เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:35:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์ไดร์ไฟร์ Glock เคยลองกันรึยัง  (อ่าน 4587 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:06:16 PM »

พึ่งไปยืมรุ่นพี่มา เขาพึ่งได้เมื่อวาน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:08:47 PM »

ท่านที่มีปัญหาว่ายิง Glock ไม่ดีลองดูนะครับ เหนี่ยวยาก ไกหนัก ยิงกลุ่มไม่ดี เอาไปซ้อมใช้กันครับ

มันคือชุดไกที่ใส่แล้วไม่ต้องขึ้นลำแล้วยิงไดร์ไฟร์ได้ครับ

ผมลองแล้วหนักไปหน่อย แต่ทำให้นิ้วกับจังหวะเหนี่ยวดีขึ้นแน่นอน เหนี่ยว สิบกว่าที่นี่เมื่อยเลย

เข็มไม่พุ่งนะครับ แต่มีจังหวะเซียหลุดรู้สึกได้ อาจจะไม่เหมือนจริง แต่ได้อารมณ์ แน่นอนครับ

แจ๋วมากกกกก กำลังต้องการพอดี เพื่อนๆไปหามาใช้กันนะครับ ผมไปยืมรุ่นพี่มา เขาพึ่งได้มาเมื่อวาน
ขอยืมเขาแค่สองอาทิตย์จบแมทช์ใหญ่สองอาทิตย์ข้างหน้าค่อยคืนเขา   

แต่เวลาถอดคืน ต้องถอดออกด้านหลังโดยถอดแป้นเข็มแทงชนวนแล้วถึงดึงออกด้านหน้าได้ ผมลองถอดแล้ว
แบบปรกติแล้วก็ไม่ออกจริงๆ ไว้จะคืนแล้วค่อยลองถอดครับ

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  Grin Grin Grin

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:09:43 PM »

มองมานานแล้วพี่

อยากได้มั่ง

ใครสั่งมาขายมั่งน๊า Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:14:39 PM »

มองมานานแล้วพี่

อยากได้มั่ง

ใครสั่งมาขายมั่งน๊า Grin

ไม่รู้ ผมยืมเขามา รู้แต่ว่าถ้าได้มาซ้อมคุ้มแน่ๆ  เวลาเหนี่ยวมันได้เลยยยยย  Grin Grin Grin

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:16:36 PM »

จา....อาววววววว

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:27:39 PM »

ที่ 1 โปรดักชั่น ที่ผ่านมาหยกๆ  คุณโอ๊ค ใช้ Glock
ที่ 2    คุณคเนศ  ก็ใช้  Glock

โปรดักชั่นล้วน 6 เมษา นี้ ก็คงจะเป็น Glock อีกละมั้ง เพราะพี่ณรงค์ศักดิ์ แชมป์เก่า 2 สมัยก็ใช้ Glock

ปืน Glock เค้าดีจริงๆ  เยี่ยม
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:31:18 PM »

ที่ 1 โปรดักชั่น ที่ผ่านมาหยกๆ  คุณโอ๊ค ใช้ Glock
ที่ 2    คุณคเนศ  ก็ใช้  Glock

โปรดักชั่นล้วน 6 เมษา นี้ ก็คงจะเป็น Glock อีกละมั้ง เพราะพี่ณรงค์ศักดิ์ แชมป์เก่า 2 สมัยก็ใช้ Glock

ปืน Glock เค้าดีจริงๆ  เยี่ยม

หวังว่าครับ แต่ Glock เราไม่ประมาทนะครับ ซ้อมกันเต็มสตรีม Grin Grin Grin  Giant เขาทิ้งพวกเราไปมีใหม่คบหา CZ ไปแล้วครับ ปืนเรามันไม่ดีพอ 

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:37:55 PM »

หวังว่าครับ แต่ Glock เราไม่ประมาทนะครับ ซ้อมกันเต็มสตรีม Grin Grin Grin  Giant เขาทิ้งพวกเราไปมีใหม่คบหา CZ ไปแล้วครับ ปืนเรามันไม่ดีพอ 

555  มีพาดพิง  Grin Grin
mp.662
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 05:42:38 PM »

ดีมาก มาก เยี่ยม น้ำลายหก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 06:16:04 PM »

ลองไดร์ไฟร์มือซ้าย มือไม่ถนัดดูครับ Grin Grin Grin  ยอดมากๆ

param - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 06:25:09 PM »

พอดีผมยังไม่มีกล๊อคครับ แต่เคยมี
มันแตกต่างกันตรงไหนครับดูแล้วก็คล้ายๆกันครับพี่ car
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 06:35:32 PM »

พอดีผมยังไม่มีกล๊อคครับ แต่เคยมี
มันแตกต่างกันตรงไหนครับดูแล้วก็คล้ายๆกันครับพี่ car

สามรูปด้านบนคือชิ้นเดียวกันครับ มันเลยเหมือนกัน Grin Grin Grin

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 06:47:23 PM »

ไหว้ ไหว้ น่าสนใจมากๆ ครับ ผมก็คนนึงที่ใช้ Glock ลงแข่ง IPSC ครับ  ไหว้ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 07:46:51 PM »

มันมาทั้งยวงแบบนี้เลยหรอครับพี่ car  หลงรัก อยากได้บ้างจัง  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 08:40:41 PM »

Grin Grin ง่า..ไม่ทราบว่าร้านไหนมี หรือสั่งเข้ามาเองครับ Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์