เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 04:13:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความน่ากลัวของโรงเรียนชายล้วน ใครใจไม่แข็งห้ามดูอ่ะ  (อ่าน 8572 ครั้ง)
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 06:53:34 PM »

แน่ใจนะครับว่าเป็น รร.ชาย

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 07:26:00 PM »

ผมเคยอยู่โรงเรียนชายล้วนๆ ใช้ระบบทหารมาควบคุม มีครูเป็นทหาร

ในโรงเรียน มีอยู่คนเดียวที่เป็นแบบนี้ครับ แต่ก็ไม่เคยแสดงออกแบบนี้เลย

ถ้าออกอาการมากๆ จะโดนซ่อม(แกล้ง)จากเพื่อนๆครับ จนถึงโดนไปเตือนว่าถ้ายังไม่เปลี่ยนจะถูเชิญออก

เวลาพักกินข้าวเขาก็เลยไปเป็นเจ้าหน้าที่ห้องสมุด ผมว่าน่าสงสารมากๆครับ สมัยนั้น

พอมาตอนนี้เห็นแบบนี้ .......... หัวเราะร่าน้ำตาริน ยิ่งน่าสงสารมากขึ้น

ผมว่า ครอบครัวสมัยนี้บางทีไม่มีเวลาให้ลูกหลาน สังคมก็เลยเริ่มเปลี่ยน

อีกหน่อยก็จะมีแต่มนุษย์เพศหญิงเพศเดียว ถึงเวลานั้นสเปิร์มของเพศชายจะมีค่ายิ่งกว่าทองครับ^^

ผมเคยดูรายการทางTV รายการหนึ่งเขาว่าโครโมโซม ขอมมนุษย์ จะมี X กับ Y

ถ้า X มากก็จะเป็นผู้ชาย

ถ้า Y มากก็จะเป็นผู้หญิง

จากการเก็บสถิติ โครโมโซม X ของมนุษย์ มีอัตราลดลงอย่างต่อเนื่อง

จะทำให้อีกหน่อย เด็กที่เกิดมาจะมีแต่เพศหญิงครับ

แล้วยิ่งตอนนี้.....เจอแบบที่เกิดมาเป็นเพศชาย แล้วยังกลายไปเป็นหญิงเทียมอีก

มนุษย์อาจจะศูนย์พันธุ์ขึ้นจริงๆ.........โดยไม่ต้องมีสงครามล้างโลกก็ได้ครับ

Grin Grin Grin

jate
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 07:32:22 PM »

โอ้...ขนาดนั้นเลย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 07:37:52 PM »

ถ้าเราๆท่านๆเป็นผู้ปกครองหรือคุณพ่อ-คุณแม่ของเด็กเหล่านี้ ...... จะแก้ปัญหาอย่างไรดี ??

ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 08:43:14 PM »

สมัยผมเรียนโรงเรียนชายล้วนไม่มีแบบนี้ครับ  แต่ไม่ได้เจอเพือนสมัยนั้นนามมากแล้ว  ถ้าเจอไม่รู้จะเป็นแบบนั้นบ้างหรือเปล่า

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 08:52:16 PM »

ถ้าเราๆท่านๆเป็นผู้ปกครองหรือคุณพ่อ-คุณแม่ของเด็กเหล่านี้ ...... จะแก้ปัญหาอย่างไรดี ??

Smiley แก้ได้ยาก หรืออาจไม่ได้หรอกครับพี่ น้องๆ พวกนี้เหมือนคนป่วยอย่างหนึ่ง ซึ่งไม่มียาจะรักษาได้ เราต้องเข้าใจ และเห็นใจพวกเค้าเหล่านี้ ให้สามารถอยู่ร่วมในสังคมได้ ผมมีเพื่อนที่เป็นเกย์หลายคน หลายคนมีความสามารถที่เราเองต้องทึ่ง เคยถามเหมือนกันว่าเป็นอย่างนี้แล้วรู้สึกอย่างไร เค้าบอกว่าแม้ร่างกายเค้าเป็นชาย แต่จิตใจเป็นหญิง เราก็คบเค้าแบบเพื่อนผู้หญิงคนอื่นๆทั่วๆไปครับ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 08:55:57 PM »

เราก็คบเค้าแบบเพื่อนผู้หญิงคนอื่นๆทั่วๆไปครับ
อ้าว ไม่ได้คบเเบบเพื่อนชายเหรอครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:00:04 PM »

น่ากลัวทุกคนเลย ตกใจ

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:27:12 PM »

มาแล้มชมความน่ากลัวได้เลย

คนขวาสุด เสื้อสีม่วง ดูแล้วอนาคตไกลนะครับ

ไหว้ สวัดีครับน้องหงส์ซิ่ง    ใน ACT เราไม่มียังงี้บ้างเลยนะตัวเองนะ   ขำก๊าก  ขำก๊าก 

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:33:13 PM »

รูปพวกนี้พี่เบิ้ม Glock pk มีเก็บไว้ในคอมเต็มเลย  ขำก๊าก
ว่าแล้ว..ว่าแล้ว..ทำไมตาเบิ้มไม่ยอมมีเมียยย.... ตกใจ ตกใจ ขำก๊าก

อ้าว............โดนไปสองดอก แบบไม่รู้เรื่องเลย ของแบบนี้ ไม่ลองไม่รู้นะตัวเอง  คิก คิก  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:40:20 PM »

รูปพวกนี้พี่เบิ้ม Glock pk มีเก็บไว้ในคอมเต็มเลย  ขำก๊าก
ว่าแล้ว..ว่าแล้ว..ทำไมตาเบิ้มไม่ยอมมีเมียยย.... ตกใจ ตกใจ ขำก๊าก

อ้าว............โดนไปสองดอก แบบไม่รู้เรื่องเลย ของแบบนี้ ไม่ลองไม่รู้นะตัวเอง  คิก คิก  Cheesy

กึ๋ย..................น้าเบิ้มง่า บู่ บู่ บู่ บู่
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:43:52 PM »

กึ๋ย..................น้าเบิ้มง่า บู่ บู่ บู่ บู่

จะบอกน้องvendy นะครับน้าร๊อค ว่าป๋มไม่น่ากลัว อยู่ใกล้ได้ ปลอดภัย  ยิ้มีเลศนัย  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:45:55 PM »

สมัยผมเรียนก็ไม่มีพวกนี้ให้เห็น ตอนเข้าเรียนวิทยาลัยก็พอมีให้เห็นบ้างคนสองคน
แต่พวกเขาก็เรียบร้อยธรรมดา ไม่ได้แสดงออกแบบนี้ มีอาการตุ้งติ้งบ้าง พอรู้ว่าเป็น
เห็นๆสมัยนี้แล้วไปไกลจริงๆ สงสัยอีกอย่างว่าทำไมมันมีมากนัก หรือจะเกี่ยวกับการที่เด็กรุ่นใหม่กินนมวัวนมควายกันมาก

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:48:25 PM »

ส่งเสริมครับลุงปู ไม่ได้ส่งเสริมให้มีพฤติกรรมเบี่ยงเบนนะครับ แต่จะส่งเสริมความสามารถที่เค๊ามีอยู่ในตัว
ให้แสดงออกในทางที่ถูกที่ควรอย่างเต็มที่

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:24:44 PM »

ลูกสาวเป็นทอม ลูกชายเป็นตุ๊ด
หัวใจพ่อแม่แทบสลาย
เป็นเพราะอะไร ต้องช่วยกันคิด ช่วยกันแก้ไข
หรือเป็นเพราะสวรรค์ลิขิต Wink
.ทุก.ของพ่อแม่ครับ.ท่านอารมณ์ดี...

ถ้าเป็นลูกชายคนเดียวแล้วมีพฤติกรรมเบี่ยงเบนโดยสิ้นเชิง
พ่อแม่เป็นทุกข์ตลอดชีวิตแน่ๆ ครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์