เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:29:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอเชิญร่วมแข่งขันยิงปืน "นวมินทร์ ควีนส์คัพ 2008" วันที่ 29 - 30 มีนาคม 2551  (อ่าน 14367 ครั้ง)
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:07:53 AM »

" ถ้วยพระราชทาน "สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ "

ไม่ค่อยมีจัดบ่อย    นักกีฬา หลายๆ ท่าน จึงอยากได้  ผมยิงมาหลายถ้วย แต่ยังไม่เคยได้ถ้วยของพระองค์ท่านเลย 

งานนี้เสียดายมาก ติดธุระงานแต่งหลานภรรยา ที่หัวหิน ทั้ง ๒ วันเลย (ภรรยาขู่ ใว้ ถ้าไม่ไปร่วมงานแต่งหลานเขา แล้วแอบหนีไปยิงปืนที่ชลบุรี จะให้นอนกอดปืนแทน  จึงแห้วไปตามระเบียบ )
YODDOY
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

รู้หน้า ไม่รู้ใจ

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 10:48:55 AM »

อยากดูรูปครับ หลงรัก
sanya04
Newbie
*

คะแนน 4

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:11:39 PM »

จัดได้ดีครับคนเยอะมากจนเป้าเกือบไม่พอยิง แต่เสียดายกรรมการไม่เข็มงวดในกฎกติกาเท่าที่ควรเห็นมนุษย์6ขา (พวกชอบยืนผิงโต๊ะเอาเปรียบคนอื่น) อยู่หลายท่านเห็นพฤติกรรมแล้วขัดใจ   แต่สรุปโดยรวมยอดเยี่ยมครับนับว่าได้เปิดหูเปิดตา และขอแสดงความยินดีกับท่านนักกีฬาที่ชนะเลิศทุกท่านด้วยครับ
tony843
TEAM SPIRIT
Newbie
*

คะแนน 0

TEAM SPIRIT

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 11:18:14 PM »

หุ หุ ลืมเอาปืนไปอ่ะ Grin
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 09:51:43 AM »

จัดได้ดีถ้วยใหญ่สุดยอดเลยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 09:57:19 AM »

จัดได้ดีครับคนเยอะมากจนเป้าเกือบไม่พอยิง แต่เสียดายกรรมการไม่เข็มงวดในกฎกติกาเท่าที่ควรเห็นมนุษย์6ขา (พวกชอบยืนผิงโต๊ะเอาเปรียบคนอื่น) อยู่หลายท่านเห็นพฤติกรรมแล้วขัดใจ   แต่สรุปโดยรวมยอดเยี่ยมครับนับว่าได้เปิดหูเปิดตา และขอแสดงความยินดีกับท่านนักกีฬาที่ชนะเลิศทุกท่านด้วยครับ

พวกอยู่ทีมพยัคฆ์ภูพิงค์ นี่มีอยู่เรื่อยๆ ครับ เตือนก็แล้ว พอเผลอก็พิงอีก
เป็นพวกที่พิงมาตั้งแต่ซ้อม พอไม่พิงแล้วเกิดความไม่มั่นใจยิงไม่ได้ (ระดับยิง 25 ม. มือสูงๆ ยังมีเลย)
แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้น ถ้าชนะได้ถ้วยไป เพื่อนนักกีฬาด้วยกันก็รู้อยู่แล้วว่าท่านเอาเปรียบคนอื่น
ผมว่าการยอมรับจากเพื่อนนักกีฬาด้วยกันนี่ สำคัญและมีค่ามากกว่าถ้วยที่ได้รับอีกนะครับ
จะให้คนอื่นจำท่านว่า "คนนี้ไงชอบยืนพิงโต๊ะ"   "คนนี้ไงชอบยิง 9 นัด"  "พวกนี้ไงชอบยิงแทนกัน"
หรืออยากให้จำว่า "คนนี้ไงนักกีฬาตัวจริง มาร่วมการแข่งขันตลอด ยิงปืนไม่เคยโกงใคร
ไม่เคยประท้วงใคร ได้ที่เท่าไหร่ไม่เคยสนใจ ยิงเสร็จก็มานั่งคุยกันสนุกสนาน มีเพื่อนเยอะ
ใครๆ ก็รู้จัก (ในทางที่ดี) "    ก็เลือกเอาแล้วกัน ว่าอยากให้เพื่อนนักกีฬาจำท่านแบบไหน

ขอเป็นกำลังใจให้นักกีฬายิงปืนตัวจริง ทุกท่านครับ
ถึงแม้วันนี้ท่านไม่ได้แชมป์ แต่ผมและเพื่อนนักยิงปืนจำท่านได้ แน่นอนครับ

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:05:05 AM »

หุ หุ ลืมเอาปืนไปอ่ะ Grin

ปืนยืมแล้วยังได้ถ้วยอีก (กระสุนขอหรือเปล่า)

ถ้วยอยู่ที่สนาม อย่าลืมแวะไปเอาด้วยนะพี่

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:06:32 AM »

รูปพี่ รูปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 11:55:34 AM »

พวกอยู่ทีมพยัคฆ์ภูพิงค์ นี่มีอยู่เรื่อยๆ ครับ เตือนก็แล้ว พอเผลอก็พิงอีก
เป็นพวกที่พิงมาตั้งแต่ซ้อม พอไม่พิงแล้วเกิดความไม่มั่นใจยิงไม่ได้ (ระดับยิง 25 ม. มือสูงๆ ยังมีเลย)
แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้น ถ้าชนะได้ถ้วยไป เพื่อนนักกีฬาด้วยกันก็รู้อยู่แล้วว่าท่านเอาเปรียบคนอื่น
ผมว่าการยอมรับจากเพื่อนนักกีฬาด้วยกันนี่ สำคัญและมีค่ามากกว่าถ้วยที่ได้รับอีกนะครับ
จะให้คนอื่นจำท่านว่า "คนนี้ไงชอบยืนพิงโต๊ะ"   "คนนี้ไงชอบยิง 9 นัด"  "พวกนี้ไงชอบยิงแทนกัน"
หรืออยากให้จำว่า ใคร"คนนี้ไงนักกีฬาตัวจริง มาร่วมการแข่งขันตลอด ยิงปืนไม่เคยโกง
ไม่เคยประท้วงใคร ได้ที่เท่าไหร่ไม่เคยสนใจ ยิงเสร็จก็มานั่งคุยกันสนุกสนาน มีเพื่อนเยอะ
ใครๆ ก็รู้จัก (ในทางที่ดี) "    ก็เลือกเอาแล้วกัน ว่าอยากให้เพื่อนนักกีฬาจำท่านแบบไหน

ขอเป็นกำลังใจให้นักกีฬายิงปืนตัวจริง ทุกท่านครับ
ถึงแม้วันนี้ท่านไม่ได้แชมป์ แต่ผมและเพื่อนนักยิงปืนจำท่านได้ แน่นอนครับ

[/quote]แมทช์นี้เราได้เห็นตัวจริง ตัวปลอมกันเยอะ พี่ usedgunsr พูดได้ชัดเจนมากครับ  เยี่ยม
John smith
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 11:59:23 AM »

แล้วประกาศผลที่ใหนครับ รออยู่

รักครอบครัว ไม่ต้องกลัวใคร
โก้_มังกรสี่แคว(รักในหลวง)
สังคมดี..ถ้าคนดีไม่ท้อแท้ สังคมแย่..ถ้าคนแพ้เริ่มท้อถอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

FIRE MAN FIRE FIGHTING

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 12:27:58 PM »

พี่สมยศครับ ไม่มีรูปให้ดูบ้างหรอ Cheesy
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 12:47:48 PM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 07:12:37 PM »

จะให้คนอื่นจำท่านว่า "คนนี้ไงชอบยืนพิงโต๊ะ"   "คนนี้ไงชอบยิง 9 นัด"  "พวกนี้ไงชอบยิงแทนกัน"
หรืออยากให้จำว่า "คนนี้ไงนักกีฬาตัวจริง มาร่วมการแข่งขันตลอด ยิงปืนไม่เคยโกงใคร

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
3.0 V6
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

love and share

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 09:51:02 PM »

มีรูปมาฝากนิดหน่อยครับ.......ไม่ค่อยได้ถ่ายครับมัวแต่หงุดหงิดกับปืนตัวเองนิดหน่อย  Grin Grin

ขอแสดงยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกท่านด้วยนะครับ  ส่วนผมต้องขอไปซ่อมปืนก่อนคร้าบ...... Cheesy Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2008, 08:16:55 AM โดย tewahttaN » บันทึกการเข้า
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:37:47 PM »

น้ำลายหก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์