เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:21:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ Springfield Armory.45 บ้างครับ ขอรายละเอียด + คำ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 15911 ครั้ง)
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:35:18 PM »

ตกลงคุณบ๊อบบี้ได้ตัวใหม่ จีไอ (นายพล อิ อิ) ราคาเท่าไหร่ครับ? Grin

ขอบคุณลุงผมครับ ราคาไม่แพงมาก ประมาณหก อยากได้เหมือนกันครับ รอจนป3 ขาดกระจาย Grin
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:35:34 PM »

เรามีแต่ Colt .......

เลยไม่กล้ามาแจม หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:36:21 PM »

Grin Grin Grin ผมดูออก  Grin Grin

....ตามล่า...อีตอแหล
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:43:43 PM »

ตกลงคุณบ๊อบบี้ได้ตัวใหม่ จีไอ (นายพล อิ อิ) ราคาเท่าไหร่ครับ? Grin

ขอบคุณลุงผมครับ ราคาไม่แพงมาก ประมาณหก อยากได้เหมือนกันครับ รอจนป3 ขาดกระจาย Grin

ป.3 .45 "ขาดกระจาย" พฤติกรรมสวนกระแสสังคมรึปล่าวครับ? อิ อิ

.45 ราคา หก... ซักอย่าง ใครมี ป.3 ไม่ต้องง้อ 9 พารา เลยนะครับ

ขอให้ได้ใหม่เร็วๆ นะครับุณบ๊อกบี้... ปืนนะครับ ผมไม่ช่วยห่วงเรื่อง ป.3 

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 01:11:51 PM »

ป.3 .45 "ขาดกระจาย" พฤติกรรมสวนกระแสสังคมรึปล่าวครับ? อิ อิ

.45 ราคา หก... ซักอย่าง ใครมี ป.3 ไม่ต้องง้อ 9 พารา เลยนะครับ

ขอให้ได้ใหม่เร็วๆ นะครับุณบ๊อกบี้... ปืนนะครับ ผมไม่ช่วยห่วงเรื่อง ป.3

หลงรัก หลงรัก      น่าสน น่าสน " .45 ราคา หก... ซักอย่าง " แหะ แหะ  หลงรัก หลงรัก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 01:56:10 PM »

เลยไม่กล้ามาแจม หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ครับ ก็เพราะสู้ราคา Colt ไม่ไหวแหละครับ เลยมาใช้ Springfield

คงไม่คอยแล้วครับ ปืนรุ่นนี้มาช้ามากเลย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 02:04:26 PM »

จอง Kimber Raptor เลยคุณบ๊อบบี้ ผมจะรอขอลูบครับ หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 02:22:44 PM »

ส่วนผมไม่มีทั้งโคล์ท ทั้งสปริงฟิล
เลยอ่านอย่างเดียว

Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 04:43:50 PM »

ส่วนผมไม่มีทั้งโคล์ท ทั้งสปริงฟิล
เลยอ่านอย่างเดียว

เหมือนกันครับ แต่อ่าน+ดูปืนของพี่ๆ ผมละใจเต้น อยากมีบ้างจัง Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 04:55:23 PM »

ตกลงว่า ผมกับพี่แก้ว คุณโทน จะไปเที่ยวที่ นครสวรรค์ ไปหาคุณใหม่นะครับ....
อย่าแปลกใจนะครับ  ถ้ากินกันอยุ่แล้วผมโผล่ไปจ๊ะเอ๋ Grin Grin Grin

Grin แบบนี้ต้องเตรียมตัวเพิ่มอีกหน่อย ให้มาเถอพี่ Grin
 Grin แล้วตกลงท่านที่จะมาจะมาวันไหนครับ เพราะสับสนครับ พี่แก้วบอกว่าวันที่ 5 คุณวายุบอกมาวันที่ 6 ช่วยประสานกันด้วยนะครับ เดี๋ยวต้อนรับไม่ถูก Grin

bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 06:02:03 PM »

จอง Kimber Raptor เลยคุณบ๊อบบี้ ผมจะรอขอลูบครับ หลงรัก

ขอบคุณครับคุณต๊อก ผมว่าผมคอยดูปืนของชาวบ้านดีกว่าครับ คิมฯ แพงมากเลย
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 06:11:18 PM »

Grin แบบนี้ต้องเตรียมตัวเพิ่มอีกหน่อย ให้มาเถอพี่ Grin
 Grin แล้วตกลงท่านที่จะมาจะมาวันไหนครับ เพราะสับสนครับ พี่แก้วบอกว่าวันที่ 5 คุณวายุบอกมาวันที่ 6 ช่วยประสานกันด้วยนะครับ เดี๋ยวต้อนรับไม่ถูก Grin
อ้างถึง

ผมกับพี่แก้ว คุณโทน จะเดินทางกันวันเสาร์ที่ 6 ครับ.....คุณใหม่  ถึงโน่นอาจจะบ่าย ๆ เย็น ๆ ครับ  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 06:29:53 PM »

ผมกับพี่แก้ว คุณโทน จะเดินทางกันวันเสาร์ที่ 6 ครับ.....คุณใหม่ ถึงโน่นอาจจะบ่าย ๆ เย็น ๆ ครับ Grin

Grin ตกลงเป็นเสาร์ที่ 6 นะครับ ทั้งหมด 3 ท่านนะครับ จะได้จองห้องพักไว้ครับ ต้องการกี่ห้องครับ Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 06:40:34 PM »

ผมกับพี่แก้ว คุณโทน จะเดินทางกันวันเสาร์ที่ 6 ครับ.....คุณใหม่ ถึงโน่นอาจจะบ่าย ๆ เย็น ๆ ครับ Grin

Grin ตกลงเป็นเสาร์ที่ 6 นะครับ ทั้งหมด 3 ท่านนะครับ จะได้จองห้องพักไว้ครับ ต้องการกี่ห้องครับ Grin

ห้องเดียวก็คงพอมั้งครับ..... นอกจาก...จะมีรายการพิเศษ อยากอยู่แบบตัวใคร ตัวเผือก อ่ะครับ...... อิ อิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
white63
เราเบิก บานใจ เมื่ออยู่ เคียงกัน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 06:49:10 PM »

ตอนนี้ไม่ทราบว่าท่านใดรู้บ้างครับว่า springfield มีร้านไหนสั่งเข้ามาหรือเปิดให้จองบ้าง เดิมมีตัว full size อยู่แล้ว ยี่ห้อนี้แหละ ได้จาก ม.ฮะ เมื่อต้นปี แต่ตอนนี้อยากได้ตัว 4" อีกสักตัว เมื่อเช้าเช็คกับที่ ม.ฮะ เค้าบอกว่าตอนนี้ที่ร้านไม่ได้สั่ง springfield แล้ว เพราะทางโน้นส่งของให้ล่าช้า (ตอนนี้จะสั่ง glock เข้ามา เค้าเน้นว่าราคายุติธรรมแน่นอน ท่านใดสนใจประมาณกลางเดือนหน้าเช็คกับทางร้านอีกที) ถ้าท่านใดพอรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ อยากได้...... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

BLUE ZONE 63  เก็บอดออมทำงานไม่รั้งรอ พ่อก็ไม่รวยสักที กีฬาเล่น เป็นแต่ไม่ดี กล้ามฉันไม่ค่อยมี
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9
  พิมพ์