เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:24:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปืน อส. ยังมีเหลือนะครับ ***  (อ่าน 10919 ครั้ง)
thewhite
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2008, 05:56:13 PM »

ที่ สนอส  มี สมิท M60 รึปล่าวครับ  อยากได้มากครับ มีใครทราบช่วยชีแนะด้วยครับ จะเป็นพระคุณมาก
ตั้มเม้ง...ScopegunS.com
แท้มแท่มแท้ม
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 42

10/22 50m^__^

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2008, 06:20:40 PM »

เหนกระทู้แล้ว อยากมีสิทธ์ มั้งจังครับ

==>www.SCOPEGUNS.comจำหน่ายกล้องเล็ง และ อุปกรณ์ครับ<==
Mongkol Onwarn ธ.กรุงไทย สาขา มีนบุรี ออมทรัพย์  เลขที่ 261-1-11509-5
prapatsorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2008, 07:38:36 PM »

ขอถามนิดนึงครับ ผมเคยเข้าไปอ่านในเวปบอร์ดของ สน.อส. ก่อนจะปิดตัวลงครับ เห็นมีคนใช้นามแผงว่าเฒ่าอะไรซักอย่าง(ขออภัยด้วย จำไม่ได้จริงๆครับ) ให้ข้อมูลดีมาก และเคยเล่าว่ามีพนักงานของการบินไทยเงินหนาชอบมาตัดสดปืนออกไปกันมาก เลยสงสัยว่าเค้าใช้สิทธิอะไรของหน่วยงานไหนมาซื้อปืนสวัสดิการได้ครับ
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2008, 08:10:07 PM »

หลงรัก
ครับ
คนเขียนกด คนทำตามกดครับ
 หลงรัก

ผู้น้อย
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:01:14 AM »

ที่ สนอส  มี สมิท M60 รึปล่าวครับ  อยากได้มากครับ มีใครทราบช่วยชีแนะด้วยครับ จะเป็นพระคุณมาก
ตอนนี้มี M 637 ครับ ตัดสดได้เลย ราคา 48,000.-บาท
ผู้น้อย
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:03:09 AM »

ขอถามนิดนึงครับ ผมเคยเข้าไปอ่านในเวปบอร์ดของ สน.อส. ก่อนจะปิดตัวลงครับ เห็นมีคนใช้นามแผงว่าเฒ่าอะไรซักอย่าง(ขออภัยด้วย จำไม่ได้จริงๆครับ) ให้ข้อมูลดีมาก และเคยเล่าว่ามีพนักงานของการบินไทยเงินหนาชอบมาตัดสดปืนออกไปกันมาก เลยสงสัยว่าเค้าใช้สิทธิอะไรของหน่วยงานไหนมาซื้อปืนสวัสดิการได้ครับ
นามแฝงว่า"จ่าเฒ่า"ครับ พนักงานการบินไทยท่านนั้น คงใช้สิทธิหน่วยงานของเค้าเองนั้นแหละครับ เพราะว่าหน่วยงานการบินไทยได้เข้าขอร่วมเข้าโครงการ
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:09:09 AM »

เรียน ท่านผู้รู้ 11 มม.มีไหมครับ

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:25:29 AM »

ตอนนี้มี M 637 ครับ ตัดสดได้เลย ราคา 48,000.-บาท
m637 น่าจะไม่ถึง 40,000.- บาทนะครับ ถ้าจำไม่ผิดจะราคา 39,000.-บาท ราคา48,000.-บาท น่าจะเป็น m686 ครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:29:00 AM »

m637 น่าจะไม่ถึง 40,000.- บาทนะครับ ถ้าจำไม่ผิดจะราคา 39,000.-บาท ราคา48,000.-บาท น่าจะเป็น m686 ครับ

ครับ ครั้งสุดท้ายที่ไป อส. ผมเจอนายห้างอาวุโสกำลังเอา 637 ไปตอกพอดี เขาบอก 39K ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:02:42 AM »

เรียน ท่านข้าราชการผู้ร่วมชะตากรรมทุกท่าน
เนื่องจาก สวัสดิการดีๆ แบบนี้ นานๆ ทีจะมีซักหน ใครยังคิดชักช้า ลังเล ถือว่าเสียโอกาสในการซื้อปืนชนิดที่ว่า
หาโอกาสแบบนี้ ในช่วงชีวิตราชการช่วงนี้ ไม่ได้อีกแล้วครับท่าน ขอเชียร์ให้รีบไปจัดหากันเสีย
จะได้ไม่เสียโอกาส ของตนเอง

คิดง่ายๆ  ผมไปเป็นเพื่อน เพื่อนคนหนึ่งเดินวังบูรพา เล่นๆ ในช่วงสัปดาห์ ที่ผ่านมา
ไอ้ปืนกล็อค งี่เง่า ของผมเนี่ย ซื้อมา ไม่ค่อยเห็นคุณค่าของมันเท่าไหร่เลย......แค่  สามหมื่นเจ็ดพัน เท่านั้นเอง ...
เชอะ
เดินไป เดินมา   เห็นกล็อค 19 วางอยู่ทั่วไปตามหน้าร้าน ส่วนใหญ่ นิยม นำแบบปุ่มปลดแม็กโตๆ เข้ามา
นึกสัปดน เดินไปถามราคาเล่นๆ   กล็อค 19 ราคาตอนนี้ เท่าไหร่ขอรับ นายห้าง?
ได้รับคำตอบแบบบอกผ่านๆ ว่า .....ราคา  เจ็ดหมื่นสามพัน ...........
เจ็ดหมื่นสาม.....VS ........สามหมื่นเจ็ด..HuhHuh?     มันช่างตรงกันข้ามได้อย่างพอดิบพอดี
คิดดูแล้วกันนะครับ ว่าจะซื้อดีหรือไม่ซื้อดี ......

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:04:11 AM »

ไม่เชื่อ ไม่จริง ผมเพิ่งไปเดินหลังวัง ได้ยินเขาบอกราคากล๊อก 19 "แปดหมื่น" ครับ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:13:49 AM »

ไม่เชื่อ ไม่จริง ผมเพิ่งไปเดินหลังวัง ได้ยินเขาบอกราคากล๊อก 19 "แปดหมื่น" ครับ
ว๊าย......อกอีเต่าแตก.....ตาเถรตกส้วม......แปดหมื่น....VS.....สามหมื่นเจ็ด.......
เอ๊า...เร่เข้ามา    เร่เข้ามา........ผู้มีสิทธิทั้งหลาย .....รีบๆ เข้าเถอะ  ....หมดสวัสดิการคราวนี้ กว่าจะมี อีกคราว ไม่รู้ชาติไหนก็ไม่รู้นะ....จะบอกให้...
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:15:33 AM »

นี่ก็ไม่เชื่อครับ กล๊อก สวัสดิการผม "สามหมื่นหก" ครับ ฮ่า ฮ่า

Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:24:21 AM »

นี่ก็ไม่เชื่อครับ กล๊อก สวัสดิการผม "สามหมื่นหก" ครับ ฮ่า ฮ่า
ว๊าย.......นี่ ตัวเอง......อย่ามาแบน  ทับกันซียะ........ซื้อได้ถูกกว่าชาวบ้านเขาอีก แล้วยังจะมาหัวเราะเยาะกันอีก
ก็มันมีตั้งหลายร้านฯ นีนา....ที่เขาจัดรายการลดราคาปืน สำหรับ ผู้มีสิทธิ ....ราคา.....มันก็แตกต่างกันไปบ้างซียะ...
 ต่างกัน พันเดียวเอง......เชอะ....ซื้อถูกกว่าเค้า .....แล้วยังมาหัวเราะเยาะ  ....น่าเจ็บใจนักเชียว.......
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:30:11 AM »

ว๊าย.......นี่ ตัวเอง......อย่ามาแบน  ทับกันซียะ........ซื้อได้ถูกกว่าชาวบ้านเขาอีก แล้วยังจะมาหัวเราะเยาะกันอีก
ก็มันมีตั้งหลายร้านฯ นีนา....ที่เขาจัดรายการลดราคาปืน สำหรับ ผู้มีสิทธิ ....ราคา.....มันก็แตกต่างกันไปบ้างซียะ...
 ต่างกัน พันเดียวเอง......เชอะ....ซื้อถูกกว่าเค้า .....แล้วยังมาหัวเราะเยาะ  ....น่าเจ็บใจนักเชียว.......
กล็อค 19 ของ นู๋ ก็ สามหมื่นหก เหมือนกัน อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์