เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:22:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รำลึกถึงอดีต กับปัจจุบัน มหาวิทยาลัยรามคำแหง หน้า ๗  (อ่าน 16867 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:09:10 AM »

น้าสิงห์ถ่ายรูปสวยครับ  เยี่ยม  เคยไปสมุยครั้งเดียวเอง นานมากแล้ว สิบกว่าปี จำได้ว่าของแพง นักเลงดุ  Cheesy

ขอบคุณครับ น้าเบิ้ม
ก่อนหน้านี้ดุจริงครับ และเป็นทีมของกำนันดำ แต่พอสิ้นแกไปแล้ว ตอนนี้กลุ่มเสือจึงเริ่มแยกออกเป็นหลายกลุ่มครับ
ที่ลงไปครั้งนี้ก็เรื่องใหญ่พอสมควรครับ พอดีคนมีสีดันไปเหยียบหางเสือครับ พอดีผมดันไปอยู่ทีมเสือซะนี่ งานนี้คงยาวครับ  เยี่ยม

รู้ๆ ก็แตกมาเป็น เสือกลิ้ง 1 ละ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:11:50 AM »

น้าสิงห์ถ่ายรูปสวยครับ  เยี่ยม  เคยไปสมุยครั้งเดียวเอง นานมากแล้ว สิบกว่าปี จำได้ว่าของแพง นักเลงดุ  Cheesy

ขอบคุณครับ น้าเบิ้ม
ก่อนหน้านี้ดุจริงครับ และเป็นทีมของกำนันดำ แต่พอสิ้นแกไปแล้ว ตอนนี้กลุ่มเสือจึงเริ่มแยกออกเป็นหลายกลุ่มครับ
ที่ลงไปครั้งนี้ก็เรื่องใหญ่พอสมควรครับ พอดีคนมีสีดันไปเหยียบหางเสือครับ พอดีผมดันไปอยู่ทีมเสือซะนี่ งานนี้คงยาวครับ  เยี่ยม

รู้ๆ ก็แตกมาเป็น เสือกลิ้ง 1 ละ คริๆ

แฮะๆๆๆ กำลังจะถูกตัดเขี้ยวแล้วครับ สิงหาคมนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 12:40:38 PM »

บันทึกการเดินทาง ณ เมืองสองแคว จังหวัดกาญจนบุรี

มุ่งหน้าจากจังหวัดสุราษฏร์ธานี มุ่งหน้าไป ที่ ผึ้งหวาน รีสอร์ท และสปา แควใหญ่ จังหวัดกาญจนบุรี เพื่อประชุมบอร์ดครับ

ที่พักสวยมากครับ ติดกับแม่น้ำแควใหญ่ บรรยากาศสวยมากครับ

มีเหตุด่วนเหตุร้าย เรียก รฟท.  Wink

สะพานข้ามแม่น้ำแคว

เสียดายครับที่มีเวลาน้อยสักหน่อย ประชุมเสร็จต้องรีบเดินทางกลับสุราษฏร์ธานีทันที  Cheesy Cheesy

ขอบคุณครับ... Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2008, 04:28:17 PM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:01:26 PM »

ดายของไหร๋?

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:05:02 PM »

ดายของไหร๋?

อิอิ Grin Grin Grin Grin

ดายของที่ไม่ได้ไปเที่ยวสุสาน ทางรถไฟสายมรณะครับ พี่เข้มม Cheesy

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:27:03 PM »

จัดไปให้"ทางรถไฟสายมรณะ"

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:37:24 PM »

สุสานทหารนิรนาม

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:42:48 PM »

สวยงามจริงๆครับ  Shocked Shocked
 ไหว้ขออีกชุดใหญ่ๆครับ   Wink Wink Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2008, 01:52:16 PM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:48:07 PM »

ล่องแพ เมืองกาญจน์ฯ คงจะเป็นเวลาใกล้ๆกับที่เสือกลิ้ง นอนเล่นอยู่บ้านโบ๋เด็ก ที่ขนอม มั้ง

งานนี้ก็รอด สึนามิ เพราะได้ตั๋วฟรีไปเมืองกาญจน์กัน จากบริษัท ก็พาเด็กๆที่ทำงานไปแค่ สองคันรถบัสเอง
เพราะเป้าหมายเดิม คือ ภูเก็ต พังงา กระบี่ อิๆ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:54:43 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy อิอิอิ ขอบคุณมากครับบบพี่เข้ม
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:54:56 PM »

บรรยากาศ งานเลี้ยง บริษัทจัดให้

ปล.ไม่ค่อยมีภาพนิ่งครับ ช่วงนั้น กะลังบ้า ภาพเคลื่อนใหว ปีนั้นจะเป็น ไฟลร์ VDO เสียมาก คริๆ รำวง เพลงตั้งหลายรอบ ไม่มีใครออกโค้งนางรำเลย ผมเลย จัดการเปิดวง คนแรก ทีนี้ละพี่น้องเอ๋ย แย่งกันเลย คริๆ แย่งโค้งนางรำ น๊ะครับ อิๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:56:53 PM »

สวยงามจริงๆครับ  Shocked Shocked
 ไหว้ขออีกชุดใหญ่ๆครับ   Wink Wink Wink

ให้ชัดเจน น๊ะครับ อันใหนๆ สวยงาม ผบทบ.น๊ะนั่น คริๆ 15 ม.แกไม่ต้องเล็งมากเลย ปังเปล้งๆ น๊ะนั่น คริๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 02:05:22 PM »

อันนี้ เจ้าหน้าที่บริษัท ที่มารับรองดูแล แค่นำมาให้ชม เพราะมันงานเดียวกัน รูปมีน้อย ครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 02:06:53 PM »

แถมอีกคน

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 02:42:34 PM »

ให้ชัดเจน น๊ะครับ อันใหนๆ สวยงาม ผบทบ.น๊ะนั่น คริๆ 15 ม.แกไม่ต้องเล็งมากเลย ปังเปล้งๆ น๊ะนั่น คริๆ

Grin Grin Grin Grin

บรรยากาศ งานเลี้ยง บริษัทจัดให้

ปล.ไม่ค่อยมีภาพนิ่งครับ ช่วงนั้น กะลังบ้า ภาพเคลื่อนใหว ปีนั้นจะเป็น ไฟลร์ VDO เสียมาก คริๆ รำวง เพลงตั้งหลายรอบ ไม่มีใครออกโค้งนางรำเลย ผมเลย จัดการเปิดวง คนแรก ทีนี้ละพี่น้องเอ๋ย แย่งกันเลย คริๆ แย่งโค้งนางรำ น๊ะครับ อิๆ
น่าโค้งด้วยจริงๆครับ น้ำลายหก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์