เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:25:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 25
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Championship (Level II) วันอาทิตย์ที่ 15 มิถุนายน 2551  (อ่าน 58722 ครั้ง)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #195 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:20:17 PM »

Grinพี่เอ็กซ์....จะลงopen...เหรอครับ.... Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #196 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:23:26 PM »

Grin เฮียตี่ ครับ  ผมอยากรู้จังเลยครับ...ว่าจะได้อยู่คลาสไหนอ่ะครับ......อยากรู้จัง....... Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #197 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:25:41 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ  ท่านใดมีอยากจะลงแข่งขันในรุ่น OPEN Class U  รีบมาลงสมัครเร็วๆครับ  มาสนุกกันครับ   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #198 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:29:07 PM »

Grinพี่เอ็กซ์....จะลงopen...เหรอครับ.... Grin Grin
  ไหว้ สวัสดีครับพี่นิจ นินจา   ไม่แน่ครับดูก่อนว่ามีใครจะลงบ้างครับ(เฉพาะ Class U ครับ)  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #199 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:36:34 PM »

Grin เฮียตี่ ครับ  ผมอยากรู้จังเลยครับ...ว่าจะได้อยู่คลาสไหนอ่ะครับ......อยากรู้จัง....... Grin
   เยี่ยม ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ เฮียตี๋   ขำก๊าก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #200 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 10:10:15 PM »

หน้าจอผมก๊าบบบ  Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #201 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 01:49:03 AM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆๆ   ผมมีคำถามว่าการแข่งครั้งนี้มี OPEN Class U ไหมครับ   มีผู้สนใจที่จะลง 3 รายครับ  เยี่ยม
 เศร้า  ถ้าไม่มี Class u แล้วต้องไปรวมกับ OPEN Class C ใช่ไหมครับ  ใครรู้ตอบด้วยครับผม    ยิ้มีเลศนัย

ฮ่าๆๆ.....  ให้....มี..มือใหม่...อย่างน้อย..3  ท่าน.. ท่าน  เลขา...บอก  เดี๋ยว..จัดมือใหม่...  u...ให้..
          ต่างหาก...ดี...ป่ะ...ครับ

หลงรัก               หลงรัก

อิอิอิ...กระผมเองหละครับ โกเพ้ง  Grin Grin

..แอบไปสอย ไซก้ามา กับพี่วิช gun.in  หลงรัก

และรู้สึกจะมีสมาชิกที่เอาไซก้าไปอบรม เมื่อที่ผ่านมานะครับอีก 1 ท่าน

...รวมเป็น 3 ไซก้า....ท้าตะลุยยยยย อิอิอิ Grin Grin

ไม่มี Class U ให้อยู่ ...ไปอยู่กับพี่ๆก็ได้นะครับ...ขำ..ขำ ครับ Grin Grin Grin

....แค่ได้จับปืนลงไปวิ่งยิง ก็มันส์ แล้ว  หลงรัก
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #202 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 01:51:23 AM »

ไหว้ สวัสดีครับ  ท่านใดมีอยากจะลงแข่งขันในรุ่น OPEN Class U  รีบมาลงสมัครเร็วๆครับ  มาสนุกกันครับ   ไหว้

ครับ...ขอเชิญเพื่อนสมาชิกที่ไปสอย ไซก้า มาหมาดๆ Wink

....เอาปืนของท่านมาลองประสิทธิภาพกันครับ ..มันส์แน่ๆ หลงรัก หลงรัก
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 01:57:17 AM »

แต่...ก็เสียดายความเร้าใจในการโหลดลูกด้วยมือไปเหมือนกันนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

....ตู้ม..ตู้ม..ตู้ม...แก๊รบ..แก๊รบ..แก๊รบ

แต่ก็เอา...ยอม....อยากเล่นของใหม่  Grin Grin Grin
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #204 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 03:13:34 AM »

แต่...ก็เสียดายความเร้าใจในการโหลดลูกด้วยมือไปเหมือนกันนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

....ตู้ม..ตู้ม..ตู้ม...แก๊รบ..แก๊รบ..แก๊รบ

แต่ก็เอา...ยอม....อยากเล่นของใหม่  Grin Grin Grin

พี่น้อย เบอร์ห้า (บ้าเห่อ) อิอิ คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #205 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 07:21:32 AM »

ผังสนามออกยางงงง คร๊าบบบบ รอ ร๊อ รอ รอ รอ รอ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #206 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 07:29:45 AM »

ผังสนามออกยางงงง คร๊าบบบบ รอ ร๊อ รอ รอ รอ รอ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
น้องเอกอย่างน้องต้องรอผังด้วยหรือครับ คิก คิกระดับคราส A แล้วน่ะเนี่ย คิก คิก
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #207 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 08:10:24 AM »

กะว่า   ไม่มีใครรู้ จะลงมือใหม่เลย (u)  ชื่อปาสากิต  Suchat Makchaiy ครับคุนวัน

คุณ วรรณ  ผมลงชื่อเพิ่มให้ คุณเสกสรร สรีคำก๋อง หนึ่งฅน Class Standard Auto
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #208 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 08:43:46 AM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆๆ   ผมมีคำถามว่าการแข่งครั้งนี้มี OPEN Class U ไหมครับ   มีผู้สนใจที่จะลง 3 รายครับ  เยี่ยม
 เศร้า  ถ้าไม่มี Class u แล้วต้องไปรวมกับ OPEN Class C ใช่ไหมครับ  ใครรู้ตอบด้วยครับผม    ยิ้มีเลศนัย

ฮ่าๆๆ.....  ให้....มี..มือใหม่...อย่างน้อย..3  ท่าน.. ท่าน  เลขา...บอก  เดี๋ยว..จัดมือใหม่...  u...ให้..
          ต่างหาก...ดี...ป่ะ...ครับ

หลงรัก               หลงรัก
[/quote]

อิอิอิ...กระผมเองหละครับ โกเพ้ง  Grin Grin

..แอบไปสอย ไซก้ามา กับพี่วิช gun.in  หลงรัก

และรู้สึกจะมีสมาชิกที่เอาไซก้าไปอบรม เมื่อที่ผ่านมานะครับอีก 1 ท่าน

...รวมเป็น 3 ไซก้า....ท้าตะลุยยยยย อิอิอิ Grin Grin

ไม่มี Class U ให้อยู่ ...ไปอยู่กับพี่ๆก็ได้นะครับ...ขำ..ขำ ครับ Grin Grin Grin

....แค่ได้จับปืนลงไปวิ่งยิง ก็มันส์ แล้ว  หลงรัก
[/quote]   

งานนี้.. Open   คลาส  U     ไฟ  แล่บ...แน่ๆ...            เยี่ยม
              มี  แต่คน  เอา  มัน...ส์...................... น้ำลายหก
              สาวก.....ไซกา....  ทีม ทั่น..ตังค์.....  มา  เพียบ...     สนุก..ครับ..ทั่น... น้ำลายหก

พี่โญ...ว่า   งาย............            ส่วน..ผม...ยังไม่ได้  ซ้อม..เสียบ..แมคดีแทค...เลย..
        กะ..ว่า...จะ  ซ้อม.+ แข่ง  ...หน้างาน...  ที่เดียวเลย.. 
              ซามูไรยาว..ที่ให้..มา  กำลัง  ฮอท....                หลงรัก
               อ้ายเอ๋....อยู่...หนาย.....   มา..ร่วมวง...ด่วน...        หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #209 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:09:29 AM »

กะว่า   ไม่มีใครรู้ จะลงมือใหม่เลย (u)  ชื่อปาสากิต  Suchat Makchaiy ครับคุนวัน

คุณ วรรณ  ผมลงชื่อเพิ่มให้ คุณเสกสรร สรีคำก๋อง หนึ่งฅน Class Standard Auto

Update ให้แล้วค่ะ
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 25
  พิมพ์