เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:25:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญนักกีฬาเข้าร่วมแข่งขันชิงถ้วยพระราชทาน รายการ IPSC Navamin Queen's Cup 2008  (อ่าน 9305 ครั้ง)
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2008, 11:40:33 AM »

IPSC Navamintr Queen's Cup 2008

วันที่อาทิตย์ที่ 9 มีนาคม 2008  สนามยิงปืนนวมินทราชินี

จำนวน 10 สนาม กระสุน 200+/- 20 นัด 

เชิญนักกีฬาเข้าร่วมทำการแข่งขัน และท่านที่ต้องการคัดตัวไป World Shoot 2008 ที่บาหลี เข้าร่วมคัดตัวด้วยครับ

รายละเอียดรางวัลมีดังนี้นะครับ

Open Division
GM - 3 รางวัล
M - 3 รางวัล
A - 3 รางวัล
B - 1 รางวัล
C - 1 รางวัล
U 1 รางวัล

Standard Division
GM + M - 1 รางวัล
M - 1 รางวัล
A - 1 รางวัล
B - 1 รางวัล
C - 1 รางวัล
U 1 รางวัล

Production Division
M - 3 รางวัล
A - 3 รางวัล
B - 3 รางวัล
C - 3 รางวัล
U 1 รางวัล

Revolver Division 1 รางวัล
Modify Division 1 รางวัล

Match Director: สุนันท์ วัฒนบูรณ์
Range Master: สมศักดิ์ อังศกุลชัย
Stat Director: เจษฏา แผ่อารยะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2008, 06:27:46 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2008, 01:17:28 PM »

ถ้วยสมเด็จฯ เชิญนักกีฬาที่สนใจเข้าร่วมแข่งขันนะครับ Grin Grin Grin

Class U ก็ยินดีนะครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2008, 04:35:21 PM »

เย้.....มี ถ้วย Modified ด้วย มีปืนประเภทนี้กันหลายคนแล้วนี่ เชิญเลยครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2008, 07:19:58 PM »

รับถ้วยในวันที่ 9 ได้เลย หรือว่าต้องรอถึงวันที่ 30 รับร่วมกับงานแข่งชาวบ้าน (งานหลัก) ครับ
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 12:17:25 AM »

รับถ้วยในวันที่ 9 ได้เลย หรือว่าต้องรอถึงวันที่ 30 รับร่วมกับงานแข่งชาวบ้าน (งานหลัก) ครับ

รับร่วมกับงานหลักในวันที่ 30 ครับ ยิงเสร็จก็ไม่ต้องรอครับตรวจคะแนนแล้วก็ รีบไปทำธุระได้เลย Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 09:47:37 AM »

รับร่วมกับงานหลักในวันที่ 30 ครับ ยิงเสร็จก็ไม่ต้องรอครับตรวจคะแนนแล้วก็ รีบไปทำธุระได้เลย Grin Grin Grin

ดีจัง จะได้มีเวลาไปทำธุระ มากขึ้น

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 11:10:09 AM »

เชิญนักกีฬาที่ และท่านที่สนใจครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 08:55:36 PM »

แมทนี้เป็นระดับ Level II มีคลาส U
เดิมคือแมท navamin open 2008/1 (Level II)
เปลี่ยนเป็นแมทการกุศลชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิต์ฯ
เพื่อนำรายได้ทั้งหมด มอบให้กับทางกองพันฯ
อีกทั้งเป็นแมทคัดตัวนักกีฬาที่จะไปแข่งขันWorldshootที่เกาะบาหลี อินโดนีเซีย
ขอเชิญนักกีฬาเข้าแข่งขันกันมากๆนะครับ รับรองสนุกแน่ครับ
Open ,Standard,Production ศูนย์เปิด,ศูนย์กล้อง มันแน่แน่ครับ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 09:29:50 PM »

แมทนี้เป็นระดับ Level II มีคลาส U
เดิมคือแมท navamin open 2008/1 (Level II)
เปลี่ยนเป็นแมทการกุศลชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิต์ฯ
เพื่อนำรายได้ทั้งหมด มอบให้กับทางกองพันฯ
อีกทั้งเป็นแมทคัดตัวนักกีฬาที่จะไปแข่งขันWorldshootที่เกาะบาหลี อินโดนีเซีย
ขอเชิญนักกีฬาเข้าแข่งขันกันมากๆนะครับ รับรองสนุกแน่ครับ
Open ,Standard,Production ศูนย์เปิด,ศูนย์กล้อง มันแน่แน่ครับ
ไม่ได้...ไปคัดตัว..แต่..อยากไปยิงโมดิฟาย์..คิดถึงพี่ เล็ก.. พี่ตี๋..ครับ..ฮ่า
             กำลัง..ทำความดี..ให้ผอบอ.....อนุมัติ..อยู่ครับ..เฮีย..ส้ม?..(โอกาสสูง...งานกำลังเข้าตา..ครับ)
             ถ้าหลุด..ไปได้..กะ..จะชวนน้อง..เอ..จตุรงค์ ขับรถติดแก๊ส..ขนของหนีภาษีไปฝาก....คร๊าบ....เฮ้???.. หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 07:29:14 PM »

ไม่ได้...ไปคัดตัว..แต่..อยากไปยิงโมดิฟาย์..คิดถึงพี่ เล็ก.. พี่ตี๋..ครับ..ฮ่า
             กำลัง..ทำความดี..ให้ผอบอ.....อนุมัติ..อยู่ครับ..เฮีย..ส้ม?..(โอกาสสูง...งานกำลังเข้าตา..ครับ)
             ถ้าหลุด..ไปได้..กะ..จะชวนน้อง..เอ..จตุรงค์ ขับรถติดแก๊ส..ขนของหนีภาษีไปฝาก....คร๊าบ....เฮ้???.. หลงรัก

ขอให้สมหวังดั่งใจ เราจะได้อานิสงค์ด้วย สาธุ

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 07:42:15 AM »

มาเลย กลุ่ม Modified คิดถึงคร๊าบ เฮียตี๋ ว่าไง!!!!!!

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 01:22:56 AM »

ขอโทษที ลืมบอกไปว่า ตั้งแต่กลับจากเชียงราย ซ้อมทุกวันเลยครับ
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 11:56:25 AM »

Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 10:45:11 PM »

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงว่าซิ หมู่นี้นายไม่ค่อยแม่น ไม่ค่อยออกจากถ้ำเลยยยยยยยยย

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 10:00:09 AM »

ถึงว่าซิ หมู่นี้นายไม่ค่อยแม่น ไม่ค่อยออกจากถ้ำเลยยยยยยยยย

อ้าว อ้าว อ้าว

เดี๋ยวเสาร์นี้ไปหาถึงถ้ำเลยอา

แต่ตังค์ไม่มีเหมือนเดิม ยิ้มีเลศนัย

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์