เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:24:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ และติชม โคลท์ 1911a1 กระบอกนี้จากพี่ๆด้วยครับ  (อ่าน 8616 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:15:58 PM »

หลังจากตัดใจยอมปล่อย คิมเบอร์อัลตร้าแครี่ ให้ไปอยู่ในการดูแลของท่านอื่นแล้ว ก็ต้องทำใจอยู่นานสองนาน แต่แล้วเหมือนโชคช่วยไปได้ โคลท์ 1911a1 มาให้ดูแลแทน เจ้าตัวก็ไม่ได้อยู่ไกลบ้านตัวเองเลย ของดีๆ แอบอยู่ใกล้ๆแค่นี้เอง ผมไปได้โคลท์ 1911a1 มาจากคุณตาอายุ 80 กว่าปี ท่านบอกให้รีบโอนตอนที่ท่านยังอยู่จะได้ไม่มีปัญหา จึงนำมาขอคำแนะนำ และติชม โคลท์ 1911a1 กระบอกนี้จากพี่ๆด้วยครับ ขอบคุณครับผม
น้องคิม คนดี แต่เธอไปแล้ว

1

2

3

4

5

6

7

8

9

91

92

ถ่ายพร้อมกระสุนอายุประมาณ 30 ได้ และแม๊ก 1 ตัว

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
สายเชียร์"รักในหลวง"
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:18:52 PM »

เก๋าดีครับ  สวยๆ Wink
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:20:15 PM »

แจ่มเลย   สวยมาก    ได้มาราคาเท่าไร

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:22:28 PM »

Cheesy  สวยครับ  โคลท์ ก็คือ  โคลท์  ครับ   เห็นแล้วน้ำลายหกครับ   พี่สีอำพัน  ได้มาเท่าไหร่ครับ   Cheesy    
                   Cheesy   ชอบเอามายั่วให้ น้อง  ๆ  น้ำลายหก   Cheesy

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
param - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:23:52 PM »

ไม่ไหวเลยครับคุณสีอำพัน
โดยเฉพาะตัวเลขประจำปืนมันชดช้อยดีจัง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:25:03 PM »

เจ้าของเดิมดูแลดูมาก....ฟรูบมาร์ก ตัวเลข ตัวอักษร ครบ......... สภาพสวยมากครับ ยินดีด้วย............

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
wallpaper
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:26:37 PM »

Cheesy ไม่มี คำ อธิบายครับ สำหรับ COLT  Cheesy
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:28:04 PM »

Wink  1911A1  ได้ความเก๋า  ความเก่า  ขลัง  ของหายาก ในแง่ของสะสม  

Smiley  เรื่องประสิทธิภาพของปืนอาจสู้ Kimber ไม่ได้

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:31:26 PM »

สวย เดิม เดิม ดูดีมาก ตัวหนังสือดูดี มาก ครับ. เลือกเก็บไว้
คบเป็นเพื่อน .. ปืนอาจหาได้อีก แต่จะให้สวยอย่างนี้ ยากมากครับ

่กระสุน WCC  ก็ยังเป็นรุี่นเก่า แก่ น่าจะเป็นกระสุนปี ๖๐ +/-  Grin

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:32:29 PM »

...อย่าครับ... ตกใจ
..อย่าให้ คุณตา รอนาน..
..รีบรับมาดูแล..ด่วน.... น้ำลายหก

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:36:02 PM »

... เอาเลยครับ ... อย่ารอช้า ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:36:46 PM »

ไม่มีคำติ มีแต่คำชมครับ   Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Have guns  will  travel
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:43:46 PM »

แจ่มเลย   สวยมาก    ได้มาราคาเท่าไร
รับมาดูแลแล้วครับ ในราคา 60,000 ครับ
สวย เดิม เดิม ดูดีมาก ตัวหนังสือดูดี มาก ครับ. เลือกเก็บไว้
คบเป็นเพื่อน .. ปืนอาจหาได้อีก แต่จะให้สวยอย่างนี้ ยากมากครับ

่กระสุน WCC  ก็ยังเป็นรุี่นเก่า แก่ น่าจะเป็นกระสุนปี ๖๐ +/-  Grin

ขอบคุณครับพี่ งั้นกระสุนผมกะว่าจะไปลองยิงดู เก็บไว้ดีกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2008, 02:03:35 PM โดย สีอำพัน » บันทึกการเข้า

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:44:59 PM »

สวยครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก

เยี่ยม เยี่ยม

หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:54:52 PM »

รับมาดูแลแล้วครับ ในราคาที่ ซื้อ สิบเอ็ดโครงการได้เกือบสองกระบอกครับ

Grin พี่สีอำพัน ลองถามคุณตาดูดี ๆ อีกทีซิว่า  ท่านยังมีหลงเหลืออยู่อีกหรือเปล่า ท่านอายุ ๘๐ แล้ว  อาจจะหลง ๆ ลืม ๆ  อาจมี ๒ กระบอกก็ได้นะ (ล้อเล่นนะครับ) Grin   
                     หัวเราะร่าน้ำตาริน  ได้ทราบราคาแล้วยิ่งทำให้ น้ำลายไหลมากขึ้น พี่สีอำพันโชคดีมาก ๆ เลยครับ   น้ำลายหก

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์