เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:26:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 345
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนทนาประสา "คนคออ่อน"  (อ่าน 271463 ครั้ง)
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #960 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:38:31 AM »

เข้ามาแอบดู   Cool Cool Cool
ระวังเมานะครับพี่แป๋ง Grin Grin Grin
Grin...ได้แต่นั่งตื่อๆครับเพราะสองขวดเมื่อคืนแท้ๆ จูบบบบ
ตอแข็ง เอ๊ย...คอแข็งไม่เบาเลยน๊า....ท่านฮิวโก้เนี้ย Grin
Grin...ขอบคุณครับท่านพนธ์ที่ยอว่า..ตอแข็ง..โอ๊..คอแข็ง...อ๊วกกกกๆๆ.. โดนชก.ขอตัวไปห้องน้ำครับ

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #961 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:41:33 AM »

สวัสดียามเช้าครับ...เข้ามาแอบอิจฉาพี่ๆครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เฮ้อ....ไม่ต้องอิจฉาเค้าหร๊อก อย่างเราแค่เสือสิบเอ็ด ก็หรูแล้ว.....กรรม

อะเอ้าๆ สงสารอีก เฉือฉิบเอ็ดตัว เผื่อไม่ทัน เอาโหลนี้ ไปเลย เดี๋ยวใครไปใครมา ก็คนละเป็คๆ

Grin...โหลนี้ถ้าได้ซักเป็กคงคึกคักครับท่าน Grin

แก้ปวด แก้เมื่อย เส้นท้องตึง เอ็นหย่อน เอ็นยาน อายุวัฒนะ ฯลฯ

สรุป "เมา"ครับ คริๆ
ปลายปีถือขึ้นมาด้วยนะครับพี่เข้ม.....อย่าให้หกหมดซะก่อนหละ Grin

ได้ครับ หากขึ้นไป แต่คงต้องทำใหม่ แล้วอายุต้องดองใว้ ไม่น้อยกว่า 3 เดือนครับถึงจะกินได้ แต่กินตัวนี้แล้ว เจ้าของยาบอกว่า ขอร้อง อย่ากินเบียร์ เพราะมันจะสวนทางกันครับ

ปล.เบียร์ จะเป็นพิษกับไต
Grin.....ขอบคุณครับท่านที่ให้ข้อมูล ไหว้

จะเที่ยงแล้วยังไม่แหว่งเลยหรือเนี่ย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #962 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:46:25 AM »

นึกว่ามะนาวดอง หรือเกี่ยมไฉ่ Grin Grin Grin ล้อเล่นนนน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #963 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:49:57 AM »

แม้....หากระทู้ทังนานนน    ที่แท้เปลี่ยนชื่อนี้เอง Grin

ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #964 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:55:24 AM »

นึกว่ามะนาวดอง หรือเกี่ยมไฉ่ Grin Grin Grin ล้อเล่นนนน
Grin..เห็นด้วยครับท่าน..สีน้ำทำไมแปลกๆ

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #965 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:55:40 AM »

ระวังเมานะครับพี่แป๋ง Grin Grin Grin
Grin...ได้แต่นั่งตื่อๆครับเพราะสองขวดเมื่อคืนแท้ๆ จูบบบบ
ตอแข็ง เอ๊ย...คอแข็งไม่เบาเลยน๊า....ท่านฮิวโก้เนี้ย Grin
Grin...ขอบคุณครับท่านพนธ์ที่ยอว่า..ตอแข็ง..โอ๊..คอแข็ง...อ๊วกกกกๆๆ.. โดนชก.ขอตัวไปห้องน้ำครับ
ชมว่าตอแข็งแค่นี้....ไปเข้าห้องน้ำซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #966 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:58:01 AM »

ชมว่าตอแข็งแค่นี้....ไปเข้าห้องน้ำซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Grin..คนละเรื่องเดียวกันครับท่านพนธ์ Grin Grin

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #967 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:58:23 AM »

แม้....หากระทู้ทังนานนน    ที่แท้เปลี่ยนชื่อนี้เอง Grin
มาๆๆบ่าวอู๋ ไหลเหล้านี้นะของขวัญวันเกิด Grin Grin Grin
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #968 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:58:37 AM »

คุยเรื่องอะไรกันกรอครับ.....อะไรแข็ง   อะไรอ่อน... Grin Grin

บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #969 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:59:54 AM »

มาๆๆบ่าวอู๋ ไหลเหล้านี้นะของขวัญวันเกิด Grin Grin Grin

ฮ้วยยยยย...ไปสะเบาะหน่อ....ไปหาสะเบาะหน่ออออ Grin Grin Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #970 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:01:12 PM »

บ้านท่าน พนธ์ อยู่ไหนหว่า

รู้เมื่อไหร่ พ่อดจะย่องไปขนให้หมดเล๊ย..ย.ย.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #971 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:04:47 PM »

ฮ้วยยยยย...ไปสะเบาะหน่อ....ไปหาสะเบาะหน่ออออ Grin Grin Grin
อย่ามัวแต่คิดแล้วเฉย ฮิฟ่าวมา Grin Grin Grin
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #972 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:09:15 PM »

บ้านท่าน พนธ์ อยู่ไหนหว่า
รู้เมื่อไหร่ พ่อดจะย่องไปขนให้หมดเล๊ย..ย.ย.....
มาหาผมเมาซะขนาดนั้น พี่จะเอาแรงที่ไหนมาขนครับ พี่ซับ Grin Grin Grin
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #973 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:11:57 PM »

อย่ามัวแต่คิดแล้วเฉย ฮิฟ่าวมา Grin Grin Grin

อย่าปากกกก    ไปแหน่นอน....ไปแล้วสิอาบเอาเด้อ บ่กิน  Grin Grin Grin

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #974 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:17:49 PM »

อย่าปากกกก    ไปแหน่นอน....ไปแล้วสิอาบเอาเด้อ บ่กิน  Grin Grin Grin
กินซะก่อน...อาบนะเดี๋ยวมีคนอาบให้ Wink
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 345
  พิมพ์