เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 11:30:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อวป.พลัดถิ่น เดินดินซิดนีย์ (Sydney Shot Show 2008)  (อ่าน 34882 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 03:32:13 PM »

ใครมาว่าน้องบาร์ทเป็นเกย์...

พูดอย่างนี้ผมยอมไม่ได้...

น้องบาร์ทเป็นเสือไบต่างหาก...อิ..อิ..คิก คิก
เป็นพยานครับ ยิ้มีเลศนัย

..ถึงว่า คุณบาร์ท ไม่ถ่ายรูปสาว ๆ มาฝากมั่งเลย..... ยิ้มีเลศนัย
วางแผนไว้แล้วครับ รออีกนิด Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2008, 03:40:57 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 04:11:12 PM »

สวัสดีครับหนุ่มๆ ณ ต่างแดน
สวัสดีครับพี่ต๊อก อิอิ อยากหาสาวๆไปร่วมยิงปืนด้วยจังเลย

ไม่ต้องกลัว เดี๋ยวไม่นานเจ๊จะไปหานะจ๊ะ หลงรัก จูบบบบ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 04:52:32 PM »

น้องบาร์ทเป็นเสือไบต่างหาก...อิ..อิ..คิก คิก

..ถึงว่า คุณบาร์ท ไม่ถ่ายรูปสาว ๆ มาฝากมั่งเลย..... ยิ้มีเลศนัย
วางแผนไว้แล้วครับ รออีกนิด Wink

...รอ ๆ  ๆ ๆ ..... ยิ้มีเลศนัย
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 04:54:25 PM »

บาร์ท  อู๋   ไปถึงไหนกันแล้วนี้     Cheesy Cheesy

....ตามล่า...อีตอแหล
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 05:13:41 PM »

สวัสดีครับพี่ต๊อก อิอิ อยากหาสาวๆไปร่วมยิงปืนด้วยจังเลย
[/quote]

ผมก็รออยู่เหมือนกันครับพี่

โพธิญาณ
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 06:00:47 PM »

ไม่ต้องกลัว เดี๋ยวไม่นานเจ๊จะไปหานะจ๊ะ หลงรัก จูบบบบ
จ๊ากกกก  อ๊ากกกกกก  ว๊ากกกกกกกก  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...รอ ๆ  ๆ ๆ ..... ยิ้มีเลศนัย
555 ตั้งอกตั้งใจรอเชียว อิอิอิ หลงรัก

บาร์ท  อู๋   ไปถึงไหนกันแล้วนี้     Cheesy Cheesy
อุ้ย แหม พี่โทนคิดว่าไงล่ะครับ ก็อย่างงั้นแหละ หลงรัก

อ้าว เว้ย เผลอตัวไป 5555  พี่อู๋สบายดีครับ มีปัญหาเรื่องที่พักนิดหน่อย แต่อีกไม่นานก็คงลงตัว ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงครับ Cheesy

แล้วเมื่อไรเราจะได้ยกแก้วกันซักทีอ่ะพี่ต้น ไม่ได้ดื่มด้วยกันนานแล้วนะครับ ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2008, 06:02:20 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 06:16:35 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินอย่าปล่อยให้ผมรอจนจุกอกตายซะก่อนล่ะคร้าบ....คุณบาร์ท ขำก๊าก
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 07:26:19 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินอย่าปล่อยให้ผมรอจนจุกอกตายซะก่อนล่ะคร้าบ....คุณบาร์ท ขำก๊าก
ขนาดนั้นเชียวเหรอพี่ Grin

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 08:41:23 PM »

นี่นังบาร์ท ชั้นจะไปกินของในตู้เย็นให้เกลี้ยงเลย  งอน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 09:34:21 PM »

Cheesy ดีใจครับ ที่เห็นน้องบาร์ทใน ตปท. ดูรูปแล้วน่าจะมีความสุขดี  Grin

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 10:18:11 PM »

น่าสงสารพี่อู๋จังเลยครับ  Grin

คิดถึงข้าวต้มยศป่ะ

So much krub , I miss everybody . หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We don't go to madigra (gay parade) cause we go to see the shooting range at St.mery

ใบพายย่าง

ตำปูปลาร้า

ก้อยทอด

ต้มแซปเอ็นหมู

ยำผ้าขี้ริ้ว

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 07:15:14 AM »

นี่นังบาร์ท ชั้นจะไปกินของในตู้เย็นให้เกลี้ยงเลย  งอน
ใครเค้าแช่มาม่าในตู้เย็นกันเจ๊ Grin

Cheesy ดีใจครับ ที่เห็นน้องบาร์ทใน ตปท. ดูรูปแล้วน่าจะมีความสุขดี  Grin
ขอบคุณมากครับพี่ หาความสุขในช่วงปิดเทอมครับ ตอนนี้เปิดอีกแล้ว ปิดแป๊บเดียวเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน

น่าสงสารพี่อู๋จังเลยครับ  Grin

So much krub , I miss everybody . หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

We don't go to madigra (gay parade) cause we go to see the shooting range at St.mery

ใบพายย่าง

ตำปูปลาร้า

ก้อยทอด

555 นี่โชคดีพี่อู๋ยังไม่มีเน็ตเล่น ถ้ามาอ่านเห็นสงสัยมีดิ้น 55555555 Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2008, 01:23:51 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 08:58:37 AM »

ขนาดนั้นเชียวเหรอพี่ Grin

...นิดหน่อยครับ นิดหน่อย ยิ้มีเลศนัย
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 10:43:45 AM »

ใครเค้าแช่มาม่าในตู้เย็นกันเจ๊ Grin

ขอบคุณมากครับพี่ หาความสุขในช่วงปิดเืทอมครับ ตอนนี้เปิดอีกแล้ว ปิดแป๊บเดียวเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใบพายย่าง

ตำปูปลาร้า

ก้อยทอด

555 นี่โชคดีพี่อู๋ยังไม่มีเน็ตเล่น ถ้ามาอ่านเห็นสงสัยมีดิ้น 55555555 Grin
Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 10:55:00 AM »

[/quote]

อิ อิ ถ้าหนุ่มๆ ชวนสาวๆ มาได้ ผมว่าไปนั่งกินข้าว กรอกเบียร์ จิบไวน์ กันดีกว่าครับ ยิงปืนร้อน เหนื่อย น่าเบื่อ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 21
  พิมพ์