เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:27:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 393 394 395 [396] 397 398 399 ... 433
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาเช็คดวงกันหน่อยค่ะ.....หน้า 427 ค่ะ  (อ่าน 340041 ครั้ง)
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #5925 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 11:41:05 PM »

กินแล้วก็นอน ยัยพิมเดี๋ยวก็ลงพุงอะ  Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #5926 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 11:41:46 PM »

นำเสนอเร้าใจดีครับ แต่ะพ่อแม่ผมเสียไปหลายปีแล้วครับ บางทีก็ให้บางทีก็ไม่ได้ให้ คิดมาแล้วผมน่าจะให้หมดเลยนะ

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #5927 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 11:58:59 PM »

อ่านแล้วคิดถึงแม่ครับ  เมื่องานสัปดาห์หนังสือไปซื้อหนังสือของคุณสมคิดมาหลายเล่มเหมือนกันครับ ชอบครับ อ่านไปได้สองสามเล่มแล้วครับ ได้เจอคุณสมคิด ที่บูธด้วย

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5928 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 12:04:56 AM »

นอนแล้วมีตื่นขึ้นมาโพสท์อีกนะ พี่พิมขา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หิวค่ะพี่เพิ่มขาาาาาา ลุกออกมาหานมกิน
เลยอดแว๊บเข้ามาไม่ได้ น้องชนณ์หลับยังคะ

ยังเลยตาแป๋วเชียวละ เหมือนนกฮูกเลยเลยให้แม่เขาให้นมอยู่ ค่ะ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
tip1976 - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #5929 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 06:48:38 AM »

อ่านแล้วครับ
ขอบคุณครับ
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5930 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:15:53 AM »

Cheesy  ป้า...  ลองอ่านลิงค์นี้ของสองหน่อยสิ...   นะนะ.. นะนะ...หลงรัก

น้องพิม มีหลานแล้วหรือจ๊ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  เด็กที่ชื่อสองน่ะ เรียนอยู่ชั้นไหนแล้ว   Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #5931 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:35:55 AM »

กลับไปเยี่ยมแม่เอาเงินไปฝาก1200..ตอนจะกลับแม่ร้องไห้ใหญ่เลย...แม่คงจะคิดถึงเรามาก...แต่ไม่ใช่เราดันไปหยิบทอง2บาทของแม่ติดมือไปด้วย ยิ้มีเลศนัย

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5932 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:43:19 AM »

ทอง2บาท มันตั้ง 3หมื่น เพิ่นคือสิดีใจจนน้ำตาไหลที่ลูกให่ตังค์ตั้ง 1200 
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #5933 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:59:15 AM »

เศร้า เศร้า เศร้า ... ให้แกเยอะ ... แกก็ไปแบ่งคนอื่นใช้ ... ให้แกน้อย ... แกก็หน้าบูด ... แกไม่ค่อยรับรู้หรอกว่า ... ลูกชายคนนี้เงินเดือนน้อยกว่าลูกคนอื่น ๆ เยอะ (คนอื่นเขาแยกครัวออกไปหมดแล้ว) ... แต่ถึงยังไงก็ต้องให้ ...   Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5934 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 10:20:00 AM »

ให้เงินแม่ทุกๆเดือนแล้วแต่ว่าจะมีมากหรือน้อย ขึ้นอยู่กับสถานการณ์  Grin 

ทุกครั้งที่วางเงินใส่มือแม่จะเห็นรอยยิ้มของท่านตลอด ( ถึงแม้จะอมยิ้มก็เยอะ )ก็ทำให้รู้สึกสุขใจยังไงไม่รู้...... Cheesy

ไม่สนใจว่าท่านจะเอาไปทำอะไร  เพราะถือว่าเป็นความสุขของท่าน เราสุขใจที่ได้ให้  ท่านสุขใจที่ได้รับ....แค่นี้ก็พอ

( ..... แต่ส่วนมากแล้ว ก็จะขอยืมท่านคืนเวลาปลายๆเดือนซะมากกว่า ....... )

Wink    Wink      Wink

(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #5935 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 10:25:33 AM »

Cool  พรางตัว...

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #5936 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 10:55:58 AM »

(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #5937 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 10:58:49 AM »

Grin  สบายดีจ้า...  ใครหล่ะพานอนดึก  ฮิๆ..    แล้วไม่ทำงานทำการหรอ.... ยิ้มีเลศนัย

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #5938 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 11:21:07 AM »

มาเปิดบ้านแล้วก็หายไปทู๊กที คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #5939 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 11:22:34 AM »

กินแล้วก็นอน ยัยพิมเดี๋ยวก็ลงพุงอะ  Grin
สวัสดีค่ะพี่บอย..ไม่ลงพุงหรอกค่ะ พิมบอกแล้วงัยคะ ว่าจะทำน้ำหนักแข่งกับพี่บอย หลงรัก หลงรัก

นำเสนอเร้าใจดีครับ แต่ะพ่อแม่ผมเสียไปหลายปีแล้วครับ บางทีก็ให้บางทีก็ไม่ได้ให้ คิดมาแล้วผมน่าจะให้หมดเลยนะ
สวัสดีค่ะพี่ตุ๊...ก็เก็บไว้ให้ลูกแล้วกันค่ะพี่ตุ๊ ดีมั๊ยคะ Grin Grin

อ่านแล้วคิดถึงแม่ครับ  เมื่องานสัปดาห์หนังสือไปซื้อหนังสือของคุณสมคิดมาหลายเล่มเหมือนกันครับ ชอบครับ อ่านไปได้สองสามเล่มแล้วครับ ได้เจอคุณสมคิด ที่บูธด้วย
สวัสดีค่ะ...หนังสือเขาน่าอ่านมากค่ะ พิมเห็นด้วย อ่านแล้วทำให้เราได้คิดตาม  เยี่ยม เยี่ยม

นอนแล้วมีตื่นขึ้นมาโพสท์อีกนะ พี่พิมขา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หิวค่ะพี่เพิ่มขาาาาาา ลุกออกมาหานมกิน
เลยอดแว๊บเข้ามาไม่ได้ น้องชนณ์หลับยังคะ

ยังเลยตาแป๋วเชียวละ เหมือนนกฮูกเลยเลยให้แม่เขาให้นมอยู่ ค่ะ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
สวัสดีค่ะพี่เพิ่ม...แล้วตอนนี้น้องชนณ์ของพิมตื่น-หลับ หรือว่ากำลังดื่มนมคะ Cheesy Cheesy

อ่านแล้วครับ
ขอบคุณครับ
สวัสดีค่ะ แล้วอย่าลืมให้เงินแม่นะคะ เยี่ยม

Cheesy  ป้า...  ลองอ่านลิงค์นี้ของสองหน่อยสิ...   นะนะ.. นะนะ...หลงรัก

น้องพิม มีหลานแล้วหรือจ๊ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  เด็กที่ชื่อสองน่ะ เรียนอยู่ชั้นไหนแล้ว   Grin ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สวัสดีค่ะพี่อัน...ค่ะ มีแล้วค่ะ หลานตัวโข่งค่ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

กลับไปเยี่ยมแม่เอาเงินไปฝาก1200..ตอนจะกลับแม่ร้องไห้ใหญ่เลย...แม่คงจะคิดถึงเรามาก...แต่ไม่ใช่เราดันไปหยิบทอง2บาทของแม่ติดมือไปด้วย ยิ้มีเลศนัย
สวัสดีค่ะพี่ฮิวโก้...แหมๆๆๆ ช่างเป็นลูกที่น่ารักจริงๆนะคะเนี่ย คิก คิก คิก คิก

เศร้า เศร้า เศร้า ... ให้แกเยอะ ... แกก็ไปแบ่งคนอื่นใช้ ... ให้แกน้อย ... แกก็หน้าบูด ... แกไม่ค่อยรับรู้หรอกว่า ... ลูกชายคนนี้เงินเดือนน้อยกว่าลูกคนอื่น ๆ เยอะ (คนอื่นเขาแยกครัวออกไปหมดแล้ว) ... แต่ถึงยังไงก็ต้องให้ ...   Grin Grin Grin
สวัสดีค่ะพี่เสือ...ให้ไปเถอะค่ะ ให้น้อยก็ดีกว่าไม่ให้นี่คะ เยี่ยม

ให้เงินแม่ทุกๆเดือนแล้วแต่ว่าจะมีมากหรือน้อย ขึ้นอยู่กับสถานการณ์  Grin 

ทุกครั้งที่วางเงินใส่มือแม่จะเห็นรอยยิ้มของท่านตลอด ( ถึงแม้จะอมยิ้มก็เยอะ )ก็ทำให้รู้สึกสุขใจยังไงไม่รู้...... Cheesy

ไม่สนใจว่าท่านจะเอาไปทำอะไร  เพราะถือว่าเป็นความสุขของท่าน เราสุขใจที่ได้ให้  ท่านสุขใจที่ได้รับ....แค่นี้ก็พอ

( ..... แต่ส่วนมากแล้ว ก็จะขอยืมท่านคืนเวลาปลายๆเดือนซะมากกว่า ....... )

Wink    Wink      Wink

หวัดดีจ้าดิว...เออ อ่านๆไปไหงกลายเป็นงั้นไปซะได้ล่ะจ๊ะน้องดิวจ๋าา Grin Grin

Cool  พรางตัว...
หวัดดีนายสอง...จะไป 3 จังหวัดเหรอ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Grin  สบายดีจ้า...  ใครหล่ะพานอนดึก  ฮิๆ..    แล้วไม่ทำงานทำการหรอ.... ยิ้มีเลศนัย
ใครถามยะ Shocked Shocked
หน้า: 1 ... 393 394 395 [396] 397 398 399 ... 433
  พิมพ์