เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 07:18:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ กะเทยสามารถเอาปืนไปยิงที่ไหนได้บ้างคะ คุณพี่ ++++  (อ่าน 10458 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 06:52:41 PM »

ผมไม่เคยตั้งข้อรังเกียจหรือใส่ใจความเป็นกระเทยของใครเป็นพิเศษ ตราบเท่าที่เขาเหล่านั้นไม่ได้ดัดจริตดีดดิ้น วี๊ดว๊ายกระตู้วู้เพราะหวังเรียกร้องความสนใจจากคนรอบข้าง.........
ถ้าถึงตอนนั้นผมจะหันไปรำคาญ และมีบางครั้งที่ผมแอบสงสัย ว่าในเมื่อคุณทำตัวซะแบบนี้แล้วจะมากระฟัดกระเฟียดโวยวายทำหอออออกอะไรเวลาโดนคนเค้าแสดงอาการรำคาญใส่? ? ?

***และสุดท้าย.....ผมจะไม่มีวันกัดฟันทนกลัวตาย ยืนซ้อมยิงปืนในช่องใกล้ๆกับกระเทยที่แสดงอาการเป็นอันขาด
charich
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2005, 07:45:05 PM »

เพียงแต่เห็นว่าขัดหู ขัดตา รังเกียจ  จึงจำเป็นต้องมีปืนค่ะ
คนเหมือนกันนะคะ ให้เกียรติกันด้วยมีศักดิ์ศรีตามกฏหมายเท่าเทียมกัน และที่สำคัญมีปืนในมือเหมือนกัน

เค้าหมายตาทรัพ์ยสินหรือประสวค์ร้ายชีวิตหรือเปล่าจึงจำเป็นต้องมีปืน
ถ้าไม่   คิดจะมีปืนก็คิดผิดแล้ว
Nam-Cha : รักในหลวง
เป็นได้แค่พระเอกหนังลุง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 02:07:21 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  ถ้าไม่ลำบากก็มายิงที่สนาม จ.ชุมพรบ้างนะครับ

ปู่เจ้าสงฆ์/เสด็จพ่อกรมหลวงชุมพร/พ่อวิษณุกรรม น้อมนำมาคุ้มครอง
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:08:47 PM »

"...เพียงแต่เห็นว่าขัดหู ขัดตา รังเกียจ  จึงจำเป็นต้องมีปืนค่ะ คนเหมือนกันนะคะ ให้เกียรติกันด้วยมีศักดิ์ศรีตามกฏหมายเท่าเทียมกัน และที่สำคัญมีปืนในมือเหมือนกัน..."

ขออนุญาตยกความเห็นของเจ้าของกระทู้มาใช้เป็นข้อคิดเล็กน้อย

1. ทำไมต้องสนใจ หรือถึงตีความสายตาคนอื่นขนาดนั้น สายตาคนอื่นคือสาเหตุที่ทำให้ค้องมีปืนหรือครับ?

2. ผมว่าปืนไม่ใช่อุปกรณ์สำหรับใช้เรียกร้องความนับถือครับ

ถ้าขัดใจเจ้าของกระทู้ขออภัยก่อน หวังว่าคงสนใจมาแลกเปลี่ยนความเห็นและคุยกันเรื่องปืนต่อไป

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:48:09 PM »

ไม่ว่าคุณจะเป็นชายหรือหญิงหรือว่ากระเทยผมว่าถ้าตั้งใจจะยิงปืนแล้ว รู้หลักความปลอดภัยในการใช้ปืนให้ถูกต้อง ไปสนามยิงปืนไหน ๆ ถ้าคุณสุภาพกับเขา เขาก็จะสุภาพกับคุณน่ะครับเพราะผมเชื่อว่าคนเล่นปืนทุกคนก็อยากจะแนะนำให้ผู้ที่กำลังหัดยิงทุกคนแหละครับ แต่ที่สำคัญคุณต้องตั้งใจจริงน่ะครับ

Five-street
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 01:51:57 AM »

Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 02:04:05 AM »

ขอแจมกระทู้นี้หน่อย
ผมเองมีเจ้านายและเพื่อนร่วมงานที่เป็นเกย์ เป็นกระเทย เป็นทอมหลายคน ผมไม่เคยรู้สึกว่าเขาแตกต่างจากคนอื่นๆเลย
ส่วนหนึ่งเขาวางตัวได้ดี ในสายตาของผม พวกเขาไม่ดีดดิ้น หรือทำเป็นห้าวหาญ ทุกคนรู้ว่าเขาเป็นแต่เขาไม่แสดงออกจนเกินควร ส่วนหนึ่งคนจะรับได้หรือไม่ได้ขึ้นอยู่กับการแสดงออกของบุคคลนั้นๆ ผู้ร่วมงานของผมที่เป็นชายแท้บางคน ผมยังไม่อยากคบด้วยก็มี
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 02:15:36 AM »

เยาะเย้ย..ผมว่าไม่ค่อยเข้าท่าสักเท่าไหร่ครับถ้าจะเข้ามาหาความรู้เรื่องปืนนะผมสนับสนุนแต่เข้ามาเพื่อป่วนแล้วเที่ยวด่าชาวบ้านเขาไปเรื่อยๆนะมันไม่สมควรครับ.. :Smileyจะเป็นระเทย..หรือไม่เป็นนะไม่สำคัญอะไรหรอกถ้าเป็นสุภาพชนทุกคนเขาก็ยินดีตอนรับเสมอ..แต่ถ้าเข้ามาแล้วมาแสดงคำพูดที่ไม่สมควรแล้ว..มันก็ไม่ต่างกับชื่อของตัวเองที่ประกาศบอกชาวบ้านเขาและตอกย้ำความเป็นกระเทย..อยู่ตลอดเวลา.. โดนชก
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 05:05:51 PM »

Grin Grin เขาเข้ามาแค่สองครั้งแล้วก็ไปเลย..ระยะต่อมาเห็นเอาข้อความในเวบนี้ไปเผยแพร่ที่อื่นด้วย...ไม่เข้าใจจุดประสงค์ที่แน่ชัด...แต่ผมไม่สนใจเขาหรอก..แต่ผมหากสนใจความจริงใจที่พวกท่านมีกับกระเทยคนนึงตามอาการแบบนี้แหละ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 05:51:45 PM »

ผมเองมีเจ้านายและเพื่อนร่วมงานที่เป็นเกย์ เป็นกระเทย เป็นทอมหลายคน ผมไม่เคยรู้สึกว่าเขาแตกต่างจากคนอื่นๆเลย
ส่วนหนึ่งเขาวางตัวได้ดี ในสายตาของผม พวกเขาไม่ดีดดิ้น หรือทำเป็นห้าวหาญ ทุกคนรู้ว่าเขาเป็นแต่เขาไม่แสดงออกจนเกินควร ส่วนหนึ่งคนจะรับได้หรือไม่ได้ขึ้นอยู่กับการแสดงออกของบุคคลนั้นๆ ผู้ร่วมงานของผมที่เป็นชายแท้บางคน ผมยังไม่อยากคบด้วยก็มี

แหะ แหะ พี่บุญคงไม่ทราบว่า ที่เมืองไทย เพศที่3บางท่าน
ใช้ชีวิตปกติ ....อย่างกะเล่นละครเวทีแน่ะ....
ไม่ว่าการเดิน เหิน......พูดจีบปาก จีบคอ....
ที่สำรวม สุขุมหน่อยน่าจะเป็นเพศที่3รุ่นใหญ่ๆหน่อย

รุ่นเล็กๆนี่ น่าปวดหัวครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 05:56:48 PM »

นึกว่าจบไปนานแล้วกระทู้นี้    Grin Grin Grin Grin     ที่นี่เราไม่แบ่งแยกครับ   Grin Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 09:24:27 PM »

คนดีไม่ว่าเพศไหนก็เป็นคนดีครับ Smiley

Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:41:04 AM »

เค้า(เธอคือกระเทยคนนั้น)เข้ามาไม่กี่ครั้ง ก็อาจจะพกพาความไม่สุภาพ และแสนงอนตามประสากระเทยสวยติดตัวมาด้วย   แต่...อย่าไปติดใจอะไรเลยครับ  ถ้าเธอได้รู้จักพวกเราโดยเฉพาะพี่ๆที่ หล่อๆ ล่ำๆ  อาจจะเกิดความเลื่อมใสในน้ำใจ และความสุภาพที่พวกพี่มี จนเกิดเป็นความร๊าก...แท้ ขึ้นมาก็ได้นะครับ 

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 12:13:22 PM »

แหะ แหะ พี่บุญคงไม่ทราบว่า ที่เมืองไทย เพศที่3บางท่าน
ใช้ชีวิตปกติ ....อย่างกะเล่นละครเวทีแน่ะ....
ไม่ว่าการเดิน เหิน......พูดจีบปาก จีบคอ....
ที่สำรวม สุขุมหน่อยน่าจะเป็นเพศที่3รุ่นใหญ่ๆหน่อย

รุ่นเล็กๆนี่ น่าปวดหัวครับ

คุณซับเริมเป็นรุ่นใหญ่ ก็จะมองเห็นรุ่นเล็กน่าปวดหัว ตอนคุณซับเป็นรุ่นเล็กก็คงไม่เบาเหมือนกัน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:10:38 PM »

อ้า....เอ้อ....
ตอนผมอายุเท่าวิคกี้...อืม..ม..ม.....

เดี๋ยว ขอเวลานึกก่อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์