เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 04:21:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมต้องเข้าเว๊บบอร์ดแห่งนี้....ทุกวัน  (อ่าน 5419 ครั้ง)
marine-รักในหลวงอย่างไม่มีเงื่อนไขครับ
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 11:18:35 PM »

เหมือนชาร์ตแบตเตอรี่ความสุข และเหมือนจะขาดใจ หากเว็บล่ม! (เสกคาถาห้ามล่มอีกแล้วนะครับ)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 12:53:49 AM »

ผมเข้ามาทุกวันครับ ..... แม้กระทั่งวันที่เวปบอร์ดเสีย ..... ยังอุตส่าห์คลิ๊กจนนิ้วล็อค ..... แฮ่ แฮ่

พี่ปูต้องไปให้สาวๆคลายล็อคให้ใช่หรือเปล่าครับ...อิ..อิ..Cheesy
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:00:00 AM »

ผมยังตอบตัวเองไม่ได้เลยครับ.....ว่าทำไม ต้องเข้ามาในเว๊บไซร์แห่งนี้ ทุกวัน ทุกช่วงเวลา Wink

ตกลงว่า หาคำตอบได้แล้วยัง "เสือกลิ้ง" คริๆ แบบว่าอยากทราบ ฮะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:10:35 AM »

ผมยังตอบตัวเองไม่ได้เลยครับ.....ว่าทำไม ต้องเข้ามาในเว๊บไซร์แห่งนี้ ทุกวัน ทุกช่วงเวลา Wink

ตกลงว่า หาคำตอบได้แล้วยัง "เสือกลิ้ง" คริๆ แบบว่าอยากทราบ ฮะ

เอาจริงๆเลยครับ ตอนแรกต้องการเข้ามาศึกษาหาความรู้เรื่องปืนอย่างเดียวครับ  เยี่ยม เยี่ยม

แต่พอนานๆเข้า ได้ทั้งความรู้ และได้ทั้งความเป็นกันเอง มิตรภาพ พี่ๆด้ามขวาน พี่ๆในบอร์ดแห่งนี้ แม้ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวก็ตาม

มันก็เลยกลายเป็นอย่างนี้ครับ

ตื่นเข้าเว๊บ --------> ถึงที่ทำงานก็เปิดเว๊บนี้ค้างไว้ -----------> กลับถึงบ้านเปิดอีกรอบหนึ่ง -----------> และก่อนนอนอีกซักรอบหนึ่งครับ

และเหตุผลอีก ๑๐๘ ประการ ผลสรุปก็เลยให้คำตอบไม่ได้ครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

M60-16 (ทัน)
ยิงให้แม่น ต้อง ซ้อม ซ้อม ซ้อม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 08:25:14 PM »

ถึงผมจะเพิ่งเข้ามาได้ไม่นาน แต่ผมก็สรุปกับตัวเองได้ว่า
เวปนี้เป็น เวปเสพติด ของผมครับ
โกโก้
Hero Member

คะแนน 20

รับผิดชอบแล้วทำงานที่ได้รับมอบหมายให้ดีที่สุด

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:56:01 PM »

ถึงผมจะเพิ่งเข้ามาได้ไม่นาน แต่ผมก็สรุปกับตัวเองได้ว่า
เวปนี้เป็น เวปเสพติด ของผมครับ
Grinเห็นด้วยครับไม่ได้เข้าเวปวันไหนรู้สึกไม่สบายตัว Grin
dmax_boy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:04:50 PM »

เอาจริงๆเลยครับ ตอนแรกต้องการเข้ามาศึกษาหาความรู้เรื่องปืนอย่างเดียวครับ  เยี่ยม เยี่ยม

แต่พอนานๆเข้า ได้ทั้งความรู้ และได้ทั้งความเป็นกันเอง มิตรภาพ พี่ๆด้ามขวาน พี่ๆในบอร์ดแห่งนี้ แม้ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวก็ตาม

มันก็เลยกลายเป็นอย่างนี้ครับ

ตื่นเข้าเว๊บ --------> ถึงที่ทำงานก็เปิดเว๊บนี้ค้างไว้ -----------> กลับถึงบ้านเปิดอีกรอบหนึ่ง -----------> และก่อนนอนอีกซักรอบหนึ่งครับ

และเหตุผลอีก ๑๐๘ ประการ ผลสรุปก็เลยให้คำตอบไม่ได้ครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อาการเดียวกันเลยครับพี่ครับ
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 11:06:45 AM »

ผมติดเสพย์ ครับ   

ถ้าจะให้เลิก ขอยืนยันคำเดิม 

คงต้องไปถ้ำกระบอก ซะแล้วละครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 11:40:53 AM »

เข้ามาสบายใจครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 11:47:57 AM »

ผมเข้ามาทุกวันครับ ..... แม้กระทั่งวันที่เวปบอร์ดเสีย ..... ยังอุตส่าห์คลิ๊กจนนิ้วล็อค ..... แฮ่ แฮ่
พี่ปูต้องไปให้สาวๆคลายล็อคให้ใช่หรือเปล่าครับ...อิ..อิ..Cheesy

พักหลังนี้ผมใช้ แชมเปญ ลูบๆเอาครับ ...... อิ อิ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 05:01:50 PM »

พักหลังนี้ผมใช้ แชมเปญ ลูบๆเอาครับ ...... อิ อิ

ลูบตรงไหนครับพี่...คิก คิก
CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 05:36:54 PM »

เวปนี้เป็นบ้านหลังที่สองไปแล้วครับ วันไหนไม่ได้เข้าความรู้สึกหงุดหงิดเหมือนชีวิตขาดน้ำผสมโซดาครับ ยิ้มีเลศนัย

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 05:40:32 PM »

ตกใจหน้าซีด ตกใจ Shocked

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์