เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 03:18:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: colt .38 Police Positive Special  (อ่าน 36975 ครั้ง)
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 02:52:29 AM »

ผมมีอยู่หนึ่ง ลำกล้อง 5 นิ้ว  แถวบ้านเรียกหางหนู  ...... ไม่น่าพิศวาทอะไรนัก ..... จะขายก็ได้ไม่กี่สตางค์

ของผมกระบอกนี้ พอไหวหรือเปล่าครับคุณปู

.

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 03:36:58 AM »

ผมมีอยู่หนึ่ง ลำกล้อง 5 นิ้ว  แถวบ้านเรียกหางหนู  ...... ไม่น่าพิศวาทอะไรนัก ..... จะขายก็ได้ไม่กี่สตางค์

ของผมกระบอกนี้ พอไหวหรือเปล่าครับคุณปู

.

น้ำลายไหล Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 11:51:49 PM »

เห็นของแบบนี้แล้วใจปล้ำครับ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
vinchy
มโนธรรม คือ มิตรแท้เตือนใจ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 125

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 04:13:42 PM »

.

รุ่นนี้รึเปล่าครับพี่ ตอนเข้ามาประเทศไทยใหม่ๆ

ครูพนมเทียน ท่านเอามายิงให้ดูใน จักรวาลปืน

สิบกว่าปีที่แล้ว..ขอชมว่าสภาพปืนของพี่สวยมากครับ
bass70
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 02:19:47 AM »

.

ขอถามด้วยนะครับ รุ่นนี้เป็นไงบ้างครับ คือกำลังจะรับมาอุปการะครับไม่เกินวันที่ 26 ธ.ค.นี้ ขอความเห็นหน่อยครับ ดีไม่ดีอย่างไรบ้างครับ 

รุ่นนี้รึเปล่าครับพี่ ตอนเข้ามาประเทศไทยใหม่ๆ

ครูพนมเทียน ท่านเอามายิงให้ดูใน จักรวาลปืน

สิบกว่าปีที่แล้ว..ขอชมว่าสภาพปืนของพี่สวยมากครับ

ไหว้

รุ่นเป็นอย่างไรบ้างครับ พอดีกำลังจะรับมาอุปการะไม่เกินวันที่ 26 ธ.ค.นี้ครับ ขอความเห็นหน่อยครับ

TzR__
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 08:55:21 AM »

ของเก่า ๆ รมดำเดิม ๆ หายากครับ

หลายคนเอาไปรมใหม่หมดแล้ว

เก็บดีดีคราบ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 10:37:04 AM »

.

ขอถามด้วยนะครับ รุ่นนี้เป็นไงบ้างครับ คือกำลังจะรับมาอุปการะครับไม่เกินวันที่ 26 ธ.ค.นี้ ขอความเห็นหน่อยครับ ดีไม่ดีอย่างไรบ้างครับ 

ไหว้

รุ่นเป็นอย่างไรบ้างครับ พอดีกำลังจะรับมาอุปการะไม่เกินวันที่ 26 ธ.ค.นี้ครับ ขอความเห็นหน่อยครับ

น่าใช้มากครับ  มีหุ่นนี้แต่ตัวเบาเรียก Viper น่าใช้เช่นกัน ถ้าไม่รับมาก็บอกต่อหน่อยนะครับ
bass70
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 03:27:35 PM »

คุณCHEWพอจะมีซองพกขายมั้ยครับรุ่นนี้ ...ตัวที่จะรับมาเข้าคอกประจำการสภาพใหม่กริ๊บเลยครับ รมดำเดิมเจ้าของเก็บดีมากๆๆ ถ้ามีจะได้สั่งพร้อมซองเบเร็ตต้า 92 น่ะครับ
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 03:56:34 PM »

ของดี แต่หายาก แล้วครับ  เยี่ยม
BAI
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 08:36:25 PM »

คลาสสิกครับ
bass70
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2008, 12:56:40 AM »

ไปรับมาอุปการะแล้วครับ สภาพไม่ต่ำกว่า 95 % ครับ เจ้าของเดิมเก็บดีมากๆ ใช้ยิงไป 10 นัดแล้วเก็บ เกลียวยังปิ๊งๆเลยครับ กำลังไปทำเรื่องรับโอนวันที่ 29 / 30 ธ.ค.นี้ครับ ใครมีไว้ครอบครองช่วยมาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ ผมว่ามันสวยกว่าอีกยี่ห้อนะครับ งานเนี๊ยบกว่าเยอะ ใครๆเห็นก็จะขอซื้อต่อท่าเดียว
bass70
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 10:15:41 PM »

อัพหน่อยครับ ไม่มีใครใช้รุ่นนี้เลยหรือครับ
pichet_rit
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 09:35:46 AM »

ผมอีกคนที่ใช้ครับ รับมาจากพ่อ
 4 นิ้ว เคยทดลองยิงปรากฏว่า สับไม่แตกบางนัด
ยังไม่ได้ไปหาช่าง มีใครพอแนะนำอู่ที่ชำนาญ ลูกโม่ colt มั้ยครับ

Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 09:56:22 AM »

ผมก็ใช้อยู่ครับ   
ของผมเครื่องในยังดี  หัวใจดี
มีสนิมที่ผิวปืนพอสมควรขัดออกบ้างแล้ว
ตอนนี้กำลังแกะลายไทยที่ประกับด้ามอยู่ครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
constantine เฮงซวย
ความรักเบาเหมือนตะกั่ว
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 09:12:15 PM »

ขนาด .32

ความพยายามและความกล้าหาญไม่เพียงพอถ้าปราศจากทิศทางและเป้าหมาย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์