เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 04:33:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายอะเอียดปืนยาวขนาด.22 ของ CZ ตัวไหม่ล่าสุดหน่อยครับ  (อ่าน 13486 ครั้ง)
junkat01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 03:12:08 PM »

อ้างถึง
ขอบคุณพี่Fabbriมากครับ ผมมองว่าถ้าร้านปืน(ขอให้มีสักร้านหรือสองร้าน) หันมาฟังfeedbackของผู้ใช้ ผมว่าสามารถนำไปเป็นกลยุทธทางการตลาดได้เลยนะครับ ปืนกล้องก็ได้รับความนิยมชมชอบกันมากขึ้นอยู่เรื่อยๆนะครับ ถ้าราคาสมเหตุสมผล คนซื้อ1คนก็อยากจะมาหลายๆรุ่นไว้ในมือตามวัตถุประสงค์การใช้งานครับ รบกวนพี่Fabrriกระซิบร้านที่พี่สนิทสนมสั่งเข้ามาดูซิครับ   รับรองขายหมดเกลี้ยงแน่เลย 

เห็นด้วยครับ    เยี่ยม
warever25
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 05:52:10 PM »

ผมมีcz.22 model5 เก่ามา 40ปี ปืนมรดก ยิง50เมตร เล็งยิงยังไงโดนแต่หัว Grin Grin Grin Grin
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์