เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:22:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 47
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GAMES ที่เกี่ยวกับปืนในใจของคุณคือ ?  (อ่าน 179613 ครั้ง)
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #180 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:18:56 PM »

พี่จอยไอ้ฟูต้องขอโทษด้วยนะครับเมื่อสองวันก่อนที่ไม่ได้ไปต้อนรับ

สาเหตุเพราะไปกู้ชาติมาครับ
khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #181 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 02:33:43 PM »

Grin   CALL OF DUTY4  MODERN WARFARE   Grin

เก็บโน้ตบุ้ค ได้ครบ 30 เครื่องแล้ว กระสุนไม่มีหมด ระเบิดเพียบ แถม ถาพสโลโมชั่นทุกฉาก เด็ดหัว ทุกคน ชอบใช้ ลูกซอง ครับ
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #182 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 03:03:51 PM »

Grin   CALL OF DUTY4  MODERN WARFARE   Grin

เก็บโน้ตบุ้ค ได้ครบ 30 เครื่องแล้ว กระสุนไม่มีหมด ระเบิดเพียบ แถม ถาพสโลโมชั่นทุกฉาก เด็ดหัว ทุกคน ชอบใช้ ลูกซอง ครับ

ขยันหาจริงๆ Grin Grin ตอนนี้ปลดแค่สโลมาใช้ครับ ต้องพักไว้ก่อน กำลังติดAssasin's Creed งอมแงม เยาะเย้ย เยาะเย้ย
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #183 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 03:15:38 PM »

พี่จอยไอ้ฟูต้องขอโทษด้วยนะครับเมื่อสองวันก่อนที่ไม่ได้ไปต้อนรับ

สาเหตุเพราะไปกู้ชาติมาครับ
มิมีปัญหาครับ Grin

B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #184 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 02:26:01 PM »

สวัสดีตอนบ่าย ๆ ครับ
มีข้อมูลเกมใหม่ ๆ ไหมครับ

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #185 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 04:35:28 PM »

จัดไป ตอนนี้ที่จ่อจะออกก็ Crysis Warhead

B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #186 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 04:42:02 PM »

จัดไป ตอนนี้ที่จ่อจะออกก็ Crysis Warhead

เสื้อเกราะลายงูนี้    ถ้าเอามาขายให้ท่านผู้ชุมนุม  คงเกลี้ยง
ได้ยินข่าวมาว่า     ถ้าได้ใส่จะมีพลังมากมาย

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #187 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 04:45:02 PM »

เสื้อเกราะลายงูนี้    ถ้าเอามาขายให้ท่านผู้ชุมนุม  คงเกลี้ยง
ได้ยินข่าวมาว่า     ถ้าได้ใส่จะมีพลังมากมาย

นาโนสูท นี่ใส่แล้วเป็นซูเปอร์ฮีโร่ได้ครับ หายตัวได้  วิ่งเร็วเท้ารถยนต์ได้  ชกรถยนต์หงายได้  กันกระสุนอาก้าได้  Grin Grin
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #188 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 05:15:41 PM »

แต่ถ้านาโนสูทพลังงานหมดนี่ตัวใครตัวมันนะ...
B.O.W.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

« ตอบ #189 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 05:16:48 PM »

นาโนสูท นี่ใส่แล้วเป็นซูเปอร์ฮีโร่ได้ครับ หายตัวได้  วิ่งเร็วเท้ารถยนต์ได้  ชกรถยนต์หงายได้  กันกระสุนอาก้าได้  Grin Grin

เสื้อนี้มีขีดจำกัดไหมครับ(ในเรื่อง)
เช่น จุดอ่อน  หรืออาวุธที่ทรงอณุภาพมาก ๆ
แล้วควบคุมด้วยระบบอะไรหรือครับ
ชักอยากเล่นแล้วครับ
แต่คอม ที่บ้านคงเป๊กไม่สวยเท่าไหร่  ...

หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #190 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 06:00:00 PM »

เสื้อนี้มีขีดจำกัดไหมครับ(ในเรื่อง)
เช่น จุดอ่อน  หรืออาวุธที่ทรงอณุภาพมาก ๆ
แล้วควบคุมด้วยระบบอะไรหรือครับ
แต่คอม ที่บ้านคงเป๊กไม่สวยเท่าไหร่  ...

มีขีดจำกัดครับมันมีพลังงานในตัวเองไม่มากนักถ้าอยู่ในโหมดล่องหนแล้วเคลื่อนไหวจะทำให้พลังงานหมดเร็วมากแป๊ปเดียวก็เผยตัวให้เห็น
อาวุธที่ทรงอานุภาพที่สุดคือสมองของคนที่เล่นอยู่ครับ Grin ตัวชุดเองไม่มีอาวุธอะไรนอกจากกำปั้นไวชก
สเป็คเครื่องต้องแรงถึงแรงมากครับ คอมตัวเก่าของพี่ชาย 8500GT เล่นได้แค่ Low Detail ครับ
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #191 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 06:09:07 PM »

ชุดนี้ออกแบบเพื่อหน่วยรบพิเศษของสหรัฐในปี2020นู้นครับ สามารถทนทานกระสุนปืนปลย.ทั่วๆไปได้พอสมควรแต่ถ้าโดนจังๆติดต่อกันสักชุดก็ตาย
ข้อจำกัดหลักๆคือพลังงานซึ้งหมดเร็วมากหากใช้ความสามารถต่างๆใน4โหมด ควบคุมระบบอะไรไม่รู้แต่นอกเกมผมใช้คีย์บอร์ด+เม้าส์ อิอิ
คอมผมOverclockทั้งCPU VGA RAMยังเล่นDx10ไม่ค่อยไหวเลย ปล.คอมเก่าพอควรยังใช้8800GTSอยู่เลยเค้า9800+กันแล้ว
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #192 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 06:34:07 PM »

ชุดนี้ออกแบบเพื่อหน่วยรบพิเศษของสหรัฐในปี2020นู้นครับ สามารถทนทานกระสุนปืนปลย.ทั่วๆไปได้พอสมควรแต่ถ้าโดนจังๆติดต่อกันสักชุดก็ตาย
ข้อจำกัดหลักๆคือพลังงานซึ้งหมดเร็วมากหากใช้ความสามารถต่างๆใน4โหมด ควบคุมระบบอะไรไม่รู้แต่นอกเกมผมใช้คีย์บอร์ด+เม้าส์ อิอิ
คอมผมOverclockทั้งCPU VGA RAMยังเล่นDx10ไม่ค่อยไหวเลย ปล.คอมเก่าพอควรยังใช้8800GTSอยู่เลยเค้า9800+กันแล้ว

9800 เหลือ5000 เองรีบไปถอยมาโลด  Grin Grin
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #193 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 06:46:27 PM »

ผมชอบ Sniper elite ลองลงมาก็ shadow ครับ

ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #194 เมื่อ: กันยายน 03, 2008, 06:55:10 PM »

ผมชอบ Sniper elite ลองลงมาก็ shadow ครับ
ขอเติมครับ ชอบมากๆๆตอนจะยิง เหมือนจริงมากๆๆ ไม่ว่าจะเสียง วิถีกระสุน แรงโน้มถ่วง
ระยะทาง ลม  การหายใจ ทุกอย่างครับ อีกอย่างจะเห็นกระสุนวิ่งไปถูกเป้าอย่างชัดเจนด้วยครับ เละไม่มีเหรอ

หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 47
  พิมพ์