เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:18:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้เราเบื่ออะไรมากที่สุด  (อ่าน 15378 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 03:01:53 AM »

Grinเบื่อ วัฏจักร ของ มนุษย์ เราเองครับ  ไหว้
การเวียนว่ายตายเกิด รักโลภ โกรธหลง  ไหว้
เเละภาระที่เราต้องรับผิดชอบ ครับ (คงต้องได้บวชเเน่ๆครับ ปีนี้) ไหว้

อย่างเพิ่งเบื่อครับพี่ อยู่กันเต็มที่ก็แค่6-7สิบปี (ถ้าอยู่ถึงนะ)  จะดี จะร้ายก็ต้องอยู่กับมัน ปล่อยวางบ้าง เติมพลังให้ตัวเองบ้าง ให้ของกำนัลตัวเองบ้าง ตอบแทนที่มันขยันทำมาหากิน

เต็มที่ ได้แค่ไหนก็แค่นั้นครับ มาแต่ตัว ก็ไปแต่ตัว สรรพสิ่งในโลกล้วนอนิจจัง......................... ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 03:04:00 AM »

เบื่อนายทะเบียนแถวบ้านค่ะ  ยี๊ ยี๊

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 03:06:54 AM »

เบื่อนายทะเบียนแถวบ้านค่ะ  ยี๊ ยี๊

ชื่ออะไรบอกมา Angry

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 03:20:34 AM »

ชื่ออะไรบอกมา Angry

บอกหน้าบ้านบ่ได้ค่า เดี๋ยวโดนวางยาเบื่อ  คิก คิก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 03:21:12 AM »

บอกไปก็ไม่รู้จักหรอกค่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 06:27:37 AM »

เพื่อนสูบบุหรี่ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 09:32:58 AM »

เบื่อรายได้ ไม่สัมพันธ์กับค่าใช้จ่าย

มามะ พี่ซับ 100 ละ 20 เก็บรายวัน   Grin

อยากไปหาพี่ซับทุกวันเหรอครับ?  อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 09:41:48 AM »

เบื่อรายได้ ไม่สัมพันธ์กับค่าใช้จ่าย

มามะ พี่ซับ 100 ละ 20 เก็บรายวัน   Grin

อยากไปหาพี่ซับทุกวันเหรอครับ?  อิ อิ
แบบนี้ท่านซับคงขอกู้หลายหมื่นแน่ๆ
 Grin Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 09:44:16 AM »

เบื่อ.......หนูครับ อย่างนี้ต้องเอาให้ตาย ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป แอบขโมยขนมปังไปกิน  
อยู่ไหน ออกมาซะดี ๆ  หรือไม่ก็ส่งตัวแทนมาเจรจา จะเอาไงก็ว่ามา

โมโห ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  (อ้าวอ่านแล้วช่วยยิ้มหน่อยนะครับ)

เบื่อสังคมที่เอาแต่กอบ เอาแต่โกย แล้วประชาชนชั้นสอง ชั้นสาม ชั้น สี่ ฯลฯ อย่างเราทำอะไรไม่ได้
นี่ขนาดเรารับรู้เรื่องราวในสังคมไม่ครบทุกส่วนนะ พวกเรายังเหนื่อยขนาดนี้  

แล้วพ่อของเราล่ะ ทรงรับทราบทุกเรื่องราวที่เกิดขึ้นในประเทศของพระองค์ พระองค์จะทรงหน่ายพระทัยแค่ไหน
พระองค์ทรงทำทุกอย่างเพื่อประชาชนของพระองค์ เพื่อความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นของประชาชนคนไทยทั้งมวล
ขอพระองค์จงทรงพระเจริญ
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
fokbye
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 09:51:13 AM »

ยี๊ ยี๊เบื่อลูกปืนแพง.....อยากยิงมาก......แต่เสียดายตังค์ครับ

ขำก๊าก ขำก๊ากอ้อ...................เบื่ออีกอย่างครับ........................เมีย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 10:06:51 AM »

..เบื่อที่สุดตอนนี้.."ราคาน้ำมัน"...ครับ......เดี๋ยว สงกรานต์นี้....หนีไปบวชดีกว่า...ไม่ต้อง...ได้วุ่นวายใจ... แลบลิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:33:34 AM »

เบื่อ.......หนูครับ อย่างนี้ต้องเอาให้ตาย ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป แอบขโมยขนมปังไปกิน 
อยู่ไหน ออกมาซะดี ๆ  หรือไม่ก็ส่งตัวแทนมาเจรจา จะเอาไงก็ว่ามา

โมโห ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  (อ้าวอ่านแล้วช่วยยิ้มหน่อยนะครับ)

โอก็เพิ่งจัดการไป 2ตัวอ่ะค่ะ ตอนแรกกะจะปล่อยๆมันไป แต่มันมาเล่นแทะกล่องน้ำผลไม้+กล่องนม ให้หกเลอะเทอะเท่านั้นแหล่ะค่ะ(มันเหม็นบ้าน) Angry

ตอนหยิบมันออกไป ก็ขออโหสิกรรมมันอ่ะค่ะ ว่าเราไม่ได้อยากจะทำเค้าหรอกนะ แต่เราเดือดร้อนจากการกระทำของเค้าเราจึงจำเป็นต้องทำ เศร้า

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:59:31 AM »

อยู่ไหน ออกมาซะดี ๆ  หรือไม่ก็ส่งตัวแทนมาเจรจา จะเอาไงก็ว่ามา

โมโห ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  (อ้าวอ่านแล้วช่วยยิ้มหน่อยนะครับ)

โอก็เพิ่งจัดการไป 2ตัวอ่ะค่ะ ตอนแรกกะจะปล่อยๆมันไป แต่มันมาเล่นแทะกล่องน้ำผลไม้+กล่องนม ให้หกเลอะเทอะเท่านั้นแหล่ะค่ะ(มันเหม็นบ้าน) Angry

ตอนหยิบมันออกไป ก็ขออโหสิกรรมมันอ่ะค่ะ ว่าเราไม่ได้อยากจะทำเค้าหรอกนะ แต่เราเดือดร้อนจากการกระทำของเค้าเราจึงจำเป็นต้องทำ เศร้า

ผมใช้กาวดักได้ไปตัวเมื่อเช้า  Grin Grin Grin ถ้าอย่างนั้นต้องบอกจิ้งจก แมสงสาบด้วย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 12:10:04 PM »

มามะ พี่ซับ 100 ละ 20 เก็บรายวัน   Grin

จริงป่ะ 100ละ20น่ะ ตอนนี้หน้ามืดแล้ว

เอาไว้ก่อน

ค่อยชักดาบทีหลัง.....

เอ.....หรือล้างหนี้ด้วยวิธีอื่นดีหว่า......
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 12:26:40 PM »

ผมใช้กาวดักได้ไปตัวเมื่อเช้า  Grin Grin Grin ถ้าอย่างนั้นต้องบอกจิ้งจก แมสงสาบด้วย

แหะๆ...โอก็เคยขออโหสิกรรมกับเห็บกับแมลงสาบมาแล้วอ่ะค่ะ คิก คิก

มันรู้สึกผิดอ่ะค่ะพี่ แต่มันจำเป็นต้องทำ ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 12
  พิมพ์