เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:28:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รำลึกถึงอดีต กับปัจจุบัน มหาวิทยาลัยรามคำแหง หน้า ๗  (อ่าน 16921 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:37:23 PM »

อิจฉาคนใด้เที่ยวจริงๆ.......วันหลังจะไปมั่ง
ซาหมิ้ด  บอกนี้สวยจังน้าสิงห์   ใด้มาเมื่อไหร่แล้ว...

ซาหมิ้ด บอกนี้ของหัวหน้าครับ  พอดีผมลงไปเป็นงานด่วนครับ จึงไม่ได้ติดตัวปืนตัวเองไปด้วยครับ หัวหน้าแกก็เลยให้นำลงไปติดตัวครับ

............. Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2008, 10:15:48 AM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 07:56:36 AM »

Wink...น่าเที่ยวดีครับ...... เยี่ยม

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 08:32:20 AM »

เติมน้ำมันเดินทาง ควรเก็บไฟเช็คให้ห่างไกลและมิดชิด มิฉะนั้นอาจเกิดอุบัติเหตุได้

NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 08:48:14 AM »

บรรยากาศยามเย็น กันเบียร์เย็นๆบนเรือ ยิ้มีเลศนัย
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 09:35:43 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... อิจฉา ... ครับ ... อยากไปเที่ยว ....... ไปไหมพี่ตุ๊ ... เวลาเรือแล่นไป ... แล้วเห็น ... ปลาอินทรี ... กระโจนขึ้นเหนือผิวน้ำ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ปลาอินทรีไม่เท่าไหร่ครับ น้าเล็ก.... แต่สาวๆที่โดยสารไปพร้อมกันนี่สิครับ  น้ำลายหก

น่ารักจริงๆ  Cheesy

สวัสดีครับ......สาวใต้น่ารักเสมอครับ....อิ อิ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 09:46:59 AM »

... อิจฉา ... ครับ ... อยากไปเที่ยว ....... ไปไหมพี่ตุ๊ ... เวลาเรือแล่นไป ... แล้วเห็น ... ปลาอินทรี ... กระโจนขึ้นเหนือผิวน้ำ ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ปลาอินทรีไม่เท่าไหร่ครับ น้าเล็ก.... แต่สาวๆที่โดยสารไปพร้อมกันนี่สิครับ  น้ำลายหก

สวัสดีครับ......สาวใต้น่ารักเสมอครับ....อิ อิ

กราบสวัสดีครับพี่... ไหว้ ไหว้ สบายดีนะครับ ไม่ค่อยเห็นเลย Cheesy
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:46:02 AM »

กราบสวัสดีครับพี่... ไหว้ ไหว้ สบายดีนะครับ ไม่ค่อยเห็นเลย Cheesy

สวัสดีครับคุณคลิ้ง.......ช่วงนี้ปิดเทอมคอมโดนลูกยึดครับ......ผมสบายดีครับ

แล้คุณคลิ้งละสบายดีใหม?ครับ.....วิวสยมากๆครับ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:55:41 AM »

อิ อิ น้าสิงห์  สาวคนนี้ไปพร้อมกัน...รึว่า  ไปด้วยกัน....โปรดชี้แจง หลงรัก หลงรัก คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:57:02 AM »

จริงป๊ะ...แล้วแม่น้องพลอย ไม มิใช่สาวใต้ ละ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:58:08 AM »

น้าสิงห์ถ่ายรูปสวยครับ  เยี่ยม  เคยไปสมุยครั้งเดียวเอง นานมากแล้ว สิบกว่าปี จำได้ว่าของแพง นักเลงดุ  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:00:25 AM »

สวัสดีครับคุณคลิ้ง.......ช่วงนี้ปิดเทอมคอมโดนลูกยึดครับ......ผมสบายดีครับ

แล้คุณคลิ้งละสบายดีใหม?ครับ.....วิวสวยมากๆครับ

สบายดีครับพี่หรอย แต่ตอนนี้เหนื่อยสักหน่อยครับ ต้องเครียร์งานต้อนรับสงกานต์ครับผมมม  ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:01:57 AM »

อิ อิ น้าสิงห์  สาวคนนี้ไปพร้อมกัน...รึว่า  ไปด้วยกัน....โปรดชี้แจง หลงรัก หลงรัก คิก คิก

ไปพร้อมกันครับ ไม่รู้จักกันมาก่อน จุ๊ๆๆๆๆๆๆ  Grin Grin Grin
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:02:20 AM »

ขอบคุณครับ สวยครับ เยี่ยม

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:06:54 AM »

น้าสิงห์ถ่ายรูปสวยครับ  เยี่ยม  เคยไปสมุยครั้งเดียวเอง นานมากแล้ว สิบกว่าปี จำได้ว่าของแพง นักเลงดุ  Cheesy

ขอบคุณครับ น้าเบิ้ม
ก่อนหน้านี้ดุจริงครับ และเป็นทีมของกำนันดำ แต่พอสิ้นแกไปแล้ว ตอนนี้กลุ่มเสือจึงเริ่มแยกออกเป็นหลายกลุ่มครับ
ที่ลงไปครั้งนี้ก็เรื่องใหญ่พอสมควรครับ พอดีคนมีสีดันไปเหยียบหางเสือครับ พอดีผมดันไปอยู่ทีมเสือซะนี่ งานนี้คงยาวครับ  เยี่ยม
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:08:36 AM »

ขอบคุณครับ สวยครับ เยี่ยม

ขอบคุณเช่นกันครับ   Wink
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์