เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:27:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GLOCK 19 เป็นรอยครับเป็นมากด้วยทำใหม่ได้หรือเปล่า  (อ่าน 1432 ครั้ง)
anun.jankerd
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 07:45:43 AM »

GLOCK 19  เป็นรอยครับเป็นมากด้วยทำใหม่ได้หรือเปล่าขอคำแนะนำด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Prathet
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 08:08:42 AM »

GLOCK 19  เป็นรอยครับเป็นมากด้วยทำใหม่ได้หรือเปล่าขอคำแนะนำด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เป็นรอยตรงไหนครับ
ตรงสไลด์ ที่เป็นเหล็ก
หรือตรงด้ามที่เป็นพลาสติก

A well regulated Militia, being necessary to the security of a free State, the right of the people to keep and bear Arms, shall not be infringed.(Second Amendment to the United States Constitution Article 2)
sutha
ไม่กล้าใช่ว่ากลัว ไม่ตอบโต้ใช่ว่าอ่อนแอ ที่แน่ๆก็คือสติ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 08:12:21 AM »

น่าจะลงรูปด้วยครับ  แบบนี้ไม่เห็นอะไรเลย ไม่รู้จะตอบตรงไหน
ที่แน่ๆก็ร้านยอด  ร้านสุพล  ร้านลุงสังเวียนครับ  ได้ไม่ได้อีกเรื่องนึง  Grin
anun.jankerd
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2008, 08:22:49 AM »

เป็นที่สไลด์ส่วนที่เป็นเหล็ก ตอนนี้กล้องไม่อยู่ครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์