เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 04:26:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความน่ากลัวของโรงเรียนชายล้วน ใครใจไม่แข็งห้ามดูอ่ะ  (อ่าน 8609 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:28:28 PM »

ทำไมที่เบญจมฯ คอน มันเยอะนักก็ไม่รู้ ห้องผมตอนนั้น ๖ คน

รวมรุ่น มานับกันทีหลัง ได้ ๙ คน ...  มันงอกได้ด้วย...
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:35:07 PM »

ถ้าเราๆท่านๆเป็นผู้ปกครองหรือคุณพ่อ-คุณแม่ของเด็กเหล่านี้ ...... จะแก้ปัญหาอย่างไรดี ??

Smileyถ้าเป็นตัวของเค้าเองจริงๆ........................ก็คงต้องยอมรับในตัวตนของเค้าครับ
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 11:32:53 PM »

สมัยเรียนมีแบบนี้อยู่ ๑คน น่าสงสารเหมือนกัน  เพราะใครๆก็ชอบแกล้งเพื่อนคนนี้ให้น้ำตาร่วงบ่อยๆ  และตัวผมถ้าไปเล่นกับเขาก็มักจะโดนล้อให้ได้อาย  เศร้า

แต่ผ่านมาหลายสิบปี  รอบๆตัวผม ทั้งทอม ทั้งตุ๊ด แอบบ้างไม่แอบบ้าง  ผมว่ามันเยอะกว่าคนเดิมๆอีก  ทำงานสุงสิงกันมากๆบางทีก็ติดบุคลิกเขาเฉยเลยฮะ   จูบบบบ

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 11:38:36 PM »

สมัยเรียนมีแบบนี้อยู่ ๑คน น่าสงสารเหมือนกัน  เพราะใครๆก็ชอบแกล้งเพื่อนคนนี้ให้น้ำตาร่วงบ่อยๆ  และตัวผมถ้าไปเล่นกับเขาก็มักจะโดนล้อให้ได้อาย  เศร้า

แต่ผ่านมาหลายสิบปี  รอบๆตัวผม ทั้งทอม ทั้งตุ๊ด แอบบ้างไม่แอบบ้าง  ผมว่ามันเยอะกว่าคนเดิมๆอีก  ทำงานสุงสิงกันมากๆบางทีก็ติดบุคลิกเขาเฉยเลยฮะ   จูบบบบ

ตกใจ...............  คิก คิก.............อิอิ Grin Grin

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:51:22 AM »

เคยอยู่โรงเรียนหญิงล้วนค่ะ

แต่จะมีเด็กผู้ชายเป็นรุ่นพี่ม.ปลาย เท่าที่เห็นมา เหลือผู้ชายจริงๆไม่กี่คนเองค่ะ

ส่วนใหญ่เพื่อนชายที่มีพฤติกรรมเบี่ยงเบนจะเข้ากับเราได้ดีมากกว่าเพื่อนผู้หญิงบางคนนะคะ

วิจารณ์เราตรงๆ (เราไม่โกรธด้วย อิอิ) พวกเธอค่อนข้างจะพูดตรงๆ จริงใจ นิสัยน่ารัก(บางคน) ใครรับได้ก็รับ รับไม่ได้ก็ไม่สนใจ

นิสัยที่รับไม่ค่อยได้คือ เห็นผู้ชายทีไร พวกเธอชอบกรี๊ดกร๊าด (มันน่ากลัวตรงนี้แหละ อิอิ  คิก คิก )

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:53:23 AM »

แต่จะมีเด็กผู้ชายเป็นรุ่นพี่ม.ปลาย เท่าที่เห็นมา เหลือผู้ชายจริงๆไม่กี่คนเองค่ะ

ส่วนใหญ่เพื่อนชายที่มีพฤติกรรมเบี่ยงเบนจะเข้ากับเราได้ดีมากกว่าเพื่อนผู้หญิงบางคนนะคะ

วิจารณ์เราตรงๆ (เราไม่โกรธด้วย อิอิ) พวกเธอค่อนข้างจะพูดตรงๆ จริงใจ นิสัยน่ารัก(บางคน) ใครรับได้ก็รับ รับไม่ได้ก็ไม่สนใจ

นิสัยที่รับไม่ค่อยได้คือ เห็นผู้ชายทีไร พวกเธอชอบกรี๊ดกร๊าด (มันน่ากลัวตรงนี้แหละ อิอิ  คิก คิก )

พี่เบิ้ม glock pk ก็กรี๊ดกร๊าดเวลาเจอผู้ชาย จริง จริง
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:54:51 AM »

พี่เบิ้ม glock pk ก็กรี๊ดกร๊าดเวลาเจอผู้ชาย จริง จริง

พี่จำได้ว่า พี่เบิ้มเคยโพสต์รูปทำนองนี้ด้วยนะ เอ๋

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:00:45 AM »

พี่จำได้ว่า พี่เบิ้มเคยโพสต์รูปทำนองนี้ด้วยนะ เอ๋

ใช่แล้วที่กระทู้ VENDY หลายครั้งซะด้วย พี่ๆด้ามขวานระวังให้ดี
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 01:01:27 AM »

ใช่แล้วที่กระทู้ VENDY หลายครั้งซะด้วย พี่ๆด้ามขวานระวังให้ดี

เดี๋ยวเหอะๆ เดี๋ยวงับคอเลย  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 06:11:46 PM »

ตกใจ

ตกใจ

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 06:52:33 PM »

เวรก๊ำ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 07:01:56 PM »

ไหว้ ไหว้ ผมเคยใช้ชีวิตกับโรงเรียนชายล้วน มา 9ปี ยังไม่เคยเจอฝูงมฤตยู น่ากลัวอะไรขนาดนี้เลย ครับ ไหว้ ไหว้
เพราะตลอด 9 ปีนั้น พี่ต้อมน่ากลัวที่สุดสำหรับเพื่อนๆใช่มั้ยครับ.......ชะแว้บบบบบบ Grin ขำก๊าก

รร.ชายล้วนหรือเกย์ล้วนเนี่ย

ตาบาร์ทอยู่ตรงไหนของรูปน้อ
ผมไม่ได้อยู่ในรูปหรอก ผมกำลังมองหาท่านอยู่ด้วยซ้ำ แลบลิ้น

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 07:36:22 PM »

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
van-เรารักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 07:39:59 PM »

คบกับประเภทนี้เป็นเพื่อนก็สนุกดีครับ  เวลาไปเที่ยวด้วยกัน อเมริกันแชร์ครับ  ไม่ต้องเลี้ยงเหมือนไปกับผู้หญิง Grin Grin Grin Grin
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 07:53:07 PM »

ไหว้ ไหว้ ผมเคยใช้ชีวิตกับโรงเรียนชายล้วน มา 9ปี ยังไม่เคยเจอฝูงมฤตยู น่ากลัวอะไรขนาดนี้เลย ครับ ไหว้ ไหว้
เพราะตลอด 9 ปีนั้น พี่ต้อมน่ากลัวที่สุดสำหรับเพื่อนๆใช่มั้ยครับ.......ชะแว้บบบบบบ Grin ขำก๊าก

รร.ชายล้วนหรือเกย์ล้วนเนี่ย

ตาบาร์ทอยู่ตรงไหนของรูปน้อ
ผมไม่ได้อยู่ในรูปหรอก ผมกำลังมองหาท่านอยู่ด้วยซ้ำ แลบลิ้น

เพราะคุณบาร์ท เป็นคนถ่าย คิก คิก

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์