เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 09:27:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 433
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาเช็คดวงกันหน่อยค่ะ.....หน้า 427 ค่ะ  (อ่าน 340910 ครั้ง)
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #885 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:24:40 PM »

ไปธุระมาครับ น้องพิม Smiley
เลิกงานยังคะ
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #886 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:30:19 PM »

เลิกแล้วครับ ในhi5มีเพื่อนกี่คนแล้วครับ Smiley
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #887 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:36:30 PM »

63 คนค่ะพี่อั๋น ตอบช้าไปนิดค่ะ พอดีพิมย้อนกลับไปอ่านดูกระทู้ตั้งแต่หน้า 1 ค่ะ
แต่ไม่ไหวค่ะ เยอะเกิน ก็เลยอ่านได้แค่ 16 หน้าค่ะ
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #888 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:38:02 PM »

พี่อั๋นทานข้าวยังคะ
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #889 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:43:09 PM »

พี่อั๋นทานข้าวยังคะ

ทานแล้วครับ พี่สมัครมา4วัน่มีเพื่อนอยู่23คนเองครับ
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #890 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:46:24 PM »

พิมก้อยังไม่ค่อยมีเพื่อนเหมือนกันค่ะ
ตอนนี้ก็เลยพยามแอดเพื่อนอยู่ค่ะ แล้วก็ตามหาเพื่อนเก่าๆอยู่เหมือนกันค่ะ
ของพี่อั๋นยังมีเพื่อนเยอะกว่าพิมนะคะ ตอนแรกของพิมที่สมัครเพื่อนน้อยมากๆค่ะ
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #891 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:47:03 PM »

พี่เสือลงมาเดี๋ยวนี้เลยค่ะ พิมเห็นนะคะ ออกมามอบตัวซะดีๆค่ะ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #892 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:00:37 PM »

พี่เสือลงมาเดี๋ยวนี้เลยค่ะ พิมเห็นนะคะ ออกมามอบตัวซะดีๆค่ะ

... อ่า .... ถูกจับได้แล้ว ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #893 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:01:37 PM »

พี่อั๋นตอนนี้พิมนั่งอ่านนิยายไปด้วยค่ะ แล้วพิมไปเจอกลอน(ในหนังสือเค้าเขียนว่า ลำนำ)ค่ะ พิมชอบมากค่ะฟังนะคะ
ตะวันเลือน             ดาวเกลื่อน             เหนือเวหน
ในกมล                  ไร้สิ้น                     เสน่หา
ไม่มีลา                   อาลัย                    ให้ตรึงตรา
วันเวลา                  เปลี่ยนหทัย           ให้ผันแปร
แต่กาลนี้                 ไม่มี                      แล้วความรัก
จงประจักษ์              คำข้า                    ในกระแส
ขอตั้งจิต                 สาปรัก                  ทั่วหล้าแล
ชาติภพใด               รักแท้                    ทุกคู่ไป
ขาวพิสุุทธิ์              เอื้องหลวง             รับคำข้า
แม้นชีพใด              ใฝ่หา                     อย่าได้หมาย
จงพิสูจน์                รักเจ้า                    ด้วยความตาย
ความชั่วร้าย           ทั้งผืนภพ                เป็นพยาน.....     

เศร้าจังค่ะ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #894 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:02:33 PM »

พี่เสือหายไปไหนมาตั้งหลายวันคะ

... อ่า .... ถูกจับได้แล้ว ...

pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #895 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:05:18 PM »

พิมจะถามว่าพี่เสือหายไปไหนหลายวันคะ
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #896 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:09:19 PM »

พี่อั๋นตอนนี้พิมนั่งอ่านนิยายไปด้วยค่ะ แล้วพิมไปเจอกลอน(ในหนังสือเค้าเขียนว่า ลำนำ)ค่ะ พิมชอบมากค่ะฟังนะคะ
ตะวันเลือน             ดาวเกลื่อน             เหนือเวหน
ในกมล                  ไร้สิ้น                     เสน่หา
ไม่มีลา                   อาลัย                    ให้ตรึงตรา
วันเวลา                  เปลี่ยนหทัย           ให้ผันแปร
แต่กาลนี้                 ไม่มี                      แล้วความรัก
จงประจักษ์              คำข้า                    ในกระแส
ขอตั้งจิต                 สาปรัก                  ทั่วหล้าแล
ชาติภพใด               รักแท้                    ทุกคู่ไป
ขาวพิสุุทธิ์              เอื้องหลวง             รับคำข้า
แม้นชีพใด              ใฝ่หา                     อย่าได้หมาย
จงพิสูจน์                รักเจ้า                    ด้วยความตาย
ความชั่วร้าย           ทั้งผืนภพ                เป็นพยาน.....    

เศร้าจังค่ะ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

... ขออภัย ... น่ะครับ  ... คุณพิม ... ที่คิดถึง ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

... รักแท้ ... ต้องไม่กลัว ... เจ็บ ...

... ตัดเล็บ ... ยังไงต้องโดน ... หนัง ...

... รักแท้ ... ไม่กลัว ... ใจจะพัง ...

... สังคัง ... ไม่กลัว ... ยาทา  ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #897 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:16:05 PM »

เหอๆ พี่เสือ กลอนพี่เสือ ดูแล้ว.....มันบอกไม่ถูกค่ะ
หลากหลายความรู้สึกจังค่ะ   คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #898 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:23:36 PM »

พิมจะถามว่าพี่เสือหายไปไหนหลายวันคะ

... ไม่ได้หลบลี้ ... ไม่เคยหนีไปไหน ...

... แค่ ... แอบซ่อน ... อยู่ข้างหัวใจ ...

... แต่ ... ทำไม ... พิม ... ไม่เห็น ...

เหอๆ พี่เสือ กลอนพี่เสือ ดูแล้ว.....มันบอกไม่ถูกค่ะ
หลากหลายความรู้สึกจังค่ะ   คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ... คุณพิม ... ไม่รู้จัก ... สุนทราภรณ์ภู่ ... เสียแล้ว ...   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #899 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:30:30 PM »

ตะวันเลือน             ดาวเกลื่อน             เหนือเวหน
ในกมล                  ไร้สิ้น                     เสน่หา
ไม่มีลา                   อาลัย                    ให้ตรึงตรา
วันเวลา                  เปลี่ยนหทัย           ให้ผันแปร
แต่กาลนี้                 ไม่มี                      แล้วความรัก
ขอตั้งจิต                 สาปรัก                  ทั่วหล้าแล
ชาติภพใด               รักแท้                    ทุกคู่ไป
ขาวพิสุุทธิ์              เอื้องหลวง             รับคำข้า
แม้นชีพใด              ใฝ่หา                     อย่าได้หมาย
ความชั่วร้าย           ทั้งผืนภพ                เป็นพยาน.....     

มองความรัก   ทางที่ผิด   จิตใจเศร้า

เป็นเพราะเรา   นั่นล่ะ     คนกำหนด

จะไปทาง      ที่ตรง     หรือทางคด

ไปได้หมด     แม้ทางตัน   ยังอยากไป

ทำไงได้      เราเลือกทาง  เดินไปเอง

ไม่หวั่นเกรง    แม้เรานั้น     จะเหยียบหนาม

ต้องทนทุกข์   เจ็บปวดใจ   ไปก็ตาม

แต่จะถาม     หารัก       อยู่เรื่อยไป

อิอิ......มั่วไปได้นะเรา คิก คิก คิก คิก     

หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 433
  พิมพ์