เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:30:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 47
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GAMES ที่เกี่ยวกับปืนในใจของคุณคือ ?  (อ่าน 180092 ครั้ง)
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #165 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 04:03:00 PM »

ผมชอบเล่นฝ่ายลิเบียครับ แล้วเล่นกับศัตรูแล้วไปยึดอาคารก่อสร้างหลักมันมา พอยึดได้ก็สร้าง โครโนสเฟียร์ แล้วก็เทเลพอตรถนิวเคลียร์เราไปกลางฐานศัตรู ทีละ 3-4 คัน

ผมเล่นกลับกันครับพี่ ผมไปยึดสิ่งก่อสร้างรัสเซียสร้างไอรอนเคอร์เทน วาร์ปปริซึมแทงค์ยศ3บั้งไปทีล่ะ9คัน แล้วเอาไอรอนเคอร์เทนคลุมตาม
รอบไหนรอบนั้นคอมฐานแตก   Grin Grin Grin  แต่ถ้าเล่นเอามันส์ก็ให้วิศวกรเราไปยึดสิ่งก่อสร้างแล้วก็สร้างโรงไฟฟ้านิวเคลียร์ให้คอมยิงระเบิดเล่นๆ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2008, 06:29:59 PM โดย Hydra » บันทึกการเข้า
KTTA-50-L
1450 HP (x2)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

Parabellum Card

« ตอบ #166 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 05:29:00 PM »

ขาโหดกันทั้งนั้น Grin

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #167 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 09:11:30 PM »

ผมชอบเล่นฝ่ายลิเบียครับ แล้วเล่นกับศัตรูแล้วไปยึดอาคารก่อสร้างหลักมันมา พอยึดได้ก็สร้าง โครโนสเฟียร์ แล้วก็เทเลพอตรถนิวเคลียร์เราไปกลางฐานศัตรู ทีละ 3-4 คัน

ผมเล่นกลับกันครับพี่ ผมไปยึดสิ่งก่อสร้างรัสเซียสร้างไอรอนเคอร์เทน วาร์ปปริซึมแทงค์ยศ3บั้งไปทีล่ะ9คัน แล้วเอาไอรอนเคอร์เทนคลุมตาม
รอบไหนรอบนั้นคอมฐานแตก   Grin Grin Grin  แต่ถ้าเล่นเอามันส์ก็ให้วิศวกรเราไปยึดสิ่งก่อสร้างแล้วก็สร้างโรงไฟฟ้านิวเคลียร์ให้คอมยิงระเบิดเล่นๆ 5555

โหดแฮะ 5555

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #168 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 09:46:15 PM »

ผมก็อ่านผิดเป็นชื่อนักร้องซะนี่  Grin Grin Grin  ขอแซวนิดนึงไม่โกรธนะครับ Grin Grin
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #169 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 11:55:28 PM »

ผมก็อ่านผิดเป็นชื่อนักร้องซะนี่  Grin Grin Grin  ขอแซวนิดนึงไม่โกรธนะครับ Grin Grin

คนที่อึ๋ม ๆ ใชไหมครับ

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #170 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 12:49:55 AM »

อ่านผิดแบบนี้ชอบครับ

แถมอยากให้อ่านผิดแล้วเป็นจริง

อิอิอิ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #171 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 09:29:01 AM »

เมื่อคืนนี้ผมมีรายการลงเกมส์ขนานใหญ่ 4เกมส์รวด หัวเราะร่าน้ำตาริน Farcry    Assasin's Creed   Gear Of War   Company Of Hero  ไม่ต้องหลับต้องนอนกันล่ะทีนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มันส์ขนาดไหนเดี๋ยวผมจะมาเล่าให้ฟัง  Grin Grin Grin

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #172 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 01:50:26 PM »

เมื่อคืนนี้ผมมีรายการลงเกมส์ขนานใหญ่ 4เกมส์รวด หัวเราะร่าน้ำตาริน Farcry    Assasin's Creed   Gear Of War   Company Of Hero  ไม่ต้องหลับต้องนอนกันล่ะทีนี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มันส์ขนาดไหนเดี๋ยวผมจะมาเล่าให้ฟัง  Grin Grin Grin

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เรื่องที่สอง   ปืนที่ถืออยู่ เรียกว่าปืนอาไรครับ

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #173 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 07:46:59 PM »

เรื่องที่สอง   ปืนที่ถืออยู่ เรียกว่าปืนอาไรครับ

มันเป็นปืนกลธรรมดานี่แหละครับ  แต่....... มันติดเลื่อยกลไว้ที่ปืนด้วยระยะประชิดไม่ต้องยิงเอาเลื่อยกลจามแทน ตกใจ ตกใจเลือดกระฉูดยังกะน้ำพุ หัวเราะร่าน้ำตาริน (จะโดนแบนมั้ยหว่า)

เอาAssasin'S Creed มายั่วเล่นๆ Grin
รูปนี้หน้าเมือง Damascus เมืองที่ผมต้องเข้าไปเชือดคน ตกใจ ตกใจ

เข้าเมืองได้แล้วก็ต้องสำรวจภูมิประเทศกันซะหน่อยจะได้ทำแผนที่กับมองทางหนีทีไล่

ปืนขึ้นไปแล้วตอนลงมันเสียเวลาก็มองหากองฟางเหมาะๆแล้วก็............โดดมันลงไปโลด  ขำก๊าก ขำก๊าก

FF.8
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #174 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 10:13:39 AM »

มันเป็นปืนกลธรรมดานี่แหละครับ  แต่....... มันติดเลื่อยกลไว้ที่ปืนด้วยระยะประชิดไม่ต้องยิงเอาเลื่อยกลจามแทน ตกใจ ตกใจเลือดกระฉูดยังกะน้ำพุ หัวเราะร่าน้ำตาริน (จะโดนแบนมั้ยหว่า)

เอาAssasin'S Creed มายั่วเล่นๆ Grin
รูปนี้หน้าเมือง Damascus เมืองที่ผมต้องเข้าไปเชือดคน ตกใจ ตกใจ

เข้าเมืองได้แล้วก็ต้องสำรวจภูมิประเทศกันซะหน่อยจะได้ทำแผนที่กับมองทางหนีทีไล่

ปืนขึ้นไปแล้วตอนลงมันเสียเวลาก็มองหากองฟางเหมาะๆแล้วก็............โดดมันลงไปโลด  ขำก๊าก ขำก๊าก

ภาพวิว  สวยครับ
แล้วเล่นยากไหมครับ

BIG MONSTER OF KILLER
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #175 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 12:13:40 PM »

Command & Conquer generals ชอบเล่นเป็นทีมนิวเคลียร์ครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #176 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 01:00:41 PM »

ภาพวิว  สวยครับ แล้วเล่นยากไหมครับ

เล่นแล้วรู้สึกเหมือนสไปเดอร์แมน ขำก๊าก ขำก๊าก ฟรีรันเนอร์ผสมร๊อคไคลม์มิ่งผสมปริ๊นออฟเปอร์เซีย

Command & Conquer generals ชอบเล่นเป็นทีมนิวเคลียร์ครับ
generals ผมเล่น US Air Command  ครับ Grin Grin
B.O.W.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

« ตอบ #177 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:00:43 PM »

มีท่าน ตลุย  DEVIL MAYCRY 4  อยู่บ้างครับ
มันส์สสสสสส...............แค่ไหนครับ
ลองลงแล้ว การ์ดน้อยไปหน่อย ครับ

หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #178 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:04:54 PM »

มีท่าน ตลุย  DEVIL MAYCRY 4  อยู่บ้างครับ
มันส์สสสสสส...............แค่ไหนครับ
ลองลงแล้ว การ์ดน้อยไปหน่อย ครับ

ยังไม่ได้ลองครับแต่ถ้าพี่ส่งแผ่นมาให้ลองล่ะแจ่มเลย  Grin Grin Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #179 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:15:02 PM »

ภาพวิว  สวยครับ แล้วเล่นยากไหมครับ

เล่นแล้วรู้สึกเหมือนสไปเดอร์แมน ขำก๊าก ขำก๊าก ฟรีรันเนอร์ผสมร๊อคไคลม์มิ่งผสมปริ๊นออฟเปอร์เซีย

generals ผมเล่น US Air Command  ครับ Grin Grin
ส่วนใหญ่จะเล่นทีม อเมริกา เหมือนกันครับ เล่นทีมอื่นไม่ค่อยจะทัน Grin

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 47
  พิมพ์