เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 06:22:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birth Day น้าตู่ เมืองพล  (อ่าน 4561 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 09:32:52 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้ท่านตู่มีสุขภาพแข็งแรงน่ะครับ หลงรัก
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 09:53:36 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ....พักนี้เงียบนะ แผลใจคงยังไม่หาย....อิอิ ล้อเล่น... Grin

ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:28:40 AM »

ขอบพระคุณครับท่านอาจารย์... ไหว้ ไหว้ ไหว้..มีโอกาสจะแวะไปคารวะถึงที่นะคร๊าบ( ตั่งกระทู้ซะแก่เรย....)

ขอให้มีความสุขมากๆครับ...

ขอบคุณครับพี่พนธ์ลำภู... ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันเกิิดครับลุงตู่ Grin

ขอบจาย...นะหลานบาร์ท... งอน งอน งอน..ไม่ต้องเน้นความแก่ให้เพ่ก้อด้าย แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

สุขสันต์วันเกิิดครับพี่ตู่ สุขภาพแข็งแรงๆ ร่ำๆรวยๆ มีความสุขมากๆ ครับ

ขอบคุณคร๊าบ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:41:00 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ...ขอให้สุขภาพแข็งแรง ตลอดปี ตลอดไปครับ หลงรัก

ขอบคุณคร๊าบ...ไหว้ ไหว้ ไหว้   

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่

ขอบคุณคร๊าบ...ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ.คุณตู่เมียงพล..  Grin

ขอบคุณคร๊าบ...ไหว้ ไหว้ ไหว้ Grin Grin Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ท่านตู่ หายเงียบไปเลย...ไม่รู้ว่า เป็นอย่างไรบ้าง..นะ....คิดถึงเด้อ.... หลงรัก

ขอบคุณครับอ้ายเหน่ง.....ไหว้ ไหว้ ไหว้

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:45:27 AM »

สวัสดีครับ.....สุขสันต์วันเกิดครับน้าตู่....
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:49:10 AM »

..สมสุข..สมหวัง..สุขสันต์วันเกิดครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:50:07 AM »

Grin.....สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ Grin

ขอบคุณครับพี่จอย... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

ตาตู่ เงียบเซียบ พักนี้ เป็นไงบ้าง ซำบายดี บ่

ครับน้าเข้ม...ซำบายดีครับ...ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......... Grin

ขอบคุณครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ Grin Cheesy Grin

ขอบคุณครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

มีความสุข ทุกข์ไม่มี สีสาวให้ได้สาว (คราวก่อนได้ยาย)  ขายข้าวให้ได้เงินเยอะๆ...สุขภาพร่างกายให้แข็งแรง  ..

กระดูกบั้นท้ายให้หายสนิท คิดหวังสิ่งใดให้ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ตามใจปราถนา..... เยี่ยม ขำก๊าก

ขอบคุณคร๊าบ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

อากาศยิ่งร้อง...ยิ่งเผาน้อง.....โอ้ย....เจ็บ.. แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น...รับบ่ด้า....ย...... แบร่ แบร่ แบร่

Happy Birth Day น้าตู่ เมืองพล

ขอบคุณครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้ท่านตู่มีสุขภาพแข็งแรงน่ะครับ หลงรัก

ขอบคุณครับพี่เอ๋.... ไหว้ ไหว้ ไหว้....

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ....พักนี้เงียบนะ แผลใจคงยังไม่หาย....อิอิ ล้อเล่น... Grin

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:51:56 AM »

สวัสดีครับ.....สุขสันต์วันเกิดครับน้าตู่....

ขอบคุณครับพี่หรอย.... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

..สมสุข..สมหวัง..สุขสันต์วันเกิดครับ..

ขอบคุณครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:53:42 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:55:25 AM »

เยี่ยมแก่แล้วขอให้ได้เมียเยอะๆครับ.................................................. ยิ้มีเลศนัย
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:00:28 PM »

......   สุขสันต์วันเกิด..  มีความสุขกับชีวิต มากมาก ครับคุณตู่ เมืองพล.  Cheesy

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:03:09 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านตู่ ปีนี้ขอให้ได้พบเนื้อคู่นะครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:05:01 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมากครับ Smiley

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:09:53 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้าตู่
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:17:47 PM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์