เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:26:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ IPSC SINGLE STACK จัดทำเสร็จแล้วครับ  (อ่าน 43738 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 12:39:18 PM »

....ขอนิด  งาน LOGO ที่ปักกลางหลังและหน้าอก ลองใช้ฟรอนท์ตัวหนังสือเดิม แต่เพิ่มความหนาตัวอักษรขี้นคงสีดำไว้  น่าจะดี ส่วนอื่นสวยแล้ว

งาน LOGO อาร์มแขนขวา ยืดตัวหนังสือ THAILAND เข้าไปทับในรูปแผนที่สักคริ่ง ก็น่าจะดีในเรื่องสมดุลของภาพ

งาน LOGO  อาร์มแขนซ้าย ปักเป็นตัวหน้งสืออย่างเดียว คงจะสวย   LOGOเยอะไปนิด...

(ต้องขอโทษไม่ได้เป็นนักกีฬาแต่มาขอเสนอ ไม่ว่านะครับ ผมจองไว้ 1 ตัวแล้ว )

ถือว่าแบ่งปันความคิดเห็นครับ  Grin Cheesy Grin Grin ท่านอื่นคงไม่ว่าไร  Grin Cheesy Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 01:01:44 PM »

ผมจองไว้เวปข้างบ้านเหมือนกัน M 1ตัวครับ Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 03:06:02 PM »

ผมขออนุญาตแจ้งราคาและรายละเอียดเสื้อเพื่อความสบายใจของคนทำงานนะครับ
1. เสื้อคอปกสีขาวผ้าจะเลือกอย่างดีครับ
2. ปักโลโก้หลังขนาด 9 นิ้ว
3. ปักโลโก้เหมือนที่หลังแต่ย่อลงไว้ที่หน้าอกซ้าย
4. ปักรูปขวานไว้ที่แขนเสื้อซ้าย
5. ปักโลโก้ IPSC ไว้ที่แขนเสื้อขวา
6. ค่าดำเนินงาน ออกแบบและอื่นๆ ฟรี
ราคาเสื้ออยู่ระหว่าง 450-500 บาท ราคาจัดส่งตามอัตราของไปรษณีย์ครับ
จำนวนทำประมาณ 40 ตัว ราคาแน่นอนจะแจ้งให้ทราบหลังจากแน่นอนแล้ว แต่สูงต่ำจะอยู่ไม่เกินนี้ครับ

เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 03:28:38 PM »

ผมขออนุญาตแจ้งราคาและรายละเอียดเสื้อเพื่อความสบายใจของคนทำงานนะครับ
1. เสื้อคอปกสีขาวผ้าจะเลือกอย่างดีครับ
2. ปักโลโก้หลังขนาด 9 นิ้ว
3. ปักโลโก้เหมือนที่หลังแต่ย่อลงไว้ที่หน้าอกซ้าย
4. ปักรูปขวานไว้ที่แขนเสื้อซ้าย
5. ปักโลโก้ IPSC ไว้ที่แขนเสื้อขวา
6. ค่าดำเนินงาน ออกแบบและอื่นๆ ฟรี
ราคาเสื้ออยู่ระหว่าง 450-500 บาท ราคาจัดส่งตามอัตราของไปรษณีย์ครับ
จำนวนทำประมาณ 40 ตัว ราคาแน่นอนจะแจ้งให้ทราบหลังจากแน่นอนแล้ว แต่สูงต่ำจะอยู่ไม่เกินนี้ครับ

หัวเราะร่าน้ำตารินผมเข้าไปจองไม่ได้ครับ ยังไงขอจอง XL 1 ตัวครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 04:08:46 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินผมเข้าไปจองไม่ได้ครับ ยังไงขอจอง XL 1 ตัวครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้าไม่ได้นี่มันฟ้องว่าอะไรเจ้าคะ

I am dying... -*-

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 05:19:32 PM »

แบบที่ผมโพส์ตไว้ล่าสุดคงไม่สามารถเปลี่ยนได้แล้วครับเพราะเอาไปทำบล็อคแล้ววันนี้

เพิ่งเข้ามาอ่านเลยสายไปเสียแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คงไม่เป็นไรนะครับเพราะเป็นงานที่จะต้องเร่งทำให้เสร็จก่อนวันที่ 14 นี้ครับ

ขอขอบพระคุณพี่ใหม่ครับที่ช่วยแก้ไขแบบและคุณ ป-ปั้น ที่เสนอความคิดเข้ามาแต่เปลี่ยนไม่ทันแล้วครับพี่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วนโลโก้ของรุ่น open รบกวนช่วยๆกันออกแบบให้เกิดความหลากหลายแล้วมาสรุปทีเดียวจะได้ถูกใจกันทุกฝ่ายครับ

เรื่องราคาอย่างที่ พี่ นกไฟ บอกไว้ครับ น่าจะไม่เกิน 500 บาท/ตัว บอกอีกทีครับว่าไม่ได้กำไรแม้แต่บาทเดียว

ค่าดำเนินงานก็ไม่คิด ฟรี แต่ที่ค่อนข้างแพงเพราะทำเป็นงานปักทั้งตัวและทำจำนวนน้อย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 06:11:37 PM »

แบบที่ผมโพส์ตไว้ล่าสุดคงไม่สามารถเปลี่ยนได้แล้วครับเพราะเอาไปทำบล็อคแล้ววันนี้

เพิ่งเข้ามาอ่านเลยสายไปเสียแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คงไม่เป็นไรนะครับเพราะเป็นงานที่จะต้องเร่งทำให้เสร็จก่อนวันที่ 14 นี้ครับ

ขอขอบพระคุณพี่ใหม่ครับที่ช่วยแก้ไขแบบและคุณ ป-ปั้น ที่เสนอความคิดเข้ามาแต่เปลี่ยนไม่ทันแล้วครับพี่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วนโลโก้ของรุ่น open รบกวนช่วยๆกันออกแบบให้เกิดความหลากหลายแล้วมาสรุปทีเดียวจะได้ถูกใจกันทุกฝ่ายครับ

เรื่องราคาอย่างที่ พี่ นกไฟ บอกไว้ครับ น่าจะไม่เกิน 500 บาท/ตัว บอกอีกทีครับว่าไม่ได้กำไรแม้แต่บาทเดียว

ค่าดำเนินงานก็ไม่คิด ฟรี แต่ที่ค่อนข้างแพงเพราะทำเป็นงานปักทั้งตัวและทำจำนวนน้อย

Grin ไม่มีปัญหาครับ แบบเดิมก็สวยอยู่แล้วครับ เพียงแค่เสนอเพิ่มเติมไป ส่วนโลโก้รูปประเทศไทยที่ผมทำพี่นกไฟขอแบบไปดำเนินการอยู่ครับ Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 07:58:48 PM »

Grin ไม่มีปัญหาครับ แบบเดิมก็สวยอยู่แล้วครับ เพียงแค่เสนอเพิ่มเติมไป ส่วนโลโก้รูปประเทศไทยที่ผมทำพี่นกไฟขอแบบไปดำเนินการอยู่ครับ Grin
จะเอาแบบไปทำ Sticker มาแบ่งปันกันจะติดเสื้อ ติดกระเป๋า ติดรถ ติดตู้ ติดประตู ติด..............อะไรๆที่นึกอยากติด ติดให้รู้ว่าชอบการยิงปืนเป็นชีวิตจิตใจ...........5555555

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 08:04:32 PM »

Grin พี่นกไฟได้รับเมล์แล้วหรือยังครับ Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 08:32:12 PM »

ผมขอสรุปตามชื่อที่โพส์ตไว้ครับว่าถูกต้องหรือเปล่าเพราะมี 2 เวป

1. คุณ 1885 / carrera ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

2. คุณ den ไซร์ XXXXL จำนวน 1 ตัว

3. คุณ num ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

4. คุณ manit ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1 ตัว

5. คุณ heaw ไซร์ XL จำนวน 3 ตัว

6. คุณ tony/ tonyman ไซร์ XXL จำนวน 1 ตัว

7. คุณ วายุ ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

8. คุณ link ไซร์ L ไซร์ 2 ตัว

9. คุณ thanapol_4 ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

10. คุณ ป-ปั้น ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

11. คุณ coda ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

12. คุณ วิธ ไซร์ L จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1 ตัว

13. คุณ bsw ไซร์ XL จำนวน 2 ตัว

14. คุณ e_mail ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

15. คุณ aot ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

16. คุณ tigerwut ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

17. คุณ naimai ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1ตัว

18. คุณ berm_w ไซร์ M จำนวน 2 ตัว

19. คุณ จอบหรอย ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

20. คุณ ภูกามยาว ไซร์ M จำนวน 1 ตัว

21.คุณ นาจา ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

22. คุณ korn ไซร์ M จำนวน 2 ตัว

23.คุณ เทพอสูรสองร่าง ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

24. คุณ naiheaw ไซร์ XL จำนวน 3 ตัว

25. คุณ yq ไซร์ M จำนวน 1 ตัว ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

26. คุณ วรกฤษ ไซร์ M จำนวน 1 ตัว ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

27. คุณ  RUGER ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1 ตัว

28. คุณ Phoenix ช่วยแจ้งด้วยครับ

29. คุณ theera ช่วยแจ้งด้วยครับ

หากท่านใดอยากเปลี่ยนไซร์ก็เปลี่ยนได้ก่อนวันอาทิตย์นี้ครับ

เสื้อจะทำไซร์ S M L XL ฝรั่งครับ นะขณะนี้ 42 ตัวครับ

เสื้อรุ่นนี้อาจจะไม่ได้ทำไปอีกนานแสนนานครับ  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 11:51:42 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 08:46:57 PM »

Cheesy  สั่งด้วยได้ป่าวครับ  เอา XL 1 ตัว  S 1 ตัว ครับ พอดี ผม สมัครทาง เวป โน้นแล้ว ยัง ไม่ได้รับการตอบรับเป็นสมาชิกครับ เลย ไม่เห็นอะไรเลย  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 08:58:25 PM »

Cheesy สั่งด้วยได้ป่าวครับ เอา XL 1 ตัว S 1 ตัว ครับ พอดี ผม สมัครทาง เวป โน้นแล้ว ยัง ไม่ได้รับการตอบรับเป็นสมาชิกครับ เลย ไม่เห็นอะไรเลย Cheesy

เท่าที่ทราบเสื้อเป็นไซร์ฝรั่งนะครับ....เวลาสั่งจะได้คำนวณถูกครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:06:46 PM »

ผมขอสรุปตามชื่อที่โพส์ตไว้ครับว่าถูกต้องหรือเปล่าเพราะมี 2 เวป

คุณ 1885 / carrera ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

คุณ den ไซร์ XXXXL จำนวน 1 ตัว

คุณ num ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ manit ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1 ตัว

คุณ heaw ไซร์ XL จำนวน 3 ตัว

คุณ tony/ tonyman ไซร์ XXL จำนวน 1 ตัว

คุณ วายุ ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ link ไซร์ L ไซร์ 2 ตัว

คุณ thanapol_4 ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ ป-ปั้น ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

คุณ coda ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ วิธ ไซร์ L จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1 ตัว

คุณ bsw ไซร์ XL จำนวน 2 ตัว

คุณ e_mail ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

คุณ aot ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ tigerwut ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ naimai ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1ตัว

คุณ berm_w ไซร์ M จำนวน 2 ตัว

คุณ จอบหรอย ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ ภูกามยาว ไซร์ M จำนวน 1 ตัว

คุณ นาจา ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

คุณ korn ไซร์ M จำนวน 2 ตัว

คุณ เทพอสูรสองร่าง ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว

คุณ naiheaw ไซร์ XL จำนวน 3 ตัว

คุณ yq ไซร์ M จำนวน 1 ตัว ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ วรกฤษ ไซร์ M จำนวน 1 ตัว ไซร์ L จำนวน 1 ตัว

คุณ RUGER ไซร์ XL จำนวน 1 ตัว ไซร์ S จำนวน 1 ตัว

คุณ Phoenix ช่วยแจ้งด้วยครับ

คุณ theera ช่วยแจ้งด้วยครับ

หากท่านใดอยากเปลี่ยนไซร์ก็เปลี่ยนได้ก่อนวันอาทิตย์นี้ครับ

เสื้อจะทำไซร์ S M L XL ฝรั่งครับ นะขณะนี้ 42 ตัวครับ

เสื้อรุ่นนี้อาจจะไม่ได้ทำไปอีกนานแสนนานครับ  Grin Grin Grin
เดี๋ยวรอสรุปตัวเลขทั้งหมดก่อนแล้วผมจะสั่งเผื่อไว้ด้วยสำหรับคนอื่นที่อาจจะต้องการในตอนหลัง.

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 09:14:21 PM »

Cheesy สั่งด้วยได้ป่าวครับ เอา XL 1 ตัว S 1 ตัว ครับ พอดี ผม สมัครทาง เวป โน้นแล้ว ยัง ไม่ได้รับการตอบรับเป็นสมาชิกครับ เลย ไม่เห็นอะไรเลย Cheesy

เท่าที่ทราบเสื้อเป็นไซร์ฝรั่งนะครับ....เวลาสั่งจะได้คำนวณถูกครับ
   หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่ผิดครับ พี่จา   หัวเราะร่าน้ำตาริน ผม อ้วน ขึ้นมาก เลยครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
pnc3888
ฅน ล่า ฝัน
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2005, 11:06:21 PM »

ผมขอจอง 1 ตัวครับ XL ร่วมด้วยช่วยกัน...

มีชีวิต เกิดมาแค่ ครั้งเดียวเท่านั้น..อย่าปล่อยมัน ซังกะตายไปวันวัน....
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 21
  พิมพ์