เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:26:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Les baer ทูโทน มีด้วยหรือครับ  (อ่าน 1584 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 08:34:35 PM »

อยากทราบว่าตัวนี้ มาจากโรงงานหรือร้านเขาเอามาประกอบเล่นๆครับ สวยดี  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Step&Time-รักในหลวง

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 49

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 08:36:18 PM »

มีครับ เรื่องผิวปืนสั่งได้หลายแบบครับ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 08:39:01 PM »

มีครับ เรื่องผิวปืนสั่งได้หลายแบบครับ

ขอบคุณครับพี่Step&Time  เคยเห็นของบางท่านสั่งแกะเช็คเกอร์หลายๆที่ได้ด้วย

ไม่ทราบว่าถ้าสั่งทูโทนแบบนี้ มีชาร์ตเพิ่มหรือเปล่าครับ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
bigonesiam
เจ็บแล้วจำเป็นคน เจ็บแล้วทนเป็นควาย
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 08:46:43 PM »

ผมว่านะชาร์ตทุกรุ้นแล้วครับเดี๋ยวนี้สีเดี๋ยวก็ชาร์ต2สีก็ชาร์ตพอเข้ามาในไทยต้างชาติเห็นราคาตกใจหมดละครับ

ผิดครั้งแรกเป็นคูร  ผิดครั้งที่สองเป็นควาย
ศักดิ์ศรี สำคัญยิ่งกว่าชีวิต และสิ้นสุดไปพร้อมกับชีวิตด้วยเช่นกัน
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 09:54:29 PM »

อยากทราบว่าตัวนี้ มาจากโรงงานหรือร้านเขาเอามาประกอบเล่นๆครับ สวยดี  หลงรัก

จะทำฮาร์ดโครมทั้งตัว ... ชุบชุดบน ปล่อยล่างดำ ... ชุบชุดล่าง ปล่อยบนดำ ... ดำทั้งตัว ... ขาวทั้งตัว ... ทำได้หมดครับ เสียเงินเพิ่มสบายใจ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Gummy44
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 11:32:07 PM »

กระบอกนี้น่าจะเป็นภาพที่พี่นที post อยู่บนเวปของร้านครับ

สีดำของ Baer นอกจากสีรมดำแล้วยังมีสีดำ Baer Coat อีก (สีดำจากการเคลือบ เทฟลอน)
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 11:40:23 PM »

จองยากจัง ไม่รู้จะได้มั้ยนะครับ  Cheesy

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 05:07:57 AM »

สีอะไรก็สวยครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:23:38 AM »

สวยไปอีกแบบ..... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
M a x O n e
คิดดี ทำดี ได้ดี
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2008, 12:44:46 PM »

ชอบแบบไหน แจ้งที่ร้านปืนประโยชน์เลย เดี๋ยวพี่นที เค้าจัดให้ครับ . . .

มั่นยิงเสมอ มือแม่นฉมัง

http://www.1000yards.net
หน้า: [1]
  พิมพ์