เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 09:42:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกในชีวิต นวมินทร์ + เกาะพระ  (อ่าน 11099 ครั้ง)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 10:23:14 AM »

กราบขออภัยท่าน นาวาโทสกาย และคณะผู้จัดการแข่งขันด้วยครับ ที่กระผมได้ลงรูปบางส่วนโดยไม่ได้รับอณุญาต ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ต้องแก้ไขตำแหน่งของท่านตอนนี้คือ นาวาเอก สกาย ครับ.
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 10:35:45 AM »

สู้ต่อไปนะ ทาเคชิ เอ๊ย Ole 5906 แล้ววันนึงจะรู้ว่าข้าวหลามจิ้มน้ำตาลรสชาดมันเป็นยังไง  คิก คิก

แล้วจะรู้ว่า....รูกระสุนรูเล็กๆ คิก คิก.....รถน้ำมันไม่รู้กี่พ่วง อ๋อย...ก็วิ่งเข้าไปในรู...แล้วก็หายวับ...ไปกับตา... เศร้า คิก คิก เศร้า คิก คิก

พระเจ้าช่วย กล้วยทอด........สงสัยต้องเลิกยิงปืนแว้ววววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

.....ลืมบอกไปครับ....ตู้ทองก็วิ่งเข้าไปได้เหมือนกันครับ เศร้า....ผมเห็นมากับตา. อ๋อย...แล้วเขาก็จากไป..... Wink

นักกีฬาท่านหนึ่งเป็นเจ้าของร้านทองในอุดร ซ้อมวันละเป็นลังสุดท้ายตู้ทองหายวับ  เศร้า
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 12:49:37 PM »

กราบขออภัยท่าน นาวาโทสกาย และคณะผู้จัดการแข่งขันด้วยครับ ที่กระผมได้ลงรูปบางส่วนโดยไม่ได้รับอณุญาต ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ต้องแก้ไขตำแหน่งของท่านตอนนี้คือ นาวาเอก สกาย ครับ.

ขอบคุณมากครับน้องโอเล่ ....ทางนาวาโทสุริยันและคณะผู้จัดการแข่งขัน กังวลเรื่องการรักษาความลับของทางราชการ(ห้องCQB) เลยบอกผ่านทางผมมาครับ...ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

ส่วนเรื่องยศฐาบรรดาศักดิ์ผมถือเป็นของนอกกายครับ....ยศเปลี่ยน คนไม่เปลี่ยนครับพี่ ขอบคุณพี่แห้วมากครับ

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:50:42 PM »

รับทราบครับผู้การสกาย รับทราบมานานแล้วว่าผู้การเป็นสมาชิกเวปที่น่ารักและน่านับถือเสมอต้นเสมอปลาย ขอแสดงความนับถือด้วยใจครับ  ไหว้
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 01:20:48 PM »

รับทราบครับผู้การสกาย รับทราบมานานแล้วว่าผู้การเป็นสมาชิกเวปที่น่ารักและน่านับถือเสมอต้นเสมอปลาย ขอแสดงความนับถือด้วยใจครับ  ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณมากครับที่ชื่นชมผม....ผมเป็นเพื่อนกับใครแล้วก็จะเป็นตลอดไปครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์