เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 09:33:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 433
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาเช็คดวงกันหน่อยค่ะ.....หน้า 427 ค่ะ  (อ่าน 340957 ครั้ง)
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #900 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:32:27 PM »

พิมจะถามว่าพี่เสือหายไปไหนหลายวันคะ

... ไม่ได้หลบลี้ ... ไม่เคยหนีไปไหน ...

... แค่ ... แอบซ่อน ... อยู่ข้างหัวใจ ...

... แต่ ... ทำไม ... พิม ... ไม่เห็น ...

เหอๆ พี่เสือ กลอนพี่เสือ ดูแล้ว.....มันบอกไม่ถูกค่ะ
หลากหลายความรู้สึกจังค่ะ   คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ... คุณพิม ... ไม่รู้จัก ... สุนทราภรณ์ภู่ ... เสียแล้ว ...   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
งั้นพิมขอฝากตัวเป็นลูกศิษย์ด้วยคนนะคะ ......... ไหว้
เอ้อ.... คิดถูกรึปล่าวเนี่ยเรา. คิก คิก คิก คิก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #901 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:33:17 PM »

อะแฮ้ม.........จีบกันอยู่หรือครับ  ขำก๊าก โทษทีไม่ได้เจตนามาขัดคอ เท่าไหร่เลย..อิอิ Grin
โห..ตามอารมณ์ บทกาพย์ โคลงกลอน 2..อิอิ แบร่
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #902 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:34:22 PM »

... ไม่เอา ... ง่วงนอนแล้ว ... หนีไปนอนดีกว่า ... ราตรีสวัสดิ์ ... นะค่ะ ... คุณพิม ... ที่คิดถึง ... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

... นะครับ ... คุณอั๋น ... (มิน่า ... คุณอั๋นเงียบไปตั้งนาน ... ที่แท้ ... ก็แอบไปให้ ... น้องสาวแต่งลำนำให้   คิก คิก   )

... อ้อ ... นอนดึก ... ระวังจะลุกไป ... กรีดยาง ... ไม่ทันนะ ... คุณพิม ...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #903 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:34:50 PM »

พึ่งจะรู้นะเนี่ยว่า น้องอั๋น เราก็เก่งกลอนเหมือนกัน เยี่ยม เยี่ยม
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #904 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:35:52 PM »

อะแฮ้ม.........จีบกันอยู่หรือครับ  ขำก๊าก โทษทีไม่ได้เจตนามาขัดคอ เท่าไหร่เลย..อิอิ Grin
โห..ตามอารมณ์ บทกาพย์ โคลงกลอน 2..อิอิ แบร่
สวัสดีตอนเกือบดึกค่ะ    ....
พิมไม่ไหวค่ะ แต่งกลอนกะเค้าไม่เป็นค่ะ  อ่านกะฟังได้สองอย่างค่ะ  Cheesy Cheesy
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #905 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:36:35 PM »

อะแฮ้ม.........จีบกันอยู่หรือครับ  ขำก๊าก โทษทีไม่ได้เจตนามาขัดคอ เท่าไหร่เลย..อิอิ Grin

... มายังไงเนี่ย ... คุณพี่แหง ... ตร.ขอนแก่น ... เค้าให้ประกันตัว ... แล้วเหรอ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #906 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:38:21 PM »

พี่อั๋นตอนนี้พิมนั่งอ่านนิยายไปด้วยค่ะ แล้วพิมไปเจอกลอน(ในหนังสือเค้าเขียนว่า ลำนำ)ค่ะ พิมชอบมากค่ะฟังนะคะ
ตะวันเลือน             ดาวเกลื่อน             เหนือเวหน
ในกมล                  ไร้สิ้น                     เสน่หา
ไม่มีลา                   อาลัย                    ให้ตรึงตรา
วันเวลา                  เปลี่ยนหทัย           ให้ผันแปร
แต่กาลนี้                 ไม่มี                      แล้วความรัก
จงประจักษ์              คำข้า                    ในกระแส
ขอตั้งจิต                 สาปรัก                  ทั่วหล้าแล
ชาติภพใด               รักแท้                    ทุกคู่ไป
ขาวพิสุุทธิ์              เอื้องหลวง             รับคำข้า
แม้นชีพใด              ใฝ่หา                     อย่าได้หมาย
จงพิสูจน์                รักเจ้า                    ด้วยความตาย
ความชั่วร้าย           ทั้งผืนภพ                เป็นพยาน.....     

เศร้าจังค่ะ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มองความรัก   ทางที่ผิด   จิตใจเศร้า

เป็นเพราะเรา   นั่นล่ะ     คนกำหนด

จะไปทาง      ที่ตรง     หรือทางคด

ไปได้หมด     แม้ทางตัน   ยังอยากไป

ทำไงได้      เราเลือกทาง  เดินไปเอง

ไม่หวั่นเกรง    แม้เรานั้น     จะเหยียบหนาม

ต้องทนทุกข์   เจ็บปวดใจ   ไปก็ตาม

แต่จะถาม     หารัก       อยู่เรื่อยไป

อิอิ......มั่วไปได้นะเรา คิก คิก คิก คิก     

นี่ขนาดพี่อั๋นมั่วนะคะ ยังออกมาเพราะเลยค่ะ  ....
แต่พิมไม่ได้เรื่องเลยค่ะ แต่งไม่เป็นเลยค่ะ เศร้า
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #907 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:40:03 PM »

... ไม่เอา ... ง่วงนอนแล้ว ... หนีไปนอนดีกว่า ... ราตรีสวัสดิ์ ... นะค่ะ ... คุณพิม ... ที่คิดถึง ... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

... นะครับ ... คุณอั๋น ... (มิน่า ... คุณอั๋นเงียบไปตั้งนาน ... ที่แท้ ... ก็แอบไปให้ ... น้องสาวแต่งลำนำให้   คิก คิก   )

... อ้อ ... นอนดึก ... ระวังจะลุกไป ... กรีดยาง ... ไม่ทันนะ ... คุณพิม ...   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ พี่เสือ ........    หลงรัก หลงรัก
พิมไม่นอนขี้เซาเหมือนพี่เสือหรอกน่า   งอน งอน
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #908 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:40:21 PM »

พึ่งจะรู้นะเนี่ยว่า น้องอั๋น เราก็เก่งกลอนเหมือนกัน เยี่ยม เยี่ยม

ตามประสาคนขี้เมา เอ้ย!ไม่ใช่ คนขี้เหงาครับ พี่ต้น Grin Grin

ขอยืมกลอนพี่เล็กหน่อยครับ อ่านกี่ที่ก็ช๊อบ......ชอบ เข้ากับผมเลย เยี่ยม

...ไม่เมาเหล้า...แต่นี่เรา...ยังเมาเบียร์...
    ...นั่งงัวเงีย...สุดห้ามจิต...คิดจั๋งได๋...
         ...ถึงจะเมา...เช้าสาย...เงินหายไป...
             ...ช่างปะไร...เมาประจำ...ทุกค่ำคืน... Grin Grin หลงรัก หลงรัก
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #909 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:41:23 PM »

สวัสดีค่ะพี่ต้น ยังไม่ง่วงนอนเหรอคะ
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #910 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:44:59 PM »

... มายังไงเนี่ย ... คุณพี่แหง ... ตร.ขอนแก่น ... เค้าให้ประกันตัว ... แล้วเหรอ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อ้าว..ข่าวมาจากไหนเนีย  ผมเปล่าถูกจับนะ Huh
เพิ่งสอบเสร็จ  และเตรียมตัวจะไปเป็นกรรมการประเมินอ.3 ภาษาอังกฤษ ของเขตฯเลยวุ่นหน่อย
เพิ่งได้1 ขั้นมาหมาดๆ กะจะอวดซักหน่อย ดันมาว่าเราติดคุกมา  ใครปล่อยข่าวกันหว่า ยี๊
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #911 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:46:05 PM »

สวัสดีค่ะพี่ต้น ยังไม่ง่วงนอนเหรอคะ
สวัสดีครับน้องพิม...พึ่งจะกลับมาถึงบ้านครับ..แล้วน้องพิมล่ะยังไม่ง่วงเหรอครับ.
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #912 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:49:54 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... ราตรีสวัสดิ์ ... นอนหลับฝันดีนะครับ ... ทุก ๆ ท่าน .... (โดยเฉพาะอย่างยิ่งค่ำคืนนี้ ...  ยิ้มีเลศนัย  ... ) ... นอนตื่นขึ้นมา ... วันพรุ่งนี้ ... ช่วงบ่าย ๆ  ... ขอให้ได้ ... เงินแสน ... เงินล้าน ... กันทุกคนครับ ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อ้าว..ข่าวมาจากไหนเนีย  ผมเปล่าถูกจับนะ Huh
เพิ่งสอบเสร็จ  และเตรียมตัวจะไปเป็นกรรมการประเมินอ.3 ภาษาอังกฤษ ของเขตฯเลยวุ่นหน่อย
เพิ่งได้1 ขั้นมาหมาดๆ กะจะอวดซักหน่อย ดันมาว่าเราติดคุกมา  ใครปล่อยข่าวกันหว่า ยี๊

... เอ้า ... บ่แหม่น ... พี่แหงติ ... จักแหล่ว ... นสพ. ... เขาลงว่า ... ซี 8 ... ขอนแจ่น ... มันกะใกล้ ๆ อุดร ... หนองคาย ... แหม๋ ...

... ช่วงนี่ ... คุณพี่ ... กะหายไปด๋นน้อ .... ผมกะเลย ... คึดว่าแหม่น ...  Grin Grin Grin

...  ไหว้ ... ขอประทานโทษ  ... ขออภัยหลาย ๆ ครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #913 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:52:01 PM »

สวัสดีครับน้องพิม...พึ่งจะกลับมาถึงบ้านครับ..แล้วน้องพิมล่ะยังไม่ง่วงเหรอครับ.
ยังไม่ง่วงค่ะ นั่งฟังเพลง อ่านนิยาย แล้วก้อนั่งอ่านกระทู้ค่ะ
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #914 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:54:17 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... ราตรีสวัสดิ์ ... นอนหลับฝันดีนะครับ ... ทุก ๆ ท่าน .... (โดยเฉพาะอย่างยิ่งค่ำคืนนี้ ...  ยิ้มีเลศนัย  ... ) ... นอนตื่นขึ้นมา ... วันพรุ่งนี้ ... ช่วงบ่าย ๆ  ... ขอให้ได้ ... เงินแสน ... เงินล้าน ... กันทุกคนครับ ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

... เอ้า ... บ่แหม่น ... พี่แหงติ ... จักแหล่ว ... นสพ. ... เขาลงว่า ... ซี 8 ... ขอนแจ่น ... มันกะใกล้ ๆ อุดร ... หนองคาย ... แหม๋ ...

... ช่วงนี่ ... คุณพี่ ... กะหายไปด๋นน้อ .... ผมกะเลย ... คึดว่าแหม่น ...  Grin Grin Grin

...  ไหว้ ... ขอประทานโทษ  ... ขออภัยหลาย ๆ ครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่าน...จักหน่อยกะสิมีข่าวหว่าผมเป็นแนวร่วมRKK ซั่นล่ะเนาะ..อิอิ..ยากเวียก ดอกนา.. ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 433
  พิมพ์