เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 04:17:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birth Day น้าตู่ เมืองพล  (อ่าน 4548 ครั้ง)
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 12:01:28 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ    Grin Grin Grin Grin

Have guns  will  travel
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 12:16:22 PM »

สุขสันต์วันเกิด.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

ขอบคุณครับพี่ปู.... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

ขอให้มีความสุขครับคุณตู่ เมืองพล
ผ่านเมืองพลทีไรเห็นหม่ำที่เขาแขวนขายอยู่เรียงรายทีไรนึกถึงคุณตู่ เมืองพลทุกที Cheesy

ขอบคุณครับพี่แห้ว.... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

โทรเรียกผมก้อด้ายนะครับพี่...

Cheesyสุขสันต์วันเกิดขอให้มีความสุขมากๆครับ Cheesy

ขอบคุณครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้...

สุขสันต์วันเกิดครับ    Grin Grin Grin Grin

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 05:01:21 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ    Grin

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:31:41 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ

มีความสุข ร่ำรวย และสุขภาพแข็งแรงนะคะ Cheesy

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 10:17:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์