เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:21:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ปืน อส. ยังมีเหลือนะครับ ***  (อ่าน 10911 ครั้ง)
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:30:32 AM »

หลงรัก
ครับ
อย่าพูดมากครับ
ตาร้อนอีกแล้ว
 หลงรัก

tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:35:21 AM »

หลงรัก
ครับ
 หลงรัก
พอดีว่า....เคยสวัสดิการสมัยก่อน กว่าจะเกิดได้ เลือดตาแทบกระเด็น
พอดีตอนนี้ ราชรถ มาเกยถึงที่ ไม่ต้องไปวิ่งจัดทำโครงการเอง ...ก็เลยตื่นเต้นรีบป่าวประกาศ ให้ผู้มีสิทธิได้ไปใช้สิทธิกัน เพราะราคาหน้าร้านนั้น ผมต้องเก็บเงินเดือน ถึง 4 เดือนเต็มๆ โดยไม่กินอะไร ไม่ใช้อะไรเลย จึงจะซื้อได้ครับ
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:35:45 AM »

หลงรัก
ครับ
686 ปืนโครงการ 48000 บาทถูกมากเลยครับ
แต่ของผม 686-3 ราคา 18000 บาทเอง ถูกกว่า
ได้เชยชมมาตั้ง 20 ปีแล้ว  อิอิอิอิ  ยิ้มีเลศนัย
 หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:37:10 AM »

หลงรัก
ครับ
 หลงรัก
พอดีว่า....เคยสวัสดิการสมัยก่อน กว่าจะเกิดได้ เลือดตาแทบกระเด็น
พอดีตอนนี้ ราชรถ มาเกยถึงที่ ไม่ต้องไปวิ่งจัดทำโครงการเอง ...ก็เลยตื่นเต้นรีบป่าวประกาศ ให้ผู้มีสิทธิได้ไปใช้สิทธิกัน เพราะราคาหน้าร้านนั้น ผมต้องเก็บเงินเดือน ถึง 4 เดือนเต็มๆ โดยไม่กินอะไร ไม่ใช้อะไรเลย จึงจะซื้อได้ครับ

ครับ
แซวจ๊ะ

phanup10
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:44:44 AM »

ไม่ทราบว่ามี อวป ยาว 22 ตัดสดบ้างไหมครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:46:34 AM »

.22 ยาว มี CZ 452 กับ Henry คานเหวี่ยงครับ Toz ไม่แน่

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:49:32 AM »

หลงรัก
ครับ
 หลงรัก

ครับ
แซวจ๊ะ
อู๊ย........คนกันเองทั้งนั้น......
Rod......รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 12:05:43 PM »

ขอถามนิด  ณ วันนี้ มีรุ่นไหนบ้างที่รับปืนได้เลย กำลัง ขอ ป. 3

_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 12:13:23 PM »

ขอความกรุณา อัพเดท รุ่นอาวุธปืนให้หน่อยครับว่ายังมี รุ่นไหนบ้าง และราคาเท่าไหร่ เพราะมี ป.๓ ขนาด ๙มม.แล้วครับ ว่าวันจันท์นี้จะไปเอาแล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไหว้ ไหว้

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 04:22:17 PM »

ขอความกรุณา อัพเดท รุ่นอาวุธปืนให้หน่อยครับว่ายังมี รุ่นไหนบ้าง และราคาเท่าไหร่ เพราะมี ป.๓ ขนาด ๙มม.แล้วครับ ว่าวันจันท์นี้จะไปเอาแล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไหว้ ไหว้
-Steyr M9a1 ยังมีเหลือแน่นอนครับ  ส่วน เบเร็ทต้า92 บริกาเดียร์ เห็นว่าจวนหมดแล้วไม่เกินสึ้น ก.พ.51 คงไม่มีแล้ว  ส่วนกล็อค19 ผมไปรับมาเมื่อต้นเดือนยังมีอยู่เยอะแต่เพื่อนไปรับมาเมื่อกลางเดือนนี้บอกว่าหมดแล้วครับ
-เอาชัวร์ๆรีบไปติดต่อ สน.อส.ด่วนครับ
mat031
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 09:25:57 PM »

-Steyr M9a1 ยังมีเหลือแน่นอนครับ  ส่วน เบเร็ทต้า92 บริกาเดียร์ เห็นว่าจวนหมดแล้วไม่เกินสึ้น ก.พ.51 คงไม่มีแล้ว  ส่วนกล็อค19 ผมไปรับมาเมื่อต้นเดือนยังมีอยู่เยอะแต่เพื่อนไปรับมาเมื่อกลางเดือนนี้บอกว่าหมดแล้วครับ
-เอาชัวร์ๆรีบไปติดต่อ สน.อส.ด่วนครับ
เพิ่งไปมาวันนี้ครับ นอกจากที่ว่ามีสมิทชิฟ กับ คูก้า 8000 ด้วยครับ
ขอถามนิดนะครับตัดสดนี่นอกจาก ป.3 บัตรราชการ สำเนาทะเบียนบ้าน และตังแล้วต้องมีเอกสารอื่นอีกไหมครับ
พอดีถามเจ้าหน้าที่แล้วยังงงๆครับ

ปืนเป็นอุปกรณ์ ไม่ใช่อาวุธ
ของชิ้นหนึ่งจะเป็นอาวุธหรือไม่ ผู้ใช้เป็นคนกำหนดให้มันเป็น
kung13kunpon
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 10:54:47 PM »

ซีแซด 452 รุ่นเดอรุ๊ก สวัสดิการเท่าไหร่ครับสนใจมากๆ ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ

ด้วยสองมือสองเท้าที่ก้าวมั่น
 จะสร้างฝันด้วยแรงอันแข็งขืน
 จะคว้าจันทร์งามยามค่ำคืน
 จะหยัดยืนปีนไปให้ถึงดาว
mat031
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 11:45:39 PM »

ซีแซด 452 รุ่นเดอรุ๊ก สวัสดิการเท่าไหร่ครับสนใจมากๆ ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ
รู้สึกจะ 18500 ครับ

ปืนเป็นอุปกรณ์ ไม่ใช่อาวุธ
ของชิ้นหนึ่งจะเป็นอาวุธหรือไม่ ผู้ใช้เป็นคนกำหนดให้มันเป็น
kung13kunpon
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 12:02:29 AM »

รู้สึกจะ 18500 ครับ
ขอบคุณมากครับที่ตอบคำถามครับ

ด้วยสองมือสองเท้าที่ก้าวมั่น
 จะสร้างฝันด้วยแรงอันแข็งขืน
 จะคว้าจันทร์งามยามค่ำคืน
 จะหยัดยืนปีนไปให้ถึงดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2008, 08:49:52 AM »

หลงรัก
ครับ
ตาร้อนจังครับ
ปืนโครงการ หลายตัวน่ารักน่าใช้ ราคาถูกอีกต่างหาก
 หลงรัก

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์