เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:23:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ IPSC SINGLE STACK จัดทำเสร็จแล้วครับ  (อ่าน 43611 ครั้ง)
Doctormore
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #270 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 04:52:24 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก พี่ ๆ น่าจะรวบรวม รายชื่อ เพื่อทำชุดสองบ้างนะครับบ เพราะว่ายังมีเพื่อน ๆ สมาชิกอีกหลายคนที่อยากได้   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ผมคนหนึ่งแหละ ที่อยากได้มาก ๆ เลย แต่แล้วก็อด  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แบบว่าอยากเท่ห์เหมือนกัน

น้ำลายหก  น้ำลายหก น้ำลายหก ยังไงครั้งหน้าต้องเอาให้ได้คับบบ    น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #271 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 08:16:08 PM »

ใจเย็นๆครับ ผมกำลังเตรียมชุดต่อไปอยู่ ชุดใหม่นี้เราจะมีสปอนเซอร์จากร้านค้าปืนด้วยครับ จึงต้องการทำให้ดีกว่าชุดนี้ ราคาสูงกว่าแต่รับรองว่าสวยกว่าแน่นอน เมื่อมีคนเชื่อถือในผลงานที่ทำจนให้สปอนเซอร์ ก็จะพยายามทำให้ดีกว่าเดิม....เดี๋ยวพอเป็นรูปเป็นร่างที่สรุปแล้วจะนำมาแจ้งให้ทราบครับ....จะเป็นชุดสุดท้ายสำหรับปีนี้ที่ทำโดยทีมงานนี้ครับ...เสร็จแล้วจะขอพักก่อนครับ...ดังนั้นเตรียมเงินไว้เลยครับ

วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #272 เมื่อ: กันยายน 24, 2005, 10:24:07 PM »

รับทราบครับ  จะเก็บเงินรอแน่นอน Grin Grin

ขอบคุณทีมงานทุกท่านด้วยครับ Wink Wink

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #273 เมื่อ: กันยายน 25, 2005, 04:16:42 AM »

ได้รับเสื้อมาแล้วครับ 2 ตัว  ขอบคุณผู้จัดทำครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #274 เมื่อ: กันยายน 25, 2005, 08:44:42 AM »

ใจเย็นๆครับ ผมกำลังเตรียมชุดต่อไปอยู่ ชุดใหม่นี้เราจะมีสปอนเซอร์จากร้านค้าปืนด้วยครับ จึงต้องการทำให้ดีกว่าชุดนี้ ราคาสูงกว่าแต่รับรองว่าสวยกว่าแน่นอน เมื่อมีคนเชื่อถือในผลงานที่ทำจนให้สปอนเซอร์ ก็จะพยายามทำให้ดีกว่าเดิม....เดี๋ยวพอเป็นรูปเป็นร่างที่สรุปแล้วจะนำมาแจ้งให้ทราบครับ....จะเป็นชุดสุดท้ายสำหรับปีนี้ที่ทำโดยทีมงานนี้ครับ...เสร็จแล้วจะขอพักก่อนครับ...ดังนั้นเตรียมเงินไว้เลยครับ
คุณภาพของเนื้อผ้าผมว่าน่าจะเอาแบบของอวป.น่ะครับ เคยไปสอบถามดูตัวล่ะประมาณ180 บาท (ซื้อ 6 ตัว) แต่ถ้ามากกว่านี้น่าจะถูกกว่าครับ
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #275 เมื่อ: กันยายน 25, 2005, 10:18:08 PM »

Shocked Shocked Shocked ผมขอจ่ายเงินสำหรับ เฟส 2 ก่อนเลยได้ไหมครับคุณ phoenix

ความคิดเห็นส่วนตัวผมไม่อยากได้ logo สปอนเซอร์เลยครับ

ผมว่าที่ทีมงานทั้งสองออกแบบก็ดีแล้วจริงๆครับ

อยากได้เหมือนชุดแรกมากกว่า  อยากมากกกกกกก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #276 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 09:02:23 AM »

ตัดจบแล้วนะครับ เดี๋ยวเช็คของแล้วจะมาแจ้งให้ทราบว่ามีเหลือหรือไม่อีกทีครับ

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #277 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 12:22:02 PM »

ได้รับเสื้อแล้วครับ ...สวยมากครับ ขอบคุณผู้จัดทำครับ จะรอโครงการต่อไปนะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #278 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 12:32:35 PM »

ได้รับเสื้อแล้วครับ ...สวยมากครับ ขอบคุณผู้จัดทำครับ จะรอโครงการต่อไปนะครับ Grin

Cry Cry  ของผมยังไม่เห็นมาเลย  Cry Cry

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #279 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 12:39:23 PM »

Cry Cry ของผมยังไม่เห็นมาเลย Cry Cry

อารายกันคุณรูเก้อร์ ผมอยู่ตั้ง 500 กว่ากิโล ผมได้รับก่อนแล้วนะ ..... อิ อิ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #280 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 12:56:54 PM »

Cry Cry ของผมยังไม่เห็นมาเลย Cry Cry

อารายกันคุณรูเก้อร์ ผมอยู่ตั้ง 500 กว่ากิโล ผมได้รับก่อนแล้วนะ ..... อิ อิ Grin

Cry Cry  พี่เฉลิมชัย รายชื่อผมตกหล่นหรือเปล่าครับ........ Cry Cry Cry

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #281 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 01:29:46 PM »

Cry Cry พี่เฉลิมชัย รายชื่อผมตกหล่นหรือเปล่าครับ........ Cry Cry Cry

เค้าเอาไปให้ที่ บบท. ก็ไม่ยอมไปรับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #282 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 01:43:14 PM »

Cheesy ไปไม่ได้ด้วยครับ พี่จา ผมโอนเงินให้พี่เฉลิมชัยแล้ว นึกว่าพี่เฉลิมชัยจะส่งมาทางไปรษณีย์;D

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #283 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 02:50:17 PM »

Cheesy ไปไม่ได้ด้วยครับ พี่จา ผมโอนเงินให้พี่เฉลิมชัยแล้ว นึกว่าพี่เฉลิมชัยจะส่งมาทางไปรษณีย์;D

เอางี้ครับ ผมขอแจ้งให้ทราบนะครับว่า ถ้าผู้ใดได้ โอนเงินให้ผมแล้วพร้อมทั้ง FAX เอกสารให้ผมเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่ได้รับเสื้อรบกวนแจ้งด่วยเลยครับ ถ้าไม่ยังงั้นผมจะถือว่าได้รับหมดแล้ว ยกเว้นพี่ PEX นะครับ อย่าลืมครับ โอนแล้ว Fax ที่อยู่พร้อมใบโอนเงินครับ ไม่ทราบคุณ Ruger ทำตามนี้หรือเปล่าครับ เบอร์ FAX 02-3193537

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #284 เมื่อ: กันยายน 26, 2005, 04:01:16 PM »

เอางี้ครับ ผมขอแจ้งให้ทราบนะครับว่า ถ้าผู้ใดได้ โอนเงินให้ผมแล้วพร้อมทั้ง FAX เอกสารให้ผมเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่ได้รับเสื้อรบกวนแจ้งด่วยเลยครับ ถ้าไม่ยังงั้นผมจะถือว่าได้รับหมดแล้ว ยกเว้นพี่ PEX นะครับ อย่าลืมครับ โอนแล้ว Fax ที่อยู่พร้อมใบโอนเงินครับ ไม่ทราบคุณ Ruger ทำตามนี้หรือเปล่าครับ เบอร์ FAX 02-3193537
      ขออภัยครับ พี่พอดีผมไม่มีเครื่องแฟกครับ เลยใช้การโอนแบบมีตัวเลขเศษสตางค์เอาเพื่อเป็นการยืนยันการโอนครับ (ผมโอนยอด 686.45 บาท ครับ )เอาเป็นว่าผม จะส่งให้วันพรุ่งนี้ครับ ตาเบอร์FAX ข้างต้นครับ  Cheesy

หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21
  พิมพ์