เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:19:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเลื่อนวันอบรมลูกซองรณยุทธรุ่นที่ 2 เป็นวันที่ 2/3/2551ลงชื่อใหม่หน้า4ค่ะ  (อ่าน 27097 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 09:56:48 PM »

อบรมเที่ยวที่แล้ว..ไปไม่ได้... เที่ยวนี้..เล็งลัคณาไว้ว่า..จะไปหาเหตุให้มีงานที่ต้องทำ..แถวๆ...บางบัวทอง..เอารถไปเช็คแก๊ส.ตามระยะ.. อะไร..เทือกนี้..(เฮียตี๋ ...แนะนำ....ฮ่า)
    โกจ้องบ่น...อยู่ว่า..คิดถึง..สนามบางบัวทอง..มี..ข่าว..แว่วๆ...มาว่า..หลังอบรม  วันที่ 9 มีนาคม 51 ..จะมี..งานให้..ชาวลูกซองรณยุทธ ดีใจ..มีงาน..วันไหน..บอก..ด้วย..นะครับ.    คุณวรรณ...จะได้..วางแผน..เนิ่นๆ...(กลัวคิดแผนไม่ทัน...ฮิ...) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 11:39:08 PM »

คุณ วรรณ ครับ ผมยังไม่ได้บัตรสมาชิกเลยเดือนกว่าแล้ว อยากอบรมด้วย เพื่อความมันและบันเทิง  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
piggy9999
คอมพ์ลูกซอง หลอดต่อลูกซอง ใส่ได้ทุกรุ่นค่ะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 09:52:59 AM »

ผมขอร่วมด้วยคนนะครับ... พรุ่งนี้จะโทรหาคุณวรรณครับ... วันนี้แวะไปสนามบางบัวทองดูสถานที่มาครับ...
++++ ไม่เคยยิงลูกซองมาก่อน ทั้งปั๊ม และ SEMI AUTO ยังไม่มีปืน รอป.3 อยู่ แต่คาดว่าน่าจะทันวันอบรมครับ....
            ผมยังไม่ได้เป็นสมาชิกชมรมฯ ถ้าเช่นนั้นต้องสมัครก่อนใช่ไหมครับ... โปรดแจ้งรายละเอียดในการสมัครเป็นสมาชิก
            ว่าต้องโอนเงินเข้าบัญชีใด และเอกสารที่ต้องเตรียมด้วยครับคุณวรรณ ...PM มา หรือ POST ในบอร์ดก็ได้ครับ
            พรุ่งนี้จะโอนเงินค่าสมัครสมาชิก + ค่าเข้าร่วมกิจกรรมโครงการ 2 ไปให้ครับ....
            ขอลงทะเบียนด้วยคนครับ.... "ว่าที่ พ.ต. สราวุฒิ  ไทยการุณวงศ์ โทร. 0858297290...ขอบคุณครับ.......... ไหว้

ยินดีต้อนรับค่ะ ตามลิงค์นี้ค่ะ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=44436.0

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบางบัวทอง เลขที่ 352-2-45792-7
ธนาคารกรุงเทพ สาขารังสิต เลขที่ 165-5-54739-4
ชื่อบัญชี ทิพย์สุคนธ์ สุธรรมสมัย
ปุ้ม  0859541487
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 10:07:45 AM »

ปีนี้ขอซะ  5  รุ่นพอนะครับ......อิอิ คิก คิก
        ไหว้    สวัสดีครับพี่ๆ     ขำก๊าก  น้าๆจะไหวหรือ5รุ่นๆละ30คน   อายุเยอะแล้วเป็นห่วงสุขภาพบ้างนะน้าโญ   แบร่       

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 11:42:27 AM »

ผมขอร่วมด้วยคนนะครับ... พรุ่งนี้จะโทรหาคุณวรรณครับ... วันนี้แวะไปสนามบางบัวทองดูสถานที่มาครับ...
++++ ไม่เคยยิงลูกซองมาก่อน ทั้งปั๊ม และ SEMI AUTO ยังไม่มีปืน รอป.3 อยู่ แต่คาดว่าน่าจะทันวันอบรมครับ....
            ผมยังไม่ได้เป็นสมาชิกชมรมฯ ถ้าเช่นนั้นต้องสมัครก่อนใช่ไหมครับ... โปรดแจ้งรายละเอียดในการสมัครเป็นสมาชิก
            ว่าต้องโอนเงินเข้าบัญชีใด และเอกสารที่ต้องเตรียมด้วยครับคุณวรรณ ...PM มา หรือ POST ในบอร์ดก็ได้ครับ
            พรุ่งนี้จะโอนเงินค่าสมัครสมาชิก + ค่าเข้าร่วมกิจกรรมโครงการ 2 ไปให้ครับ....
            ขอลงทะเบียนด้วยคนครับ.... "ว่าที่ พ.ต. สราวุฒิ  ไทยการุณวงศ์ โทร. 0858297290...ขอบคุณครับ.......... ไหว้

ยินดีต้อนรับค่ะ ตามลิงค์นี้ค่ะ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=44436.0

ดาวน์โหลดใบสมัครตามลิงค์ด้านบนเลยค่ะ  ถ้าไม่สะดวกไปกรอกใบสมัครหน้างานกับวรรณก็ได้ ถ้าจะรับบัตรสมาชิกชมรมในวันอบรม ส่งหลักฐานการสมัคร (รูปถ่ายหน้าตรง 1 หรือ 2 นิ้ว 1 รูป/สำเนาบัตรประชาชนหรือบัตรข้าราชการ/สำเนาทะเบียนบ้าน)ให้วรรณที่ ตู้ ป.ณ.131 ปณจ.ยานนาวา กรุงเทพฯ 10120 ก่อนวันที่ 7 มี.ค. เดี๋ยววรรณจะทำบัตรไปให้เลยค่ะ  รายละเอียดการโอนเงินทั้งค่าสมาชิกชมรม 300 บาท และค่าอบรม 320 บาท ดูด้านล่างได้เลยค่ะ  วรรณติดต่อได้ที่ 081-487-4174 ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมนะคะ

บัญชีออมทรัพย์ ชื่อบัญชี ศิริวรรณ ทองคำ
- ธ.กรุงเทพ สาขาตรอกจันทร์ เลขที่ 133-5-20639-5
- ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาถนนจันทน์ เลขที่ 031-268590-2
- ธ.กสิกรไทย สาขาวังบูรพา เลขที่ 044-2-57249-6

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 11:46:46 AM »

คุณ วรรณ ครับ ผมยังไม่ได้บัตรสมาชิกเลยเดือนกว่าแล้ว อยากอบรมด้วย เพื่อความมันและบันเทิง  ไหว้ ไหว้ ไหว้

บัตรสมาชิก lot 2 วรรณทยอยส่งไปให้แล้วนะคะ ต้องขออภัยด้วยที่ล่าช้า เพราะวรรณมีเวลาทำให้ได้เฉพาะวันหยุดเสาร์-อาทิตย์เท่านั้น แต่เจอแมทซ์ทั้งภูเก็ต เชียงใหม่ พัน 1 รอ. กิจกรรมของชมรมรุ่นแรก และงานประจำอีก เลยล่าช้าไป ขอรับผิดไว้แต่เพียงผู้เดียวค่ะ แต่ lot ต่อไปคงเร็วขึ้นแล้วค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 12:01:14 PM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 12:13:20 PM »

บัตรสมาชิก lot 2 วรรณทยอยส่งไปให้แล้วนะคะ ต้องขออภัยด้วยที่ล่าช้า เพราะวรรณมีเวลาทำให้ได้เฉพาะวันหยุดเสาร์-อาทิตย์เท่านั้น แต่เจอแมทซ์ทั้งภูเก็ต เชียงใหม่ พัน 1 รอ. กิจกรรมของชมรมรุ่นแรก และงานประจำอีก เลยล่าช้าไป ขอรับผิดไว้แต่เพียงผู้เดียวค่ะ แต่ lot ต่อไปคงเร็วขึ้นแล้วค่ะ

เด๋วผมหาคนช่วยให้ครับ คุณราม B870 น่าจะมาช่วยได้นะครับ เค้าเป็นคนขันอาสามาก

"Don't hate the player, hate the game"
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 07:51:48 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ   พี่ joey จะมาใช่ไหมครับผมว่าพี่น่าจะว่างมาช่วยกันนะครับตอนเย็นจะได้ดื่มกัน   ไหว้

(   ดื่มน้ำส้มกันไม่ต้องคิดมากครับ    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
BREMBO
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 09:20:32 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ   พี่ joey จะมาใช่ไหมครับผมว่าพี่น่าจะว่างมาช่วยกันนะครับตอนเย็นจะได้ดื่มกัน   ไหว้

(   ดื่มน้ำส้มกันไม่ต้องคิดมากครับ    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )

ขอเป็นชาเขียวได้เปล่าครับ พี่ x  อิอิ
Joe1000
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 09:35:53 PM »

ผมสมาชิกใหม่และยังไม่เคยยิงปืนลูกซองแบบจริงจังเลยสักครั้งขอสมัครด้วยคนครับ สุพล พันธ์แพ พรุ่งนี้เช้าผมจะรีบส่งใบสมัครและโอนเงินทั้งค่าสมัครและค่าสมาชิกรวมเป็นเงิน 620บาทใช่ใหมครับ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 10:47:53 PM »

ผมสมาชิกใหม่และยังไม่เคยยิงปืนลูกซองแบบจริงจังเลยสักครั้งขอสมัครด้วยคนครับ สุพล พันธ์แพ พรุ่งนี้เช้าผมจะรีบส่งใบสมัครและโอนเงินทั้งค่าสมัครและค่าสมาชิกรวมเป็นเงิน 620บาทใช่ใหมครับ

ถูกต้องแล้วค่ะ  โอนมาแบงค์ไหนโทร.บอกวรรณนิดนะคะ...

ขอ update รายชื่อล่าสุด...
1.  ธนดล เลิศเดชเดชา ไม่เคยยิงลูกซอง
2.  กชกร ดิษฐปัญญา  เคยยิงลูกซองแล้ว
3.  สยามศักดิ์  เรียงศรี  ไม่เคยยิงลูกซอง
4.  มานพ  ทองกำพร้า  ไม่เคยยิงลูกซอง
5.  ว่าที่ พ.ต. สราวุฒิ  ไทยการุณวงศ์  ไม่เคยยิงลูกซอง
6.  สุพล  พันธ์แพ  ไม่เคยยิงลูกซอง
7.  สมภพ  วรรณศิริกุล  ไม่เคยยิงลูกซอง
8.  บุญนำ  เจริญมี  ไม่เคยยิงลูกซอง

เพิ่มเติมอีกนิดนะคะ ควรเตรียมที่ครอบหู หรือที่อุดหูไปด้วย ชมรมไม่มีให้ยืม ที่สนามก็ไม่มีขายค่ะ ถ้าจะซื้อที่อุดหูไปที่ร้านบูทส์ หรือวัตสัน หรือตามร้านขายยาในโลตัส คาร์ฟูร์ บิ๊กซีก็ได้ค่ะ มีตั้งแต่ราคา 30 กว่าบาท ถึง 100 กว่าบาท  แต่ถ้าเป็นที่ครอบหูสำหรับยิงปืนจริง ๆ แบบธรรมดา ก็ตกราว ๆ เกือบพัน ถึงพันกว่าบาทค่ะ ยิงลูกซองรณยุทธในแมทซ์แข่งบังคับใส่ที่ครอบหูและแว่นตาด้วยนะคะ ในการอบรมควรเตรียมแว่นตามาด้วย ไม่ว่าจะเป็นแว่นสายตาหรือแว่นกันแดด ใช้ได้ค่ะ เป็นการป้องกันสะเก็ดเข้าตาทางหนึ่ง อากาศร้อนภาคปฏิบัติฝึกกลางแดด เตรียมหมวก กับครีมกันแดดไปด้วยก็จะดีค่ะ
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 11:40:31 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ   พี่ joey จะมาใช่ไหมครับผมว่าพี่น่าจะว่างมาช่วยกันนะครับตอนเย็นจะได้ดื่มกัน   ไหว้

(   ดื่มน้ำส้มกันไม่ต้องคิดมากครับ    ขำก๊าก  ขำก๊าก  )

ขอเป็นชาเขียวได้เปล่าครับ พี่ x  อิอิ

พี่เหลาชาเขียวยี่ห้อ ที่ขึ้นต้นด้วย H........ใช่ไหมล่ะ 55555555

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
Joe1000
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 09:08:16 AM »

เรียนคุณวรรณเด็กหญิงอายุ14ปีสูง165ซ.มสามารถสมัครได้ไหมครับผม สุพล พันธ์แพ ลงชื่อไว้แล้วถ้าได้จะได้พาไปด้วย(ลูกสาวครับอยากอบรมด้วย)และจะได้ส่งใบสมัครไปพร้อมของผมเลยชื่อ เด็กหญิงติยาภรณ์ พันธ์แพ ครับผม
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 11:05:59 AM »

เรียนคุณวรรณเด็กหญิงอายุ14ปีสูง165ซ.มสามารถสมัครได้ไหมครับผม สุพล พันธ์แพ ลงชื่อไว้แล้วถ้าได้จะได้พาไปด้วย(ลูกสาวครับอยากอบรมด้วย)และจะได้ส่งใบสมัครไปพร้อมของผมเลยชื่อ เด็กหญิงติยาภรณ์ พันธ์แพ ครับผม
.

ถ้าคุณพ่ออนุญาต และน้องมาฝึกพร้อมกัน ก็ไม่มีปัญหาค่ะ แต่กรอกใบสมัครถ้าผู้สมัครอายุน้อยกว่า 18 ปี จะมีฟอร์มพิเศษกรอกเพิ่มโดยผู้ปกครองต้องให้ความยินยอม ฟอร์มนี้วรรณจะเตรียมไว้ให้ในวันที่เข้าอบรมอีกทีนะคะ
BREMBO
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 04:38:38 PM »

พี่เหลาชาเขียวยี่ห้อ ที่ขึ้นต้นด้วย H........ใช่ไหมล่ะ 55555555

ใช่แล้วครับ พี่น้องครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 10
  พิมพ์