เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:38:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ IPSC SINGLE STACK จัดทำเสร็จแล้วครับ  (อ่าน 43871 ครั้ง)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 06:32:25 PM »

ยังยืนยันว่า ต้องการ 3ตัวเหมือนเดิมครับ
pnc3888
ฅน ล่า ฝัน
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #106 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:49:55 PM »

อยากจะแจ้งให้ทราบด้วยความเสียใจว่า เสื้อที่ทำเอาไว้นั้นวันนี้ไปรับงานปักแต่งานออกมาแย่มากๆ อีกทั้งยังผิดแบบที่ให้ไป คุณวรกฤษเลยปฏิเสธการรับเสื้อชุดนี้ไป ถ้าหากจัดการเรื่องนี้เสร็จแล้วคงต้องเริ่มต้นใหม่ทั้งหมดอีกครั้ง หากท่านใดไม่ต้องการที่จะรอคอย ผมและคุณวรกฤษก็พร้อมที่จะให้ท่านยกเลิกได้ครับ ถึงผมทั้ง 2 คนไม่ต้องการกำไรแม้แต่สลึงเดียวแต่ก็ไม่อยากที่จะทำงานแบบสุกเอาเผากินครับ เพราะอาจจะทำให้ทุกคนที่จองเสียความรู้สึกเปล่าๆครับ
ผมต้องขอโทษที่เกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นครับ
[quote)

ใจถึงจริงๆ แน่มากครับ ไม่ได้ดั่งใจ ทำให้เสียอารมณ์ เสียเวลาอีกต่างหาก

แล้วเสื้อที่ซื้อมา จะทำยังไงต่อครับ เสียเงินซื้อมาแล้ว ปักห่วยๆไปแล้ว

มีวิธีแก้ไขไม๊ครับ  เสียดาย  จะให้ช่วยยังไง บอกได้เลยนะครับ ขอบคุณคร๊าบบบบ  Smiley Smiley Smiley

อ้างถึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2005, 07:51:49 PM โดย pnc3888 » บันทึกการเข้า

มีชีวิต เกิดมาแค่ ครั้งเดียวเท่านั้น..อย่าปล่อยมัน ซังกะตายไปวันวัน....
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #107 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:58:37 PM »

อยากจะแจ้งให้ทราบด้วยความเสียใจว่า เสื้อที่ทำเอาไว้นั้นวันนี้ไปรับงานปักแต่งานออกมาแย่มากๆ อีกทั้งยังผิดแบบที่ให้ไป คุณวรกฤษเลยปฏิเสธการรับเสื้อชุดนี้ไป ถ้าหากจัดการเรื่องนี้เสร็จแล้วคงต้องเริ่มต้นใหม่ทั้งหมดอีกครั้ง หากท่านใดไม่ต้องการที่จะรอคอย ผมและคุณวรกฤษก็พร้อมที่จะให้ท่านยกเลิกได้ครับ ถึงผมทั้ง 2 คนไม่ต้องการกำไรแม้แต่สลึงเดียวแต่ก็ไม่อยากที่จะทำงานแบบสุกเอาเผากินครับ เพราะอาจจะทำให้ทุกคนที่จองเสียความรู้สึกเปล่าๆครับ
ผมต้องขอโทษที่เกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นครับ
[quote)

ใจถึงจริงๆ แน่มากครับ ไม่ได้ดั่งใจ ทำให้เสียอารมณ์ เสียเวลาอีกต่างหาก

แล้วเสื้อที่ซื้อมา จะทำยังไงต่อครับ เสียเงินซื้อมาแล้ว ปักห่วยๆไปแล้ว

มีวิธีแก้ไขไม๊ครับ  เสียดาย  จะให้ช่วยยังไง บอกได้เลยนะครับ ขอบคุณคร๊าบบบบ  Smiley Smiley Smiley

อ้างถึง

ไม่มีปัญหาครับเดี๋ยวผม 2 คนจะรับผิดชอบกันเองครับ แค่คุณเขียนนี่ก็ซึ้งใจแล้วครับ...ขอบคุณครับ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #108 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 08:21:24 PM »

...อ้าวไงเป็นงั้นไปล่ะครับ  Huh Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #109 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 09:16:56 PM »

ยืนยันเหมือนเดิมครับ Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #110 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 09:20:10 PM »

ยังคอย.........ยังคอย............. ยังคอยเธออยู่....ทุกลมหายใจ (แจ้ ดนุพล แก้วกาญจน์)

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #111 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 10:01:50 PM »

ลองดูกันครับว่าตรงไหนที่ปักออกมาแล้วไม่ถูกใจผม Angry

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2005, 10:03:31 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #112 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 10:11:35 PM »

ลองดูกันครับว่าตรงไหนที่ปักออกมาแล้วไม่ถูกใจผม Angry

ตรงนกปืน กับเช็คเกอร์สไลด์ใช่เปล่า Huh แต่ก็ใช้ได้ครับ เด่นชัดดี Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #113 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 10:12:22 PM »

ไม่รีบ ไม่เร่ง ครับ  รอได้ครับ และก็ผมขอยกย่องในสปิริทของท่านครับ   Cheesy Cheesyข้าน้อยขอคาราวะ Cheesy Cheesy
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #114 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 10:24:35 PM »

.....ปืนผิดสัดส่วนครับ  ปากกระบอกยืดเรียวเล็ก ปืนด้านขวาศูนย์หน้าหายไป เห็นด้วยที่ไม่รับงาน  แต่อย่างไรก็รอได้ครับ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #115 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 11:39:33 PM »

ตรงนกปืน กับเช็คเกอร์สไลด์ใช่เปล่า Huh แต่ก็ใช้ได้ครับ เด่นชัดดี Cheesy

เช็คเกอร์สไลด์ก็เป็นส่วนหนึ่งครับแต่ก็ยังรับได้แต่ส่วนอื่นๆรับไม่ได้ครับ Angry

แย่เลยครับแบบนี้เสียความรู้สึกเป็นอย่างมาก Sad แถมรับผิดชอบไปเต็มๆเลยผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับที่รอกันมานานแล้วมาเจอแบบนี้อีก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #116 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 11:50:01 PM »

ไม่เป็นไรครับ............ผมรอได้ครับ Grin............อย่าคิดมากครับ  แค่คุณนกไฟกับคุณวรกฤษ เป็นธุระให้กับพี่ๆเพื่อนๆ ทุกท่าน  ผมก็เกรงใจจะแย่อยู่แล้วครับ หลงรัก
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #117 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 07:55:46 AM »

ชื่นชมในความตั้งใจทำงานของท่านครับ Smiley ยังไงผมก็ยังรอครับ หลงรัก
pnc3888
ฅน ล่า ฝัน
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #118 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 08:18:40 AM »

เช็คเกอร์สไลด์ก็เป็นส่วนหนึ่งครับแต่ก็ยังรับได้แต่ส่วนอื่นๆรับไม่ได้ครับ Angry

แย่เลยครับแบบนี้เสียความรู้สึกเป็นอย่างมาก Sad แถมรับผิดชอบไปเต็มๆเลยผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับที่รอกันมานานแล้วมาเจอแบบนี้อีก

คิดเสียว่า มันเป็นงาน hand made มี 80ตัวในโลก

อยากปรึกษา สมาชิกทุกท่าน เพื่อแบ่งเบาภาระ คนทำจะได้มีกำลังใจ

ผมขอ 10 ตัว เอารุ่นที่ทำแล้ว บอกเบอร์บัญชีมาเลยครับ ถ้าไม่พอ จะขอสั่งเพิ่มอีก

มีชีวิต เกิดมาแค่ ครั้งเดียวเท่านั้น..อย่าปล่อยมัน ซังกะตายไปวันวัน....
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 08:39:26 AM »

...สำหรับผม   ยอมรับได้เช่นกันครับ  อย่าให้ต้องเสียหายกันเลยครับ   แต่ก็แล้วแต่ท่านผู้ดำเนินการจัดทำนะครับ  ลองฟังความคิด

เห็นของท่านอื่นๆดูก่อนตรับ.. Smiley

....อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวจริงๆนะครับ   ไหนๆก็ทำมาแล้ว   ช่วยๆกันรับไว้เถอะครับ  คิดเสียว่า  เป็นรุ่นพิเศษที่ไม่มีการทำอีกแล้ว  แบบความเห็นของท่าน pnc3888  Grin 

......ก็ไม่ทราบว่า  ท่านวรกฤษและท่านฟีนิกซ์  จะเห็นเป็นอย่างไร   รวมทั้งท่านที่ร่วมสั่งทำ  ท่านอื่นๆด้วยครับ???
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 21
  พิมพ์