เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:30:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วีระบุรุษนาแก  (อ่าน 8838 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 05:10:28 PM »

นาแก Grin Grin Grin ประชุมกตร วันนี้ ได้แน่ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
บัญญัติ
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 05:49:38 PM »

ลำแข้งและบ่าไหล่ ของลูกน้อง เพื่อน พี่  มีไว้สำหรับผู้ฉวยโอกาส 
        การทำงานปราบปราม ผกค. ไม่สามารถทำได้สำเร็จเพียงคนเดียว
             การเป็นวีระบุรุษนาแก  เห็นว่าได้มาจากลำแข้งและบ่าไหล่ดังกล่าว
                  วีระบุรุษนาแก หรือวีระบุรุษนาข้า  มีหมายความว่าอะไรต้องอธิบายใหม่
                       มีใครกล่าวถึงเจ้าของบ่าไหล่นั้นบ้าง  ตอนนี้อยู่ไหนกันบ้าง

เยี่ยม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 06:02:38 PM »

ผมขออนุญาตร้องเพลง"ไม่พูดเลยดีกว่า"

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 06:07:02 PM »

ผมขออนุญาตร้องเพลง"ไม่พูดเลยดีกว่า"

บางทีมันสายไปแล้วครับ Grin Grin Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 06:10:07 PM »

บางทีมันสายไปแล้วครับ Grin Grin Grin

ผมหมายถึง  ผมไม่อยากพูดถึงครับ  ปล่อยให้ผู้รู้เข้ามาอธิบายดีกว่า  ผมมันคนมีอดีต"เกือบได้เป็นผู้ร่วมพัฒนาชาติไทย"เลยไม่อยากพูดถึงครับผม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 06:44:55 PM »

ผมหมายถึง  ผมไม่อยากพูดถึงครับ  ปล่อยให้ผู้รู้เข้ามาอธิบายดีกว่า  ผมมันคนมีอดีต"เกือบได้เป็นผู้ร่วมพัฒนาชาติไทย"เลยไม่อยากพูดถึงครับผม

ได้ครับ Grin Grin Grin

ภูปทุม-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:50:19 PM »

ฟังด้านเดียวไม่ได้ ต้องสองหูหลายครั้ง Lips Sealed

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
.
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 12:33:01 AM »

It seemed strange to me. I hardly saw positive comments against General Sereepisoot in this Kratoo. Why....?
Most people who came dropping their comments: a bit sour tastes to the general, never touched their core pionts. What are the truths?
I myself have heard a lot about his heroiness since I was younger than 10ś.
I heard that his breavery brought him a " Rien Ram Mala Kem Gla Klang Samon", a "Rama Thipbhordee" knighthood order.
But when I searched the Google engine to find more about The Rama Thipbhordee knights: in several Thai webpages, I have never found his name in the lists.
Why?  Can anyone give a sound answer to me for this puzzle? Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2008, 12:35:13 AM โดย a lone wolf » บันทึกการเข้า

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 07:57:17 AM »

ไม้ล้มข้ามได้ คนล้มอย่าข้าม

อเสวนา จะ พาลานัง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:01:41 AM »

เวลาเดินป่า ...... ไม้ล้มก็ห้ามข้ามครับน้าบิ๊กแบง ...... อาจมีงูซุกตัวอยู่ใต้ขอนฉกเอา

ส่วนคนล้มข้ามได้เพื่อไปช่วยพยุงขึ้นนำส่งโรงหมอ ....... อิ อิ (ล้อเล่นยามเช้าจ้ะ)

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:32:10 AM »

เวลาเดินป่า ...... ไม้ล้มก็ห้ามข้ามครับน้าบิ๊กแบง ...... อาจมีงูซุกตัวอยู่ใต้ขอนฉกเอา

ส่วนคนล้มข้ามได้เพื่อไปช่วยพยุงขึ้นนำส่งโรงหมอ ....... อิ อิ (ล้อเล่นยามเช้าจ้ะ)

งานนี้คงไม่มีช่วยพยุงคนล้มครับ มีกระทืบให้นิ่งแล้วหามไปเมรุ ครับ ท่านปู

อเสวนา จะ พาลานัง
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 10:21:07 AM »

It seemed strange to me. I hardly saw positive comments against General Sereepisoot in this Kratoo. Why....?
Most people who came dropping their comments: a bit sour tastes to the general, never touched their core pionts. What are the truths?
I myself have heard a lot about his heroiness since I was younger than 10ś.
I heard that his breavery brought him a " Rien Ram Mala Kem Gla Klang Samon", a "Rama Thipbhordee" knighthood order.
But when I searched the Google engine to find more about The Rama Thipbhordee knights: in several Thai webpages, I have never found his name in the lists.
Why?  Can anyone give a sound answer to me for this puzzle? Huh

ไม่รู้ไม่ผิด ค่อยๆดูครับ Grin Grin Grin

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 01:57:12 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy
... อ่านเล่น ๆ กันครับ ...
http://203.121.145.82/policeforum/index.php

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์