เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 07:24:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ กะเทยสามารถเอาปืนไปยิงที่ไหนได้บ้างคะ คุณพี่ ++++  (อ่าน 10490 ครั้ง)
HanumanA
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
Full Member

คะแนน 0

หะ นุ มา นะ

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2005, 04:03:10 PM »

ถูกต้องนะคร้าบบ  มีปืนในมือเหมือนกัน แต่ถ้าไม่หัดเรียนรู้ ก็ใช้ปืนที่มีอยู่ในมือให้ได้ประสิทธิภาพ
เหมือนกันไม่ได้นะคร้าบบ 

Life is Freedom's seed well grown under the sun.
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2005, 05:06:35 PM »

ผมมีลางสังหรณ์ว่ากระเทยกำลังจะติดคุก

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2005, 05:14:59 PM »

คุณ.กระเทยคุณเข้ามาแปลบเดียวก็สร้างสีสันให้กับเวปแล้ว ...............นานๆจะมีเพศที่สามมาให้แหย่เล่นยังไงก็อย่าโมโหเลย555555555555555555555 มาสมัครสมาชิกซิที่นี่อบอุ่นซิบอกให้5555555555555

ผมดูจากการตอบ....สำนวนของคุณดูเป็นคนมีการศึกษาแล้วก็ค่อนข้างที่จะเป็นคนมีอารมณ์ขันด้วยเพราะคุณเองก็มีสิทธิ์ที่จะใช้ภาษาหยาบกว่านี้ก็ได้แต่คุณเลือกใช้ภาษาที่ฟังดูไม่หยาบคายแล้วอ่านแล้วก็ได้ความรู้สึกดีด้วยอิอิอิ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2005, 05:23:41 PM »

อ่านช่วงแรกๆ เมื่อคืนก็ยังงงๆและลังเลอยู่เหมือนกันว่า ...เรื่องจริงหรือเรื่องเล่น.. Cheesy Cheesy
  ว่าแต่ว่าตอนนี้ จขกท. ยังแวะเวียนเข้ามาอ่านหรือเปล่าครับ....
  เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ในที่นี้ ใจดีทุกท่านนะครับ..... Wink Wink

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2005, 05:48:39 PM »

Grin Grin ไม่เห็นเข้ามาอีกเลยอ่านตามมาตั้งหลายหน้ายินดีต้อนรับนะครับสมัครเป็นสมาชิกเลยยิ่งดีอย่างนี้แหละครับการโพสคุยกันแบบไม่เห็นหน้าอาจมีการเข้าใจผิดนะครับโดยส่วนตัวผมแล้วยากดีมีจนการศึกษาต่ำสูงอย่างไรก็ป็นคนเหมือนกันนะครับขอให้เป็นคนดีก็พอ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2005, 06:03:59 PM »

เวลาไปซ้อม ก็เก็บอาการไว้หน่อยนะครับ อย่าเพิ่งวี๊ดว้ายกระตู้วู้ให้มาก แล้วเวลาจับถือปืนก็ให้สำรวมด้วย เพราะปืนมันอันตราย แล้วคนจะหมั่นไส้เอา มันจะไม่ดีกับคุณเอง

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
TAZAN
Jr. Member
**

คะแนน 0

ความสุขเล็กๆ ความสุขน้อยๆ

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2005, 06:44:09 PM »

จูบบบบ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน
   หวัดดีจ้า.... ขอแอบดูหน่อย     ยินดีที่ได้รู้จักครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

มี   ศรัตรู    เพิ่มขึ้นหนึ่งคน   ก็มากเกินไป
มี   เพื่อน    เพิ่มขึ้นร้อยคน   ยังน้อยเกินไป
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 07:44:51 PM »

ว้ายๆๆๆนี่มันประเทืองนี่ฝ่า

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ตุ้มเม้ง
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 09:50:39 PM »

ดีแล้วครับ มีปืนแล้วต้องหมั่นฝึกฝนให้ชำนาญ ไปฝึกซ้อมที่สนามถ้าทำตัวไม่ถูกก็บอกกับเจ้าหน้าที่สนามเขาไปเลยว่ามาฝึกยิงปืนยังไม่เคยยิงต้องการให้ช่วยแนะนำเรื่องความปลอดภัยด้วย ส่วนคุณจะเป็นอะไรก็ช่างคุณเถอะหวังว่าเป็นคนดีของสังคมนะขอรับ ยินดีที่รู้จักขอรับ 
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 10:20:25 PM »

อย่าใส่ลูก (ดูให้แน่ใจจริงๆ) เหนี่ยวไกดู (ในทิศทางที่ไมมีคน) ถ้านกมันง้างและสับลงไปได้ก็ใช้ได้ครับ ตามกฏหมายคุณไม่มีสิทธิใช้หรือครอบครองมัน ผิดครับ เอาไปคืนเขาหรือขว้างลงคลองไปดีกว่า ผมพูดด้วยความหวังดีนะครับ เรื่องใหญ่ อย่าเอาออกมานอกบ้าน แต่ถ้าในบ้านและเพื่อรักษาชีวิตก็ใช้เถอะครับ แล้วสู้คดีเอา การฝึกไม่จำเป็น เพราะคุณคงต้องใช้ในระยะเผาขน ผมหวังว่าคุณคงไม่มีโอกาศใช้ และยังยืนยันว่าให้ทิ้งมันไปเสีย อย่าเก็บเอาไว้เลย
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 11:15:17 AM »

สวัสดีครับ....ผมเองก็มีเพ่อนเป็นเพศที่สาม  เยอะ แยะ  รักชอบพอและเป็นเพื่อนพึ่งพา ยามอยากเฮ้ย ยามยากครับ

ยินดีต้อนรับ หลงรัก หลงรัก

แต่เรื่องปืนคุณต้องทำความเข้าใจนะครับ

การครอบครอง การซื้อขายต่างไปจากของอื่นครับ

กรณีของคุณ  คุณยังครอบครองไม่ถูกต้องตามกฏหมายครับ...

คุณต้องไปรับโอนให้ถูกต้อง

ถ้าเจ้าของเดิม เสียชีวิตแล้ว  ..ยุ่งยากมากครับ

ทางที่ดีคืนเจ้าของเขาไปเลยแล้วหาใหม่ท่สามารถโอนได้ตามกฏหมายคงพอหาได้

พี่ๆในเวปหลายท่าน  พอที่จะเอื้อเพื้อ เช่น ท่านพี่  ครูดำ  หรือท่าน ตี๋ 17 ..... จูบบบบ

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 11:26:23 AM »

คงจะไม่มาแล้วกระมังครับ  ผมจำได้ว่าเขาเอาข้อความช่วงแรกๆไปลงในเวบอื่นด้วย....ไม่ทราบเจตนาของ จขกท

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 10:43:00 AM »

5555555555555น่ารักดีครับ555555555

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 12:18:46 PM »

พี่กระเทย ขา  หลงรัก

อย่าน้อยใจไปเลยนะคะ  พี่ๆในบอร์ด เค้าแซวเล่นกันคะ แสดงว่าพีๆเค้า สนใจพี่กระเทยกัน อ่ะดิ..คริ..คริ

เข้ามาคุยกัน บ่อยๆสิคะ เวปนี้มีถ้าพี่เข้ามาเป็นสมาชิกแล้ว นู๋ว่าจะได้มุมมองความคิดใหม่ๆจาก พี่กระเทยนะคะ

นู๋ว่า...พี่เป็นกระเทยที่สุดเก๋มากๆ เลยละคะ มีครบทั้งหมดของ อารมณ์แง่งอน..แบบหญิง หญิง

และดุดัน ไม่แพ้ผู้ชาย..โอ้ว..เท่ห์สุดๆไปเลยคะพี่กระเทย...

ถ้าใครมาแซวพี่แรงๆอีก..เด๋วนู๋อยู่ข้าง พี่เองจ้า หลงรัก           
sorhjate
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 04:20:55 PM »

Grinหวัดดีครับ Grin
 ไม่ว่า คุณจะ เป็นใคร หรือว่า จะมา จากไหน ผม ยินดีที่ได้รู้จักครับ
 เวป บอร์ด นี้ คุณ ผองพัฒ เป็น ผ้ ดูแล นะ ครับ   :Smiley
 จุดประสงค์ของเวป  คือ  อะไร Huh
        ใคร ก็ตาม หากว่าสนใจเรื่องปืน  เขาเข้า มา เพื่อหา โอกาส
 เพิ่มเติมความรู้  ควรให้โอกาส กะเขาเถิด ครับ เยาะเย้ย
  นี่ คือจุดประสง์หลัก มิใช่หรือครับ :-*
 ความรู้ ใช่เกิดจากครรภ์   แต่เกิดจากใฝ่หา และติดตามครับ :-* :Smiley
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์