เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 08:29:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: RAMBO 4 การกลับมาพร้อมกับความซาดิส (ไปดูมาแล้ว)  (อ่าน 14105 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 05:37:39 AM »

งั้นตอนนี้ขอตัวไปเช็ดเลือดก่อนนะคะ เดี๋ยวมันเลอะชุดทำงาน 

โรงหนังที่เชียงใหม่ค่ะคุณเล็ก Honeymoon seat สนใจป่ะค่ะ 

... ไม่รู้ ... ไม่ชี้  ... เป็นยังไง ... เหรอครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 07:05:55 AM »

งั้นตอนนี้ขอตัวไปเช็ดเลือดก่อนนะคะ เดี๋ยวมันเลอะชุดทำงาน 

โรงหนังที่เชียงใหม่ค่ะคุณเล็ก Honeymoon seat สนใจป่ะค่ะ 

... ไม่รู้ ... ไม่ชี้  ... เป็นยังไง ... เหรอครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

น่ารักดี แมวตัวเนี้ย...หรือว่าเสือนะ

Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 07:12:18 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... เสือครับ ... แต่เสือง่วงแล้วแหละ ... ของีบสัก 2 ช.ม. ... ก่อนนะ ... จะลุกมาทำงานต่อ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... ยังไม่ออกเวรเหรอ ... เดี๋ยวไปดู ... แรมโบ้ ... เลือดสาดกระจาย ... ไม่ทันนะ ... นัดใครไว้ ... อย่าให้เขารอเก้อเด้อ ...  Wink Wink Wink

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 07:13:40 AM »

... เสือครับ ... แต่เสือง่วงแล้วแหละ ... ของีบสัก 2 ช.ม. ... ก่อนนะ ... จะลุกมาทำงานต่อ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

... ยังไม่ออกเวรเหรอ ... เดี๋ยวไปดู ... แรมโบ้ ... เลือดสาดกระจาย ... ไม่ทันนะ ... นัดใครไว้ ... อย่าให้เขารอเก้อเด้อ ...  Wink Wink Wink

ไปดูคนเดียวไง ไม่มีเพื่อนไปด้วย  เศร้า

พักผ่อนตามสบายค่ะ คุณเล็ก  Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 07:37:55 AM »

...แรมโบ้เรา..เหี่ยวลงเยอะนะครับ..ดูไม่เเข็งแรงแบบตะก่อน.. Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 09:36:45 AM »

อีตาแรมโบ้ เหี่ยวมากใหมครับ Grin

Grin Grin Grin ... คิดเหมือนกันเลยครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... เห็นว่า ... ถ่ายทำในบ้านเราเยอะเหมือนกัน(ทั้งเรื่องหรือปล่าวไม่แน่ใจ) ... คุณต๊อก (ดาราไทย) ... ก็ได้แสดงด้วย ... แถมอีตา ... จอนห์ แรมโบ้ ... กำกับเองอีกต่างหาก ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
อีตาแรมโบ้ เหี่ยวมากใหมครับ Grin

Grin Grin Grin ... คิดเหมือนกันเลยครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... เห็นว่า ... ถ่ายทำในบ้านเราเยอะเหมือนกัน(ทั้งเรื่องหรือปล่าวไม่แน่ใจ) ... คุณต๊อก (ดาราไทย) ... ก็ได้แสดงด้วย ... แถมอีตา ... จอนห์ แรมโบ้ ... กำกับเองอีกต่างหาก ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ฝีมือผมพอรับได้ไหมครับ? ไหว้   ยิ้มีเลศนัย   ขำก๊าก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 10:27:50 AM »

... ขออภัยครับ ... ยังไม่ได้ดู ...  Grin

... แหมดาราตัวจริง ... อยู่ในเว็บ อวป. นี่เอง ...

... ก็ไม่บอก ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

NUMBER8
Si vis pacem, para bellum
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 10:38:51 AM »

อีกหน่อยต้องมี แรมโบ้ จูเนียร์ แน่ๆ เลยครับ ไตรภาค

..........แท้จริงแล้ว ความลำบาก นั้นไม่มี......
..........มีแต่ความ ไม่เคยชิน ......................
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 12:32:10 PM »

ฝีมือผมพอรับได้ไหมครับ? ไหว้   ยิ้มีเลศนัย   ขำก๊าก

เข้าใจผิดอะไรไปหรือเปล่าล่ะ...ท่าน...

สรุป...พรุ่งนี้ไปดูแรมโบ้ดีกว่า

จากตอนแรกจะไปดู 10,000 BC  Grin

...  Cheesy Cheesy Cheesy ... หญิงหน่อย ... ชอบเห็นเลือดกระจาย ...  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

... ไปด้วย ๆ ๆ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

ไปสิคะ ไปดูเป็นเพื่อนกัน ว่ามันจะเลือดสาดกระจายสะใจรึเปล่า  Grin Grin

เอ้อ..เกิดหนังไม่สะใจ คนข้างๆระวังตัวเอาเองนะครับ.....

Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายหนหวย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 01:05:07 PM »

หน้าตาแรมโบ้ เป็นไปตามวัยเนาะ จะรอดูขอรับ อาทิตย์นี้ไม่ว่างเข้าเมืองหลวง เลยอดดูอิ อิ

นายหนหวย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 01:05:55 PM »

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 01:13:46 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... สงสัย ... จอนห์  แรมโบ้ ... ไม่ค่อยสบาย ... ปากเบี้ยวเชียว ...   ขำก๊าก  ขำก๊าก ขำก๊าก

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 01:20:29 PM »

ถ้าว่างจะดูครับ ไม่เคยดูแรมโบ้ในโรงเลย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 01:44:58 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

... สงสัย ... จอนห์  แรมโบ้ ... ไม่ค่อยสบาย ... ปากเบี้ยวเชียว ...   ขำก๊าก  ขำก๊าก ขำก๊าก

อืมม์  ......

ผมเคยอ่านเจอ    ในหนังสือที่เกี่ยวกับ   นักแสดง    ฉบับหนึ่ง    ..........

เขาบอกว่า      .........    นาย  แรมโบ้    ......    เป็นอัมพาต  (  นิดหน่อย  )  ที่ใบหน้า    ครับ   

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 01:59:24 PM »

Grin Grin Grin

... รอ ... คุณแรมส์ใจ ... ไปดู ... คุณแรมโบ้ ... มาเล่าให้ฟังครับ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์