เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 12:28:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รำลึกอดีตครับ อยากดูรูปของเก่าทุกชนิด ที่เราเก็บสะสมมา เช่น ไฟแช็ค ZIPPOฯลฯ  (อ่าน 3377 ครั้ง)
fokbye
Jr. Member
**

คะแนน 8

« เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 10:13:33 AM »

Grin Grinเพื่อนๆสมาชิก มีของเก่าเก็บอะไรก็ได้ครับ ลงรูปมาดู แบ่งปันกัน เพื่อจะย้อนนึกถึงอดีตที่เราเคยมี เคยเห็น เคยอยากได้ ฯลฯ สมัยเด็กๆ หรือเคยร่วมสมัยกับของสิ่งนั้น
fokbye
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 08:49:30 PM »

ตกใจ ตกใจ กล้อง AGFA ครับ ถ้าจะถ่ายก็กดปุ่มด้านบน ตัวเลนส์หน้ากล้องจะยื่นออกมา อย่างที่เห็นตามภาพ พร้อมกระเป๋าหนังแท้ มากับตัวเครื่อง...อายุกล้อง 52 ปี....ของพ่อสมัย

หนุ่มๆ ก่อนแต่งงานกับแม่ครับ  ปัจจุบันใช้ไม่ได้แล้ว

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 09:09:41 PM »

อยากได้รูปของมอไซค์ bridgestone ครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
fokbye
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 09:14:08 PM »

Grin Grinขวดบรั่นดี สูง 17นิ้ว ใต้ขวดมีลานไข  พอไขลานแล้ว เจ้าบ่าวเจ้าสาวภายในขวดจะเต้นรำหมุนไปรอบ ๆ พร้อมเสียงดนตรีฝรั่งที่ใช้ในงานแต่งงาน

อายุขวด 45ปี  ของขวัญวันแต่งงานของน้ำชายครับ  พึ่งขอแกมาได้สำเร็จ เมื่อ 2 ปีที่แล้ว
fokbye
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 09:15:53 PM »

หลงรัก หลงรัก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 09:41:51 PM »

กระทู้นี้ดีแหะ..รอซักครู่นะครับ เดี๋ยวพี่ๆ เค๊าคงทะยอยกันมา

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
หน้า: [1]
  พิมพ์