เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:17:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 345
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนทนาประสา "คนคออ่อน"  (อ่าน 270221 ครั้ง)
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #135 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:00:04 PM »

น้ารัตน์ครับบบบบบบบบบบน้าพนธ์ชวนครับบบบบบบบบบบบบบ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #136 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:01:08 PM »

ขวดนี้บอกตรงๆผมไม่เคยชิม...คงต้องหาคอที่รู้ใจมาร่ำกันซักหน่อยแล้ว

สงสัยต้องไปทั้ง"กะติ๊กคลับ " กะติ๊กด้ามขวานเขาตั้งโปรแกรมแล้วปลายปี จิบให้อุ่นแก้หนาวได้ดีทีเดียวแหละ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
กลัวแต่ท่านพี่ๆทั้งหลายไม่มาครับ..... Wink

ตาเข้ม UDOM KD กะน้าตุ้ม ด้ามขวานมาแน่ น้ารัตตราก็จองไว้ ผมก็ไปส่งหลานให้ยายเขาที่ มุกฯ เดี๋ยวมีอีกหลาย ยืนยันไว้ก่อนครับ บ่ต้องห่วงเด้อ เลาะริมโขงแน่ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #137 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:02:52 PM »

เข้ามาดูใครเค้าชวนกันไปไหนกันอ่ะ...ตามันลาย..หนังกะติ๊ก..วิ่งกันให้ควั่ก อ๋อย อ๋อย
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #138 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:03:34 PM »

ขวดนี้บอกตรงๆผมไม่เคยชิม...คงต้องหาคอที่รู้ใจมาร่ำกันซักหน่อยแล้ว

สงสัยต้องไปทั้ง"กะติ๊กคลับ " กะติ๊กด้ามขวานเขาตั้งโปรแกรมแล้วปลายปี จิบให้อุ่นแก้หนาวได้ดีทีเดียวแหละ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
กลัวแต่ท่านพี่ๆทั้งหลายไม่มาครับ..... Wink

ตาเข้ม UDOM KD กะน้าตุ้ม ด้ามขวานมาแน่ น้ารัตตราก็จองไว้ ผมก็ไปส่งหลานให้ยายเขาที่ มุกฯ เดี๋ยวมีอีกหลาย ยืนยันไว้ก่อนครับ บ่ต้องห่วงเด้อ เลาะริมโขงแน่ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ผมว่าพี่เตรียมตัวซักผ้าอ้อมดีกว่านะครับพี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #139 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:08:34 PM »

ผมว่าพี่เตรียมตัวซักผ้าอ้อมดีกว่านะครับพี่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พร้อมแล้วครับ STAND BY ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #140 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:17:59 PM »

Grin...
น้ำลายหก....อยากลองชิมจังเลยทั่น.. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ไหนบอกว่าคอวีสกี้....งั้นคืนนี้ผมหิ้วขวดนี้ไปเปิดทางดูก่อนแล้วกัน จะได้วางแผนตั้งรับพี่ๆที่จะมาเยือนด้วย......ใครว่างเชิญนะครับ กุดจับ อุดรฯ Wink
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:19:32 PM »

คืนนี้เลยหรือลุงพนธ์  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #142 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:22:26 PM »

คืนนี้เลยหรือลุงพนธ์  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
คืนนีเเลยครับพี่เพิ่ม กับ V.S.O.P เรมี่มาแตงขวดนี้นุ่มชุมคอครับ....
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #143 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:22:35 PM »

Grin...เห็นโพสต์ในกระทู้.พี่ๆ.เพื่อนๆ..ชาวหนังกะติ๊ก..club..จะมาอุดร...ยินดีต้อนรับครับ หลงรัก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #144 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:26:17 PM »

น้ารัตน์ครับบบบบบบบบบบน้าพนธ์ชวนครับบบบบบบบบบบบบบ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ชวนพี่BUด้วยครับ....มาให้ได้นะ Wink
เข้ามาดูใครเค้าชวนกันไปไหนกันอ่ะ...ตามันลาย..หนังกะติ๊ก..วิ่งกันให้ควั่ก อ๋อย อ๋อย
Grin Grin Grin.....พี่ก็ต้องมานะ Wink
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:26:23 PM »

คืนนีเเลยครับพี่เพิ่ม กับ V.S.O.P เรมี่มาแตงขวดนี้นุ่มชุมคอครับ....

แปะไว้ก่อน ตอนนี้ระเบิดเวลากำลังจะแตกเด้อ ขอเวลาทนแดดทนลมหน่อยแล้วกัน จวนมิจวนระเบิดแล้วครับ ไปได้แค่ใกล้ๆ เท่านั้น ลุงพนธ์ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #146 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:29:47 PM »

แปะไว้ก่อน ตอนนี้ระเบิดเวลากำลังจะแตกเด้อ ขอเวลาทนแดดทนลมหน่อยแล้วกัน จวนมิจวนระเบิดแล้วครับ ไปได้แค่ใกล้ๆ เท่านั้น ลุงพนธ์ อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
งั้นอดเปรี้ยวไว้กินหวาน ขวดนี้ผมยังมีอีกเยอะพี่มานะ....สิ้นปี เอาพี่อันมาด้วยนะครับ เยี่ยม
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #147 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:33:01 PM »

อืม...บ้านลุงพนธ์ นี่ต้องตั้งใจไป น๊ะครับ พี่น้อง มันไม่ใช่ทางผ่าน คริๆ

ไปทางอุดร พอใหวหน่อย ถนนไม่มี ไม่เป็นภูเขามาก (ขับรถไป) หากบินไป ก็ได้แค่อุดร หรือหนองบัว มีสนามบินแล้วยังลุงพนธ์ คริๆ

หากไปทาง จ.เลย ก็ต้องผ่าน ภูเขาหลายลูก ตั้งแต่เพชรบูรณ์เลย น๊ะ คริๆ

ใช่เปล่าครับ ลุงพนธ์ แค่นั่งรถไป ก็เมาแล้วแล้ว ครับพี่น้อง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #148 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:34:29 PM »

Grin...เห็นโพสต์ในกระทู้.พี่ๆ.เพื่อนๆ..ชาวหนังกะติ๊ก..club..จะมาอุดร...ยินดีต้อนรับครับ หลงรัก
เอาขวดไหนต้อนรับแขกดีครับท่านฮิวโก้ จิบบางๆกับ 18ปีตัวนี้ดีไหม๊ ยิ้มีเลศนัย
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #149 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 01:36:39 PM »

ทำไมหนังกะติ๊กคลับผมมันไม่วิ่งหง่ะ ก๊อปตาม pmที่พี่รัตต์ส่งก็แล้ว pm ของน้าเพิ่มก็แล้ว มันก็ยังไม่วิ่งให้เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 345
  พิมพ์