เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 03:24:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หิ้วสองกระบอก เจอด่านเต็มๆ  (อ่าน 2852 ครั้ง)
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 06:28:56 PM »

เคยเจอตรวจเหมือนกันครับ แต่ต้องหยุดกลางคันเพราะลูกสาวอึแตกส่งกลิ่นไปกวน ตร เข้า.....  อ๋อย

555ลูกสาวช่วยไว้เลยนะครับเนี่ย คิก คิก

ของผมลูกชายครับ อุ้มมานั่งหน้า แล้ว บอกว่า ตำรวจจะจับน้อง

เพราะน้องไม่กินนม แถมทำหกใส่รถพ่อด้วย

พอเปิดกระจกเท่านั้น เจ้า 3 ขวบผมร้องจ้ากเลยครับ

แค่ท่านถามว่าจะไปไหนกันครับ ยังตอบแทบไม่ได้ยิน คิก คิก

เลยไล่ไปพ้นๆซะงั้น ยิ้มีเลศนัย

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
Ombudsman
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:28:49 PM »

หนองฮ่อ
ต้องเเวะทานลาบดีขม ครับบ
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2008, 07:31:32 PM โดย Ombudsman » บันทึกการเข้า
leklek
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:57:50 PM »

รอดไป Grin
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 08:55:46 PM »

เคยเจอคำถาม (ที่ไม่สุภาพ) ตอนขับรถผ่าน และทำท่าจะค้นรถ

ถาม.......ดึกดื่นแล้วไปไหนมา (ไฟฉายส่องเข้ามาดู ๆในรถ) ?
                        ตอบ......ไปทำธุระ มา ครับ
                        ถาม....... กูถามว่ามึงไปไหนมา ? ขอดูใบขับขี่หน่อย ซิ
                        ตอบ......  ผมไปทำธุระบ้านเพื่อน มา  จะกลับบ้านแล้วครับพี่
                        ถาม...... ไอ้นี่ กูบอกว่าขอดูใบขับขี่ เอ๊ะไอ้นี่ ในรถมีอะไร รึเปล่าวะ ?                       
                        ตอบ...... มี แต่   จ...วย  โว๊ย  จะเอาไงกะ  ....กอสระอู.. 

คำตอบหลัง  ผมไม่ได้เองตอบนะครับ  แต่รองผู้การฯที่นั่งคู่ผมมากับเป็นคนตอบแทน

Cheesy   Cheesy    Cheesy    Cheesy

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 11:09:15 PM »

เคยเจอคำถาม (ที่ไม่สุภาพ) ตอนขับรถผ่าน และทำท่าจะค้นรถ

ถาม.......ดึกดื่นแล้วไปไหนมา (ไฟฉายส่องเข้ามาดู ๆในรถ) ?
                        ถาม....... กูถามว่ามึงไปไหนมา ? ขอดูใบขับขี่หน่อย ซิ
                        ตอบ......  ผมไปทำธุระบ้านเพื่อน มา  จะกลับบ้านแล้วครับพี่
                        ถาม...... ไอ้นี่ กูบอกว่าขอดูใบขับขี่ เอ๊ะไอ้นี่ ในรถมีอะไร รึเปล่าวะ ?                      
                        ตอบ...... มี แต่   จ...วย  โว๊ย  จะเอาไงกะ  ....กอสระอู.. 

คำตอบหลัง  ผมไม่ได้เองตอบนะครับ  แต่รองผู้การฯที่นั่งคู่ผมมากับเป็นคนตอบแทน

Cheesy   Cheesy    Cheesy    Cheesy

จนท.คนนั้นคงเอ๋อแดรก ครับ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
DUSTY
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 11:25:22 PM »

โชคดีจิงๆคับ ถ้าเป็นแถวบ้านผมละก็หวานคอแร้งคับ/เงินไหลโจ๊กเชียว
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 11:53:01 PM »

ตอบ...... มี แต่   จ...วย  โว๊ย  จะเอาไงกะ  ....กอสระอู.. 

Cheesy   Cheesy    Cheesy    Cheesy

สงสัยพี่ตำรวจคนนั้นคงเมาค้าง... แล้วก็คงสร่างเมาเลยละครับงานนี้...

...ผมเคยเจออีกกรณี... รองผู้กำกับย้ายมาใหม่... จอดรถซื้อของ... ในบริเวณที่จอดได้... แล้วสายตรวจจราจรก็มาล็อกล้อ... คงเห็นเป็นรถแปลกถิ่น...

...ผลก็คือ... ได้ยืนตะเบ๊ะตากแดด... สองชั่งโมง...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์