เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:28:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเลื่อนวันอบรมลูกซองรณยุทธรุ่นที่ 2 เป็นวันที่ 2/3/2551ลงชื่อใหม่หน้า4ค่ะ  (อ่าน 27054 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 04:55:03 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ   พี่ joey จะมาใช่ไหมครับผมว่าพี่น่าจะว่างมาช่วยกันนะครับตอนเย็นจะได้ดื่มกัน   ไหว้

(   ดื่มน้ำส้มกันไม่ต้องคิดมากครับ    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )

ขอเป็นชาเขียวได้เปล่าครับ พี่ x  อิอิ

พี่เหลาชาเขียวยี่ห้อ ที่ขึ้นต้นด้วย H........ใช่ไหมล่ะ 55555555

ใช่แล้วครับ พี่น้องครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ไปด้วยคนครับ Grin
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 12:19:23 AM »

ไหว้  สวัสดีครับ   พี่ joey จะมาใช่ไหมครับผมว่าพี่น่าจะว่างมาช่วยกันนะครับตอนเย็นจะได้ดื่มกัน   ไหว้

(   ดื่มน้ำส้มกันไม่ต้องคิดมากครับ    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )

ขอเป็นชาเขียวได้เปล่าครับ พี่ x  อิอิ

พี่เหลาชาเขียวยี่ห้อ ที่ขึ้นต้นด้วย H........ใช่ไหมล่ะ 55555555

ใช่แล้วครับ พี่น้องครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ไปด้วยคนครับ Grin
   เอา..ยอดองุ่น..มา..โต้ย..เน้อ..อ้ายเอ๋   น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 07:08:45 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ  ชาเขียวเปลี่ยนได้ครับพี่เหลา แต่ H ไม่มีครับมีแต่ บักจอนดำเดินเล่นครับ     ไหว้

ไหว้     พี่เอ๋จะมาจริงป่ะจะได้เตรียม...................    ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

ไหว้    พี่shotgun...trang ยอดองุ่นไม่น่าจะมีครับ มีแต่ยอดผักเลียงครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 08:05:22 PM »

ขอ update รายชื่อวันนี้นะคะ...

1.  ธนดล เลิศเดชเดชา ไม่เคยยิงลูกซอง
2.  กชกร ดิษฐปัญญา  เคยยิงลูกซองแล้ว
3.  สยามศักดิ์  เรียงศรี  ไม่เคยยิงลูกซอง
4.  มานพ  ทองกำพร้า  ไม่เคยยิงลูกซอง
5.  ว่าที่ พ.ต. สราวุฒิ  ไทยการุณวงศ์  ไม่เคยยิงลูกซอง
6.  สุพล  พันธ์แพ  ไม่เคยยิงลูกซอง
7.  สมภพ  วรรณศิริกุล  ไม่เคยยิงลูกซอง
8.  บุญนำ  เจริญมี  ไม่เคยยิงลูกซอง
9.  สุพล  พันธ์แพ  เคยยิงลูกซองแล้ว
10.  ด.ญ.ติยาภรณ์  พันธ์แพ  ไม่เคยยิงลูกซอง

KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 02:41:21 PM »

ขออับเดทรายชื่อชาว Bladereview.com ที่ยืนยันแล้วครับ

padang ---- มรุเดช พสุนธรากาญจน์   -ยิงบ้าง
KCharng ----- พิสิทธิ์ พิริยเลิศศักดิ์  -ยิงบ้าง
sinop ---- ศิณพ  บุตรเนียร  -ยิงบ้าง
เป้ ------ สุขไพศาล กาญจนพิบูลย์  - ยิงบ้าง
victor ------ นายเฉลิมชัย สัตยมัลลี - ไม่เคยยิง
เดีย ----- กิตติพัฒน์ สัณฑมาศ -ไม่เคยยิงครับ
Shelltox   ------ จิรภัทร เอี่ยมอุดม  เคยยิงบ้าง
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 08:17:30 PM »

ขอ update รายชื่อ ล่าสุดนะคะ...

1.  ธนดล เลิศเดชเดชา ไม่เคยยิงลูกซอง
2.  กชกร ดิษฐปัญญา  เคยยิงลูกซองแล้ว
3.  สยามศักดิ์  เรียงศรี  ไม่เคยยิงลูกซอง
4.  มานพ  ทองกำพร้า  ไม่เคยยิงลูกซอง
5.  ว่าที่ พ.ต. สราวุฒิ  ไทยการุณวงศ์  ไม่เคยยิงลูกซอง
6.  สุพล  พันธ์แพ  ไม่เคยยิงลูกซอง
7.  สมภพ  วรรณศิริกุล  ไม่เคยยิงลูกซอง
8.  บุญนำ  เจริญมี  ไม่เคยยิงลูกซอง
9.  สุพล  พันธ์แพ  เคยยิงลูกซองแล้ว
10.  ด.ญ.ติยาภรณ์  พันธ์แพ  ไม่เคยยิงลูกซอง
11.  padang ---- มรุเดช พสุนธรากาญจน์   -ยิงบ้าง
12.  KCharng ----- พิสิทธิ์ พิริยเลิศศักดิ์  -ยิงบ้าง  (รุ่น 1 เข้าร่วมอบรมด้วย รุ่น 2 นี่ก็อบรมเหมือนรุ่น 1 จะอบรมอีกทีเหรอคะ?)
13.  sinop ---- ศิณพ  บุตรเนียร  -ยิงบ้าง
14.  เป้ ------ สุขไพศาล กาญจนพิบูลย์  - ยิงบ้าง
15.  victor ------ นายเฉลิมชัย สัตยมัลลี - ไม่เคยยิง
16.  เดีย ----- กิตติพัฒน์ สัณฑมาศ -ไม่เคยยิงครับ
17.  Shelltox   ------ จิรภัทร เอี่ยมอุดม  เคยยิงบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:32:33 PM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 09:21:31 PM »

น่าสนุกนะครับ.
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:36:35 PM »

ผมได้รับบัตรสมาชิกมาแล้วครับ......ขอบคุณน้องวรรณมากครับ  Grin
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:42:51 PM »

ผมได้รับบัตรสมาชิกมาแล้วครับ......ขอบคุณน้องวรรณมากครับ  Grin

ถ้าว่างสนใจมาร่วมกิจกรรมของชมรมวันที่ 9 มี.ค. ก็เรียนเชิญเลยนะคะ ถ้าไม่ว่าง 15-16 มี.ค. มี Mini IPSC 2 Stages ที่บางบัวทองเหมือนกันค่ะ
MV.SK.6397
รถ1คัน ปืน 1กระบอก ไปไหนไปกัน
Newbie
*

คะแนน 0

เหนือจดใต้เราคือพี่น้อง

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 01:11:27 AM »

ถ้าว่างสนใจมาร่วมกิจกรรมของชมรมวันที่ 9 มี.ค. ก็เรียนเชิญเลยนะคะ ถ้าไม่ว่าง 15-16 มี.ค. มี Mini IPSC 2 Stages ที่บางบัวทองเหมือนกันค่ะ

อันนี้หน้าสนใจครับ
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 10:05:26 AM »

ได้เลยครับ น้องวรรณ... ปรกติแล้ว พี่ยังยิงลูกซองไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่...ควรเข้าร่วมกิจกรรมเพื่อหา
ความรู้เพิ่มบ้าง
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 08:41:28 PM »

ขอ ไปด้วยนะ ไหว้

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
Joe1000
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 07:41:16 AM »

คุณวรรณครับชื่อผมซ้ำครับ (สุพล พันธ์แพ) เคยยิงมาบ้างแต่ไม่ได้ยิงแบบจริงจังหรือลงแข่งครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 04:19:12 PM »

ถ้าเลื่อนเป็นวันที่ 2 เลือก สว. คงมาไม่ได้ครับ เพราะขอวีซ่า และซื้อตั๋วเครื่องไว้เรียบร้อยแล้วครับ เที่ยวแรกก็พลาดไม่ได้มา Sad Sad Sad
ขออภัยด้วยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 04:26:12 PM »

ขอแจ้งข่าวล่าสุดสักนิดนะคะ  วันที่อบรมรุ่น 2 ขอเลื่อนจากวันที่ 9 มี.ค. เป็นวันอาทิตย์ที่ 2 มี.ค. 51 แทน เวลาและสถานที่เหมือนเดิมค่ะ  เนื่องจากติดขัดวิทยากรหลายท่านไม่สะดวกมาในวันที่ 9 มี.ค. เกรงว่าจะดูแลผู้เข้าร่วมอบรมไม่ทั่วถึง ก็เลยมีมติขอเลื่อนขึ้นเร็วอีกอาทิตย์หนึ่ง เป็นวันที่เลือกตั้ง สว.พอดี วรรณไม่แน่ใจว่าท่านที่ลงทะเบียนไว้แล้วจะสะดวกรึเปล่า วรรณรบกวนช่วยติดต่อวรรณอีกทีนะคะ

วรรณ update รายชื่อ ณ วันนี้ให้ก่อน ถ้าท่านใดต้องการจะเปลี่ยนแปลง เพิ่ม หรือ ลด รบกวนโทรแจ้งวรรณที่ 081-487-4174

6.  ด.ช.กฤษดา  วรรณศิริกุล  ไม่เคยยิงลูกซอง
11.  padang ---- มรุเดช พสุนธรากาญจน์   -ยิงบ้าง
12.  KCharng ----- พิสิทธิ์ พิริยเลิศศักดิ์  -ยิงบ้าง 
13.  sinop ---- ศิณพ  บุตรเนียร  -ยิงบ้าง
14.  เป้ ------ สุขไพศาล กาญจนพิบูลย์  - ยิงบ้าง
15.  victor ------ นายเฉลิมชัย สัตยมัลลี - ไม่เคยยิง
16.  เดีย ----- กิตติพัฒน์ สัณฑมาศ -ไม่เคยยิงครับ
17.  Shelltox   ------ จิรภัทร เอี่ยมอุดม  เคยยิงบ้าง

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 10
  พิมพ์