เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 06:17:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: RAMBO 4 การกลับมาพร้อมกับความซาดิส (ไปดูมาแล้ว)  (อ่าน 14039 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 02:38:03 PM »

โอ๊ะโอ   !     ................      ได้โอกาสแซวแล้ว       คิก คิก    (   ขออนุญาต    นะครับ    )        ไหว้

นาย แรมโบ้     โอ้โห  !     โม้ว่าโหด

แต่  ....  ขอโทษ     โหดสุดใจ     ใครรู้ไหม  ?

ก็แสนสวย     ดังร่ำลือ     ชื่อ แรมส์ใจ

หักอกชาย     หลายพันคน     จนหมดเมือง    ....................     Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2008, 02:44:28 PM โดย Nakin » บันทึกการเข้า

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 03:02:15 PM »

ภาค 1 2 3 จะโชว์ ยุทธวิธีต่างๆ แต่ภาคนี้มัน.....ไม่มีครับ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 03:06:27 PM »

ไปเดินคลองถมเจอแผ่นผีก่อนฉายเป็นเดือนไอ้ผมก็งงเลยหนังยังไม่เข้าโรงแต่มีแผ่นปั๊ม ตกใจ

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 03:09:39 PM »

แผ่นผีผมไม่แน่ใจว่า ซูมรึเปล่านะครับ

แต่ในบิต ชัดระดับมาสเตอร์ คือจะมีคนมาฝังซับให้เรียบร้อยระดับมาสเตอร์

..........แต่ผมเลือกที่จะดูในโรงเพราะเป็นแฟนพันธ์แท้ครับ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 05:31:44 PM »

พรุ่งนี้ต้องไปดูให้ได้ พลาดไม่ได้ละงานนี้แรมโบ้ 4

worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 07:45:43 PM »

กำลังดูแรมโบ้2อยู่ครับ เผื่อปะติดปะต่อเรื่องราว Cheesy Cheesy Grin

รักเธอ....ประเทศไทย
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 07:59:44 PM »

กำลังดูแรมโบ้2อยู่ครับ เผื่อปะติดปะต่อเรื่องราว Cheesy Cheesy Grin

...  Cheesy Cheesy Cheesy ... มีย้อนอดีตด้วย ...  Grin Grin Grin ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 08:19:03 PM »

โอ๊ะโอ   !     ................      ได้โอกาสแซวแล้ว       คิก คิก    (   ขออนุญาต    นะครับ    )        ไหว้
นาย แรมโบ้     โอ้โห  !     โม้ว่าโหด
แต่  ....  ขอโทษ     โหดสุดใจ     ใครรู้ไหม  ?
ก็แสนสวย     ดังร่ำลือ     ชื่อ แรมส์ใจ
หักอกชาย     หลายพันคน     จนหมดเมือง    ....................     Grin

... แหม ... ไม่จริงหรอก ... หญิงหน่อย ... เค้ามีหน้าที่ดูแลรักษาผู้คน ... ต่างหาก ...  แต่หมดทั้งเมือง ... นี้น่าจะจริง ... นะครับ ...  Grin Grin Grin 

... แต่เรื่องโหดนี้ ... ไม่แน่ใจเท่าไหร่ ... สงสัยอยู่ครับ ... ถ้าวันไหน ... หญิงหน่อย ... ไม่ได้กลิ่นคาวเลือด ... จะนอนหลับได้หรือปล่าว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 10:03:27 PM »

โอ้แม่จ้าว    แรมใจ   ใยเช่นนี้

ธรณี     สิ้นแล้วหรือ     ยื้อใจเจ้า

จริงหรือนี่    ทีเป็น    เช่นเรื่องราว

แม่เสือสาว    ราวสมิง    จริงหรือไร..................

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2008, 10:05:09 PM โดย NAPALM » บันทึกการเข้า

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 10:12:59 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

... อ่า ... มันไม่เกี่ยวน่ะ ... ผมไม่เคยนินทาใคร ... (ออกตัว ... ไปก่อนก็แล้วกันครับ  ยิ้มีเลศนัย  ) ...

menkmenk รักในหลวง
Happy Shooting , Happy Fishing
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:44:36 AM »

ตอนที่มาถ่ายทำที่เขื่อนแม่งัดสมบูรณ์ชล ก็มีนายหน้ามาถามเช่าเรือสปีดโบ๊ทที่กลุ่มผม
ใช้ตกปลากัน  เช่ากันไปหลายลำ มีตั้งแต่ 14 - 20ฟุต  ของผมเอง 20 ฟุต ต่อรองก็ได้ค่าเช่าวันละ 1000 บาท
มารู้เอาที่หลังว่าจริงๆแล้ว นายหน้าเขมือบไปวันละ 5000 บาท ให้เรา 1000 เดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็รู้เมื่อมันผ่านไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขอคุยหน่อยลำของผม อีตาสไล นั่งมาแล้วนะครับ อิอิอิ (แล้วตอนนี้ก็ขายไปแล้ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2008, 08:47:55 AM โดย menkmenk » บันทึกการเข้า

รักในหลวง
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 09:56:12 AM »

... แหม ... ไม่จริงหรอก ... หญิงหน่อย ... เค้ามีหน้าที่ดูแลรักษาผู้คน ... ต่างหาก ...  แต่หมดทั้งเมือง ... นี้น่าจะจริง ... นะครับ ...  Grin Grin Grin 

... แต่เรื่องโหดนี้ ... ไม่แน่ใจเท่าไหร่ ... สงสัยอยู่ครับ ... ถ้าวันไหน ... หญิงหน่อย ... ไม่ได้กลิ่นคาวเลือด ... จะนอนหลับได้หรือปล่าว ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 08:03:43 PM »

Wink  เขากลับมาแล้ว

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
Chaman Davis
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 08:49:13 PM »

เหงื่อไคล และควันปืน ครับ เยี่ยม
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 10:04:21 AM »

เพิ่งดูมาเมื่อคืนครับ ที่แหลมทองระยอง มันส์ดี ฆ่าเวลาระหว่างรอให้รถสาย Bypass ว่างๆ ไม่อยากไปเจอรถติด ทีแรกผมวางแผนกับภรรยาไว้ว่าหลังดูเสร็จจะไปกินหมูกระทะกัน สรุปดูหนังจบคุณเธอเปลี่ยนแผนครับ บอกว่าเห็นเนื้อหมูแดงๆ กับเครื่องใน ใส้ ตับ แล้วกินไม่ลง เลยไปกินแหนมเนืองแทน..5..5..5
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์