เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:20:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ IPSC SINGLE STACK จัดทำเสร็จแล้วครับ  (อ่าน 43586 ครั้ง)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2005, 08:31:23 AM »

แล้วจัดส่งให้ยังไงครับ ผมอยู่ ตจวส่งเป็น พกง ได้ไหมสดวกที่สุดครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2005, 11:38:44 AM »

แล้วจัดส่งให้ยังไงครับ ผมอยู่ ตจวส่งเป็น พกง ได้ไหมสดวกที่สุดครับ
เดี๋ยวเสร็จแล้วจะแจ้งให้ทราบ ส่วนวิธีการส่งแล้วคุยกันครับ ถ้าให้ส่งของบวกราคาค่าส่งด้วยครับเพราะงานนี้ไม่ได้บวกกำไรครับ ทำกันสนุกๆมีเสื้อสวยๆใส่กันเท่านั้นครับ
ขออนุญาตปิดรับจองวันอาทิตย์นี้เลยนะครับ เพราะจะได้สั่งตัดเลย คิดว่าจะทำเกินไว้เล็กน้อยเพื่อใครต้องการอีก ถ้าไม่มีก็จะไว้ใส่เองครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2005, 05:25:03 PM »

Grin ไปจองมั่งดีก่า Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2005, 05:48:39 PM »

ผมจองแล้วครับ ......... อิ อิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2005, 10:53:49 PM »

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 12:43:22 AM »

เสนอความคิดเห็นเพิ่มเติมครับ Wink

ไหนๆก็ทำแล้วขอทำทีเดียวเลย Grin อยากเสนอให้ปักโลโก้ตามนี้ครับ

ปักกลางหลัง ตามแบบ SINGLE STACK เส้นผ่าศูนย์กลาง 9 นิ้ว

ปักแขนซ้าย ตามแบบ ที่โพส์ต ใหม่ ขนาด สูง 3.5 นิ้ว กว้าง 2.7 นิ้ว

ปักแขนขวา ตามแบบ แผนที่ประเทศไทย ขนาด สูง 4.4 นิ้ว กว้าง 3.2 นิ้ว

ปักหน้าอกซ้าย เอาแบบเดียวกับกลางหลังย่อลงมาเหลือขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3.5 นิ้ว

ท่านคิดว่าอย่างไรครับในการปักตามแบบที่กล่าวมาครับเห็นด้วยกับการปักทั้ง 4 แบบหรือไม่ครับ

ถ้าเห็นด้วยขอเสียงหน่อยครับ ราคาค่อนข้างจะแพงนิดนะครับเพราะเป็นงานปัก

แล้วก็มีค่าบล็อค 4 แบบที่จะต้องเสียอีก เรื่องราคาถ้าทราบแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกที

งานนี้มิได้ทำเพื่อหวังกำไรนะครับบาทเดียวก็ไม่เอาช่วยกันทำเพื่อเอาไว้ใส่สวยๆเท่านั้นเอง

จะคิดเเค่ค่าตัดเสื้อ,ค่าปัก 4 แบบรวมค่าบล็อค เท่านั้นครับราคาออกมาเท่าไรก็ตามนั้นครับ

3 แบบด้านล่างนี้เป็นแบบจริงแล้วนะครับแบบก่อนๆผมลบทิ้งช่วยให้เวปมีพื้นที่มากขึ้นครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 12:57:18 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 12:44:56 AM »

Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 12:50:59 AM »

Grin

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 04:33:58 AM »

Grin ขอเสนอนิดหนึ่งนะครับ คือผมว่าตัวอักษรน่าจะใช้แบบอักษรที่เรียบง่ายและเป็นเส้นค่อนข้างหนานิดหนึ่งและไม่ต้องมีขอบ จะทำให้เห็นและอ่านง่ายกว่านี้ครับ คือแค่เห็นปร๊าดเดียวไม่ต้องอ่านก็รู้ว่าอักษรนั้นเขียนว่า THAILAND น่ะครับ Grin

Grin ขออนุญาตคุณวรกฤษแก้ไขแบบเพื่อเป็นตัวอย่างนะครับ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 05:39:01 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 05:37:01 AM »

Grin เสนอไว้อีกแบบครับ ปรับปรุงจากแบบของคุณวรกฤษครับ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 07:42:42 AM »

หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 10:19:36 AM »

Grin เสนอไว้อีกแบบครับ ปรับปรุงจากแบบของคุณวรกฤษครับ Grin

สวยครับ นายใหม่ ส่งไฟล์มาให้หน่อยสิครับ จะเอาไปแปะเสื้อเล่น Grin Grin Grin Grin เดี๋ยวให้อีเมล ทาง PM

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 11:48:05 AM »

ดีครับ ช่วยกันออกแบบจะได้มีความหลากหลายแล้วทำมาแบ่งปันกันติด เพื่อจะได้รู้ว่าพวกเรานี้รักการยิงปืนขนาดไหนครับ
นายใหม่วานช่วยไปใส่ไว้ในเวปโน้นด้วยครับ

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 12:14:05 PM »

ดีครับ ช่วยกันออกแบบจะได้มีความหลากหลายแล้วทำมาแบ่งปันกันติด เพื่อจะได้รู้ว่าพวกเรานี้รักการยิงปืนขนาดไหนครับ
นายใหม่วานช่วยไปใส่ไว้ในเวปโน้นด้วยครับ

Grin เอาไปไว้แล้วครับ Grin

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 12:36:04 PM »

....ขอนิด  งาน LOGO ที่ปักกลางหลังและหน้าอก ลองใช้ฟรอนท์ตัวหนังสือเดิม แต่เพิ่มความหนาตัวอักษรขี้นคงสีดำไว้  น่าจะดี ส่วนอื่นสวยแล้ว

งาน LOGO อาร์มแขนขวา ยืดตัวหนังสือ THAILAND เข้าไปทับในรูปแผนที่สักคริ่ง ก็น่าจะดีในเรื่องสมดุลของภาพ

งาน LOGO  อาร์มแขนซ้าย ปักเป็นตัวหน้งสือแถวโค้งอย่างเดียว คงจะสวย   LOGOเยอะไปนิด...

(ต้องขอโทษไม่ได้เป็นนักกีฬาแต่มาขอเสนอ ไม่ว่านะครับ ผมจองไว้ 1 ตัวแล้ว )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 12:42:56 PM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 21
  พิมพ์