เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:37:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมการแข่งขัน SEAL Island Shooting Championship 2008 : 29-30 มีนาคม 2551  (อ่าน 35960 ครั้ง)
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 06:51:21 PM »

ผมว่าหากมีการประชาสัมพันธ์แต่เนิ่นๆคงมีนักกีฬาไปร่วมการแข่งขันกันมาก สถานที่สวยเหมาะมากเลยครับ.

ขอบคุณครับคุณแห้ว...

ในส่วนของ Mini IPSC บอกตรงๆ ว่า ทางผู้จัดซึ่งเป็นเพื่อนร่วมรุ่นกับผู้การสกาย แจ้งให้ช่วยประชาสัมพันธ์เมื่อต้นอาทิตย์นี้เองครับ

ซึ่งทางหน่วยSEAL เห็นว่าทางทหารเรือ เคยให้ความร่วมมือจัดทหารเรือมาเป็น จนท.ปิดเป้าให้ทางสมาคมฯ
ในแมทซ์แข่งขัน Level III และ AustralAsia Championship ที่พัทยา เลยขอแรงมาทางผู้การสกาย คุณณรงค์ศักดิ์ คุณป้อมให้ช่วยเหลือ
ซึ่งกลุ่มเพื่อนๆ ก็เห็นว่าเป็นการกุศลร่วมทำบุญกัน อีกทั้งเพื่อแสดงน้ำใจที่พอจะช่วยได้ เลยรับดำเนินการช่วยกันครับ....

อาจช้าไปนิด แต่ก็ไม่สายที่จะร่วมแรงร่วมใจกันครับ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2008, 06:53:29 PM โดย Orange » บันทึกการเข้า

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 08:05:50 PM »

ผมว่าหากมีการประชาสัมพันธ์แต่เนิ่นๆคงมีนักกีฬาไปร่วมการแข่งขันกันมาก สถานที่สวยเหมาะมากเลยครับ.

ในส่วนของ Mini IPSC บอกตรงๆ ว่า ทางผู้จัดซึ่งเป็นเพื่อนร่วมรุ่นกับผู้การสกาย แจ้งให้ช่วยประชาสัมพันธ์เมื่อต้นอาทิตย์นี้เองครับ

ซึ่งทางหน่วยSEAL เห็นว่าทางทหารเรือ เคยให้ความร่วมมือจัดทหารเรือมาเป็น จนท.ปิดเป้าให้ทางสมาคมฯ
ในแมทซ์แข่งขัน Level III และ AustralAsia Championship ที่พัทยา เลยขอแรงมาทางผู้การสกาย คุณณรงค์ศักดิ์ คุณป้อมให้ช่วยเหลือ
ซึ่งกลุ่มเพื่อนๆ ก็เห็นว่าเป็นการกุศลร่วมทำบุญกัน อีกทั้งเพื่อแสดงน้ำใจที่พอจะช่วยได้ เลยรับดำเนินการช่วยกันครับ....

อาจช้าไปนิด แต่ก็ไม่สายที่จะร่วมแรงร่วมใจกันครับ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่น่าเชื่อว่ายังมีคนประเภทนี้อยู่ในสังคมชาวปืนนะครับ ยี๊
กีฬา ไม่สามารถหล่อหลอมให้จิตใจพัฒนาขึ้นได้เลยเหรอ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2008, 08:29:54 PM โดย N a J a » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 11:06:10 PM »

แมทช์นี้หรือแมทช์ใดๆก็ตามผมไม่ได้สนใจว่าใครเป็นผู้จัด ไม่ได้สนใจว่าถ้วยรางวัลเป็นของท่านใด ผมและเพื่อนๆสนใจเพียงแต่ว่าวัตถุประสงค์ของการจัดเพื่ออะไรมากกว่า ผมไม่เคยเจอใครหรือรักใครชอบใครเป็นการส่วนตัว ผมและเพื่อนไปด้วยใจเพราะทราบดีว่าคณะผู้จัดมีเจตนารมณ์ที่ดีในการจัดการแข่งขัน จึงเรียนมาเพื่อคณะผู้จัดการแข่งขันทราบว่า ทำดีมักมีมารเสมอ
ขอเอาใจช่วยให้การแข่งขันแมทช์นี้ผ่านพ้นลุล่วงด้วยดีครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2008, 11:09:19 PM โดย แห้ว โหระพากุล. » บันทึกการเข้า
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 11:29:02 PM »

แมทช์นี้หรือแมทช์ใดๆก็ตามผมไม่ได้สนใจว่าใครเป็นผู้จัด ไม่ได้สนใจว่าถ้วยรางวัลเป็นของท่านใด ผมและเพื่อนๆสนใจเพียงแต่ว่าวัตถุประสงค์ของการจัดเพื่ออะไรมากกว่า ผมไม่เคยเจอใครหรือรักใครชอบใครเป็นการส่วนตัว ผมและเพื่อนไปด้วยใจเพราะทราบดีว่าคณะผู้จัดมีเจตนารมณ์ที่ดีในการจัดการแข่งขัน จึงเรียนมาเพื่อคณะผู้จัดการแข่งขันทราบว่า ทำดีมักมีมารเสมอ
ขอเอาใจช่วยให้การแข่งขันแมทช์นี้ผ่านพ้นลุล่วงด้วยดีครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับในน้ำใจมีมีให้กับคณะผู้จัดการแข่งขัน ไหว้ ผมเชื่อว่าเพื่อนผมมีเจตนาอันบริสุทธิ์ในการจัดการแข่งขันครั้งนี้ก็เพื่อการกุศลเป็นสวัสดิการให้กับหน่วยงานครอบครัวผู้สูญเสียหัวหน้าครอบครัวไปในภารกิจที่ได้รับมอบหมายจากหน่วยเหนือ ซึ่งการช่วยเหลือจากทางราชการนั้นไม่เพียงพอสำหรับเขาเหล่านั้น มนุษย์กบถูกส่งลงภาคใต้ บางครั้งก็ตีตั๋วเที่ยวเดียวคือไปแล้วไม่มีโอกาสตีตั๋วกลับมา  Cry

ไหว้ขอได้โปรดอย่าใช้เวทีนี้เป็นเครื่องมือในการประหัตประหารกันเลยครับ.....ทหารเรือเราไม่มีส่วนเกี่ยวข้องในความขัดแย้งส่วนตัวของผู้ใดทั้งสิ้น เรามีเจตนาอันบริสุทธิ์ในการจัดการแข่งขัน หากการจัดแข่งมินิไอพีเอสซีครั้งนี้ทำให้ใครต้องเดือดร้อนหรือเสียอะไรไป ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  ไหว้

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 11:40:46 PM »

พรุ่งนี้ล้อหมุนตอน 04.30 น. บ่ายๆคงสนุกสนานในการแข่งขันอิ่มเอมด้วยจิตอันเป็นกุศลครับ. ไหว้
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 08:43:08 AM »

ไม่น่าเชื่อว่ายังมีคนประเภทนี้อยู่ในสังคมชาวปืนนะครับ ยี๊
กีฬา ไม่สามารถหล่อหลอมให้จิตใจพัฒนาขึ้นได้เลยเหรอ...

ขำก๊าก.............ดั่งคำสุภาษิตว่า "มือไม่พายเอาเท้าราน้ำ".....................   ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2008, 10:23:55 AM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 29, 2008, 02:29:25 PM »

Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh Huh

ขอบคุณมากครับในน้ำใจมีมีให้กับคณะผู้จัดการแข่งขัน ไหว้ ผมเชื่อว่าเพื่อนผมมีเจตนาอันบริสุทธิ์ในการจัดการแข่งขันครั้งนี้ก็เพื่อการกุศลเป็นสวัสดิการให้กับหน่วยงานครอบครัวผู้สูญเสียหัวหน้าครอบครัวไปในภารกิจที่ได้รับมอบหมายจากหน่วยเหนือ ซึ่งการช่วยเหลือจากทางราชการนั้นไม่เพียงพอสำหรับเขาเหล่านั้น มนุษย์กบถูกส่งลงภาคใต้ บางครั้งก็ตีตั๋วเที่ยวเดียวคือไปแล้วไม่มีโอกาสตีตั๋วกลับมา  Cry

ไหว้ขอได้โปรดอย่าใช้เวทีนี้เป็นเครื่องมือในการประหัตประหารกันเลยครับ.....ทหารเรือเราไม่มีส่วนเกี่ยวข้องในความขัดแย้งส่วนตัวของผู้ใดทั้งสิ้น เรามีเจตนาอันบริสุทธิ์ในการจัดการแข่งขัน หากการจัดแข่งมินิไอพีเอสซีครั้งนี้ทำให้ใครต้องเดือดร้อนหรือเสียอะไรไป ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  ไหว้
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #67 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 12:56:48 AM »

ผลการแข่งขันเฉพาะ Mini IPSC ครับ
ผลการแข่งขันประเภทอื่นๆ จะ Update อีกครั้งครับ

* Seal2008.zip (858.43 KB - ดาวน์โหลด 105 ครั้ง.)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 01:03:46 AM »

สถานที่สวยมากกว่าในรูปที่เห็น เสียดายแทนท่านที่ไม่ได้ไปแม้เวลาน้อยมากที่ได้ร่วมการแข่งขันแต่ก็คุ้มค่าที่ได้มีโอกาสไปเยือน โอกาสหน้าหากมีการแข่งขันอีกนายแห้วและเพื่อนๆจะยกก๊วนไปแน่นอนครับ (พี่นาจาครับ บอกแล้วว่าถ้านายแห้วยิงใกล้ทะเลทีไรยิงไม่เอาอ่าว โชคดีที่แมทช์นี้รางวัลเป็นไม้พายใช้จ้ำอ้าวเข้าฝั่งได้ ) หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2008, 01:09:30 AM โดย แห้ว โหระพากุล. » บันทึกการเข้า
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #69 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 01:35:06 AM »

สถานที่สวยมากกว่าในรูปที่เห็น เสียดายแทนท่านที่ไม่ได้ไปแม้เวลาน้อยมากที่ได้ร่วมการแข่งขันแต่ก็คุ้มค่าที่ได้มีโอกาสไปเยือน โอกาสหน้าหากมีการแข่งขันอีกนายแห้วและเพื่อนๆจะยกก๊วนไปแน่นอนครับ (พี่นาจาครับ บอกแล้วว่าถ้านายแห้วยิงใกล้ทะเลทีไรยิงไม่เอาอ่าว โชคดีที่แมทช์นี้รางวัลเป็นไม้พายใช้จ้ำอ้าวเข้าฝั่งได้ ) หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่เหนื่อยเหรอครับ. เศร้า...นายแห้ว... คิก คิก

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
Bank9225
Jr. Member
**

คะแนน 6

หนึ่งนัด หนึ่งชีวิต

« ตอบ #70 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 05:53:43 AM »

อยากไปครับ แต่เสียดายพี่ที่รู้ข่าวนี้ว่ามีการจัดแข่งขันของหน่วยSEALโทรมาชวนผมตอนดึกผมไม่ได้รับโทรศัพท์ก็เลยไม่ได้ไป เสียดายครับ Embarrassed โอกาสหน้ามีจัดอีกจะต้องไปให้ได้ครับ

สิ่งเดี่ยวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ  นั้นคือคนดีๆนิ่งดูดาย
ห้องพักรายวัน-รายเดือน24ชม. ย่านบางพลีใหญ่(วัดหลวงพ่อโต)สมุทรปราการ www.bangpli.com
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #71 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 08:34:34 AM »

Cheesy Grin ขอขอบคุณนักกีฬาาทุกท่านที่ร่วมการแข่งขันการกุศลครั้งนี้ด้วยครับ หลงรัก

และต้องขอแสดงความยินดีกับคุณครรชิต และนายแห้ว ที่คว้ารางวัลที่ 1, 2 กลับอุดร เยี่ยมครับ.. เยี่ยม
สำหรับรางวัลอยู่ที่ผม...จะนำส่งให้ถึงบ้านเลยนะครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #72 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 09:44:57 AM »

ขอขอบคุณนักกีฬาทุกท่านและทุกประเภทการแข่งขันที่มีใจกุศลมาร่วมกันแข่งขันจนการจัดครั้งนี้ผ่านไปด้วยดี ได้ชมบรรยากาศที่ยากที่จะได้เห็นบนเกาะพระ โดยเฉพาะน้ำใจของพี่ๆหน่วยซีลของไทยจริงๆครับ ที่จัดและบริการได้สุดยอดจริงๆครับ เยี่ยม เยี่ยม...ผมเชื่อว่าได้ใจผู้มาแข่งทุกท่านเต็ม 100 ครับ
ขอบคุณพี่ๆมากครับ ไหว้ ไหว้

นักกีฬา IPSC ทุกท่านที่ไปแข่งคงจะมันส์กับการจัดสนามแบบโหดๆของพี่ณรงค์ศักดิ์..(ยิงยาก)เหมือนเดิมและเชื่อว่าจะไม่ลืมสนาม Black Hole สนามที่ 1 ที่หายิงที่ไหนไม่ได้จริงๆ พอยิงจบแล้วเท่าที่ฟังทุกคนชอบสนามนี้สุดๆเลย.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2008, 10:29:15 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 10:41:08 AM »

รอชมภาพเหตุการณ์แห่งความมันส์ครับ Grin Grin Grin
วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #74 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 11:38:37 AM »

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 14
  พิมพ์