เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:29:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง " ตุ๊กตาออมสินทหารเรือ " ครับ  (อ่าน 1819 ครั้ง)
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 04:41:50 PM »

คือว่าเคยดูรายไหนไม่ทราบ แต่จำได้ว่าทำที่สัตหีบ

พอดีจะซื้อให้เป็นของที่ระลึกเพื่อนๆนะครับ

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆท่านใดพอจะทราบที่ขายที่ใกล้ๆบ้างครับ

หรือสั่งซื้อทางเนตได้ยิ่งดีใหญ่เพราะผมไม่มีเวลาครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ไหว้
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:02:52 AM »

สโมสรทหารเรือ หรือ นันทอุทยานสโมสรใกล้กับ รพ.ธนบุรี ครับ

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 12:12:47 PM »

สโมสรทหารเรือ หรือ นันทอุทยานสโมสรใกล้กับ รพ.ธนบุรี ครับ

ขอบคุณพี่เป็กซ์มากๆครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์