เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:40:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ IPSC SINGLE STACK จัดทำเสร็จแล้วครับ  (อ่าน 43883 ครั้ง)
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #120 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 09:24:09 AM »

...สำหรับผม ยอมรับได้เช่นกันครับ อย่าให้ต้องเสียหายกันเลยครับ แต่ก็แล้วแต่ท่านผู้ดำเนินการจัดทำนะครับ ลองฟังความคิด

เห็นของท่านอื่นๆดูก่อนตรับ.. Smiley

-เห็นชอบด้วย ผมเอาที่จองไว้ด้วยคนครับ

....อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวจริงๆนะครับ ไหนๆก็ทำมาแล้ว ช่วยๆกันรับไว้เถอะครับ คิดเสียว่า เป็นรุ่นพิเศษที่ไม่มีการทำอีกแล้ว แบบความเห็นของท่าน pnc3888 Grin

......ก็ไม่ทราบว่า ท่านวรกฤษและท่านฟีนิกซ์ จะเห็นเป็นอย่างไร รวมทั้งท่านที่ร่วมสั่งทำ ท่านอื่นๆด้วยครับ???
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #121 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 09:34:43 AM »

ลองดูกันครับว่าตรงไหนที่ปักออกมาแล้วไม่ถูกใจผม Angry

ตรงนกปืน กับเช็คเกอร์สไลด์ใช่เปล่า Huh แต่ก็ใช้ได้ครับ เด่นชัดดี Cheesy

เช็คเกอร์สไลด์ก็เป็นส่วนหนึ่งครับแต่ก็ยังรับได้แต่ส่วนอื่นๆรับไม่ได้ครับ Angry

แย่เลยครับแบบนี้เสียความรู้สึกเป็นอย่างมาก Sad แถมรับผิดชอบไปเต็มๆเลยผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

กราบขออภัยทุกๆท่านด้วยครับที่รอกันมานานแล้วมาเจอแบบนี้อีก

.....คุณ วรกฤษ  ทางร้านปักเขาว่าอย่างไรบ้างจะแก้ไขให้ใหม่ได้ไหม    ถ้าเขาไม่ยอมรับผิดชอบ   ผมขอรับเสื้อตามที่สั่งไว้เลย  ไม่ต้องไปทำใหม่เสียดายของอีกอย่างคุณทำเพื่อส่วนร่วมผมว่าไม่น่าจะรับผิดชอบอะไรอีก   จะรับเสื้อกันอย่างไรแจ้งด้วยนะครับ.......ขอขอบคุณล่วงหน้า......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #122 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 09:39:00 AM »

ครับ ผมยังติดตามอยู่นะครับ ยังคงจองไซส์ M 1 ตัวเหมือนเดิมครับ ออกแบบได้สวยดีครับ
ผมขอให้กำลังใจคุณ วรกฤษ และคุณ Phoenix ในความตั้งใจนะครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 10:57:47 AM »

ผมรบกวนช่วยออกความเห็นหน่อยครับว่าอย่างนี้พอรับได้หรือเปล่าครับ ทางผู้ปักยอมรับผิดครับแต่อยากให้ช่วยหน่อยโดยลดราคาให้พิเศษครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 10:59:11 AM »

รูปเพิ่มครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #125 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:00:13 AM »

อีกภาพครับ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #126 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:07:27 AM »

จริงๆ แล้ว ถ้าไม่มองแบบเพ่งเล็ง จับผิด  เอามาใส่เล่นๆ ก็พอรับได้ครับ  ของผมเอายังไงก็ได้ครับ  รับได้ครับ  แต่นกสับน่าจะเป็นแบบโปร่ง (วิลสัน) ฯลฯ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #127 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:09:06 AM »

....ส่วนของผมรับได้ครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2005, 11:20:48 AM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #128 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:09:15 AM »

คุณ phoenix คะ หากวันหน้าจะผลิตเสื้อยืดอีกบุ๋มยินดีช่วย และให้คำปรึษาทั้งเรื่องการผลิตและการออกแบบ logo คะ

เพราะที่บ้านบุ๋มมีโรงงานและรับผลิตเสื้อสำเร็จรูปทุกประเภท โดยเฉพาะงานปักต่างๆคะ เรื่อง logo ออกแบบให้ได้ฟรีเลยคะ

เพราะบุ๋มจบ graphic design มาโดยตรง ยินดีช่วยเหลือคะ หลงรัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #129 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:17:28 AM »

ตกลงอย่างนี้ครับผมอยากแจ้งให้ทราบว่า เสื้อตัวนี้จะมีปักด้วยกันทั้งหมด 4 ตำแหน่ง คือแขนซ้าย แขนขวา หน้าอกซ้าย และ หลัง ส่วนอื่นๆไม่มีปัญหายกเว้นตัวที่หลัง ผมเลยคิดว่าจะรับขึ้นมาและจำหน่ายในราคา 300 บาทต่อตัว ส่วนเกินเล็กๆน้อยเดี๋ยวเราจะรับกันขึ้นมาครับ หลังจากเสร็จแล้วผมจะมาแจ้งอีกครั้งครับ

yq
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #130 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:21:01 AM »

ถ้าจะทำใหม่ก็รอ  และ ตัองการรับของที่ทำแล้วด้วย
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #131 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:23:01 AM »

....ส่วนของผมรับได้ครับ....(  หนึ่งเสียง )

ผม ก็รับได้นะครับ ไม่ซีเรียส แต่รอฟังท่านอื่นดูอีกทีนะครับผม Grin

คุณ phoenix คะ หากวันหน้าจะผลิตเสื้อยืดอีกบุ๋มยินดีช่วย และให้คำปรึษาทั้งเรื่องการผลิตและการออกแบบ logo คะ

เพราะที่บ้านบุ๋มมีโรงงานและรับผลิตเสื้อสำเร็จรูปทุกประเภท โดยเฉพาะงานปักต่างๆคะ เรื่อง logo ออกแบบให้ได้ฟรีเลยคะ

เพราะบุ๋มจบ graphic design มาโดยตรง ยินดีช่วยเหลือคะ หลงรัก

เยี่ยมเลยครับผม

ตกลงอย่างนี้ครับผมอยากแจ้งให้ทราบว่า เสื้อตัวนี้จะมีปักด้วยกันทั้งหมด 4 ตำแหน่ง คือแขนซ้าย แขนขวา หน้าอกซ้าย และ หลัง ส่วนอื่นๆไม่มีปัญหายกเว้นตัวที่หลัง ผมเลยคิดว่าจะรับขึ้นมาและจำหน่ายในราคา 300 บาทต่อตัว ส่วนเกินเล็กๆน้อยเดี๋ยวเราจะรับกันขึ้นมาครับ หลังจากเสร็จแล้วผมจะมาแจ้งอีกครั้งครับ

มีอะไรให้ผมช่วยได้ก็บอกนะครับผม คือ เหนื่อยทำแล้วผมไม่อยากให้ต้องเข้าเนื้อด้วยน่ะครับ คือ ถ้าคิดแพงขึ้นอีกนิด ผมก็ ok นะครับ  Smiley

We can either find the way or make one.
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #132 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:23:10 AM »

ขอบคุณล่วงหน้าครับ....ไม่น่าเลยจริงๆๆๆๆๆ
มีโครงการณ์ใหม่อยู่ครับโดยมีสปอนเซอร์จากร้านค้าด้วย กำลังเตรียมงานอยู่แต่เจออย่างนี้แล้วเสียความรู้สึกครับ...ไม่ได้ท้อกับเรื่องเล็กน้อยแต่ทำแล้วอยากก็อยากทำให้ได้ดีครับ

naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #133 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:32:59 AM »

ขอบคุณล่วงหน้าครับ....ไม่น่าเลยจริงๆๆๆๆๆ
มีโครงการณ์ใหม่อยู่ครับโดยมีสปอนเซอร์จากร้านค้าด้วย กำลังเตรียมงานอยู่แต่เจออย่างนี้แล้วเสียความรู้สึกครับ...ไม่ได้ท้อกับเรื่องเล็กน้อยแต่ทำแล้วอยากก็อยากทำให้ได้ดีครับ

จากที่บุ๋มดูงานปักนะคะ ต้องบอกว่างาน design logo ค่อนข้างมีส่วนทำให้การปักครั้งนี้ออกมามีปัญหาคะ

ถ้าออกแบบโดยคำนึกถึงการทำงานของช่างปัก ก็จะไม่มีปัญหามากนัก แล้วที่สำคัญรายละเอียดขอตัวปืน

มากเกินไปคะ มีวิธีการออกแบบที่ให้ออกมาสวย และดูดี โดยไม่มีปัญหากับการปักคะ ไม่เป็นไรนะคะดูแล้วไม่น่าเกลียด

เท่าไรหรอกคะ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #134 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 11:34:43 AM »

Grinรับได้ครับไม่มีปัญหา.....................แจ้งรายละเอียดการโอนเงินมาเลยครับ Cheesy
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 21
  พิมพ์