เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:32:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเสรีพิศุทธ์ โดนเชือดซะแล้ว....  (อ่าน 5813 ครั้ง)
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 02:28:05 PM »

ลำแข้งและบ่าไหล่ ของลูกน้อง เพื่อน พี่  มีไว้สำหรับผู้ฉวยโอกาส 
        การทำงานปราบปราม ผกค. ไม่สามารถทำได้สำเร็จเพียงคนเดียว
             การเป็นวีระบุรุษนาแก  เห็นว่าได้มาจากลำแข้งและบ่าไหล่ดังกล่าว
                  วีระบุรุษนาแก หรือวีระบุรุษนาข้า  มีหมายความว่าอะไรต้องอธิบายใหม่
                       มีใครกล่าวถึงเจ้าของบ่าไหล่นั้นบ้าง  ตอนนี้อยู่ไหนกันบ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2008, 02:33:44 PM โดย paiboon » บันทึกการเข้า
salin - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1327

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 05:45:21 PM »

พวกดีแต่พูด                 สร้างภาพลักษณ์ให้ตนเอง

ฆ่าลูกน้อง  ฟ้องนาย   ขายเพื่อน   ตัวเองดีทุกอย่าง

ปลูกแตงได้แตง   ปลูกถั่วได้ถั่ว.........ได้รับผลของการกระทำไม่ช้าก็เร็ว

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับท่านรอง.. ; Cheesy
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:14:12 PM »

มันเป็นสัจธรรมค่ะ
ตำรวจฆ่าตำรวจนี่ มันหนักยิ่งกว่าคนนอกฆ่ากันเองอีก

สูงสุดคืนสู่สามัญ  จำไว้ๆๆๆ 
... ประโยคนี้ ... คุ้นหูมาก ๆ เลยครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

ตำรวจออกมาพูดเอง ..... อิ อิ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 01:55:58 PM »

โผ  116 ตำแหน่องออกแล้ว......

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 05:50:53 PM »

ลำแข้งและบ่าไหล่ ของลูกน้อง เพื่อน พี่  มีไว้สำหรับผู้ฉวยโอกาส 
        การทำงานปราบปราม ผกค. ไม่สามารถทำได้สำเร็จเพียงคนเดียว
             การเป็นวีระบุรุษนาแก  เห็นว่าได้มาจากลำแข้งและบ่าไหล่ดังกล่าว
                  วีระบุรุษนาแก หรือวีระบุรุษนาข้า  มีหมายความว่าอะไรต้องอธิบายใหม่
                       มีใครกล่าวถึงเจ้าของบ่าไหล่นั้นบ้าง  ตอนนี้อยู่ไหนกันบ้าง

รู้จักคนที่เคยอยู่นาฯ คนนึง จะลองถามดูครับว่าสบายบ่าหรือเปล่า?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 06:55:00 PM »

รู้จักคนที่เคยอยู่นาฯ คนนึง จะลองถามดูครับว่าสบายบ่าหรือเปล่า?

คุณ Wilhelm ครับ นาที่ว่าเป็นนาดำ  นาหว่าน หรือว่านาปรัง ฮิฮิฮิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 07:02:30 PM »

คุณ Wilhelm ครับ นาที่ว่าเป็นนาดำ  นาหว่าน หรือว่านาปรัง ฮิฮิฮิ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นาซาเร็ตครับ ลองถามเองก็ได้นะ 
...known but to God ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
nomember
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 08:23:44 PM »

น่าจะมีเบิ้องลึก  http://www.sae-dang.com/cgi-bin2/dangBoard/OpenMessage.php?no=40050
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:35:32 PM »

และแล้วญาติของอดีตนายกก็กลับเข้ามาแล้วครับ Cool

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:52:24 PM »

วัฎจักรการเมือง

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:57:23 PM »

อะไรไม่ว่าครับ แต่น้ำมันดันขึ้นเยอะมาก ครั้งล่ะ 50 สตางค์กว่า1.50 บาทวันก่อนสงกรานต์มาถึงวันนี้ 7 อันตราย และหฤโหด ข้าวสารก็แพง การเมืองก็ย้ายกันว่าเล่น ทำอะไรกันครับ ท่านชอบย้ายทั้งหลาย ทำไมไม่ย้ายราคาให้ลงบ้างล่ะครับ บู่ บู่ บู่ บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 12:06:51 AM »

อะไรไม่ว่าครับ แต่น้ำมันดันขึ้นเยอะมาก ครั้งล่ะ 50 สตางค์กว่า1.50 บาทวันก่อนสงกรานต์มาถึงวันนี้ 7 อันตราย และหฤโหด ข้าวสารก็แพง การเมืองก็ย้ายกันว่าเล่น ทำอะไรกันครับ ท่านชอบย้ายทั้งหลาย ทำไมไม่ย้ายราคาให้ลงบ้างล่ะครับ บู่ บู่ บู่ บู่ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

เพิ่งไปเติมมาตอนสี่ทุ่มครับน้าเพิ่ม พรุ่งนี้ขึ้นอีกแล้ว ดีเซลตจว.แตะ33+แล้วครับ  หันไปดูราคานอก บาเรลละ111เหรียญ จาก3-40เหรียญ มันขึ้นมาจะ200%แล้วครับ ภายใน1-2ปี

พวกแขกตะวันออกกลางมันจะเอาเงินไปทำไมนักหนา ขึ้นเอาๆ  Tongue Tongue

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 12:13:23 AM »

เพิ่งไปเติมมาตอนสี่ทุ่มครับน้าเพิ่ม พรุ่งนี้ขึ้นอีกแล้ว ดีเซลตจว.แตะ33+แล้วครับ  หันไปดูราคานอก บาเรลละ111เหรียญ จาก3-40เหรียญ มันขึ้นมาจะ200%แล้วครับ ภายใน1-2ปี

พวกแขกตะวันออกกลางมันจะเอาเงินไปทำไมนักหนา ขึ้นเอาๆ  Tongue Tongue

เพิ่งเติมเหมือนกันจดไว้ครับวันที่เท่าไรราคาเท่าไร  ราคาข้าวอีก ปลูกเองแต่จะอดเพราะของเราไม่ได้กินเอง โค......ตรแพง::009:: ยี๊ ยี๊ ยี๊
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 12:23:01 AM »

เพิ่งเติมเหมือนกันจดไว้ครับวันที่เท่าไรราคาเท่าไร  ราคาข้าวอีก ปลูกเองแต่จะอดเพราะของเราไม่ได้กินเอง โค......ตรแพง::009:: ยี๊ ยี๊ ยี๊

น้าเพิ่มครับ ถ้าตอนนี้เงินบาทเราเท่า2-3ปีที่แล้ว ประมาณ38บาทต่อ1ดอลล่า  ตอนนี้เราจะได้ใช้น้ำมันลิตรนึงเกิน40แล้วครับ ดีนะที่ค่าเงินบาทแข็งตอนนี้ประมาณ31.5/1usd. Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 12:53:46 AM »

น้าเพิ่มครับ ถ้าตอนนี้เงินบาทเราเท่า2-3ปีที่แล้ว ประมาณ38บาทต่อ1ดอลล่า  ตอนนี้เราจะได้ใช้น้ำมันลิตรนึงเกิน40แล้วครับ ดีนะที่ค่าเงินบาทแข็งตอนนี้ประมาณ31.5/1usd. Cheesy

ขอแก้นิดนึงครับพอดีดูราคาย้อนหลังช่วง

มค.2547 ราคาบาเรลละ  30 usd.
มค.2548 ราคาบาเรลละ  48 usd.
มค.2549 ราคาบาเรลละ  62 usd.
มค.2550 ราคาบาเรลละ  56 usd.
มค.2551 ราคาบาเรลละ  90 usd.+
               สูงสุดเดือนนี้ 113 usd.
                  (ข้อมูลจากเวปปตท.)

สยองขวัญจริงๆ Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์