เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:18:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 47
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GAMES ที่เกี่ยวกับปืนในใจของคุณคือ ?  (อ่าน 179524 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #360 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:44:56 PM »

ตอนนี้เล่นเกม STALKER : Clear Sky อยู่อะครับ มีใครเล่นมั่ง

ค่ายรัสเซียทำเกม ปืนก็รัสเซีย เงินในเกมก็รูเบิ้ล

แต่งปืนได้ เกมดำเนินเรื่องอย่างอิสระ ช่วงแรกๆ ผมต้องเก็บปืนจากศพขายเอาเงิน T_T

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #361 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 12:05:40 AM »

ตอนนี้เล่นเกม STALKER : Clear Sky อยู่อะครับ มีใครเล่นมั่ง

ค่ายรัสเซียทำเกม ปืนก็รัสเซีย เงินในเกมก็รูเบิ้ล

แต่งปืนได้ เกมดำเนินเรื่องอย่างอิสระ ช่วงแรกๆ ผมต้องเก็บปืนจากศพขายเอาเงิน T_T
เคยลงเล่นครับ แต่ช่วงนั้นมีปัญหาเรื่อง Driver VGA ทำให้กระตุกเล่นไม่ลื่นก็เลยถอนเกมออก  ตอนนี้แก้ปัญหาแล้วก็ก็ยังไม่ได้ลองลงใหม่
เดี๋ยวให้พี่โจ๊ก พรีวิวดีกว่า  คิก คิก คิก คิก
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #362 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 08:00:12 AM »

เคยเ่ล่นภาคแรกครับ แต่เล่นไม่จบซะที ... Grin

เพราะไม่เข้าใจว่าต้องทำภาารกิจอะไรบ้าง อ๋อย

เกมสนุกดีครับ  ฉาก+ดนตรี ก็หลอนใช่ย่อย ตกใจหน้าซีด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2009, 06:28:10 PM โดย dear.kun » บันทึกการเข้า
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #363 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 10:00:33 AM »

ชอบเล่นแนวบุกเบิกดินแดนสร้างเมืองขยายอณาจักรทำการค้ากับโลกมุสลิมกันไหมครับ ถ้าชอบแนะนำAnno1404 เกมภาคต่อจากAnno1701
ที่ย้อนอดีตไปอีกสามร้อยปี ผมเล่นมาตั้งแต่ภาคแรกสนุกมากแต่ตัวเกมต้องใช้เวลาเล่นนานมากๆ

http://anno.uk.ubi.com/

B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #364 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 06:08:25 PM »

ชอบเล่นแนวบุกเบิกดินแดนสร้างเมืองขยายอณาจักรทำการค้ากับโลกมุสลิมกันไหมครับ ถ้าชอบแนะนำAnno1404 เกมภาคต่อจากAnno1701
ที่ย้อนอดีตไปอีกสามร้อยปี ผมเล่นมาตั้งแต่ภาคแรกสนุกมากแต่ตัวเกมต้องใช้เวลาเล่นนานมากๆ

กราฟฟริก สวยดีครับ
มันส์ไหม ครับ

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #365 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 08:08:46 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหกเล่นยังไงครับผม ต้องสมัครเว็ปอะไร และต้องขอ id อย่างไงครับ รบกวนบอกด้วยนะครับ เด๋วจะอาสาเป็นแนวหน้าให้ อิอิ
สมัครแล้วเข้าไปเล่นวันดีคืนดีอาจจะโดนผมยิงนะครับ  คิก คิก คิก คิก
ผมชื่อ +อรชุน+ ใช้ GALIL กับ M16 A2 ติดเรดดอท เป็นปืนคู่มือ เจอก็ทักทายกันนะครับ

Grin Grin
น้ำลายหก น้ำลายหกรีบหาตัวด่วนครับ บุคคลอันตรายอิอิ (ล้อเล่นนะครับ) ยังไงก็ออมๆมือหน่อยนะครับผม ยังมือใหม่ ตอนนี้กำลังลงโปรแกรมครับ แต่มีหลายขั้นตอนไม่รู้ว่าจะลงมีปัญหาหรือป่าวครับ ถ้าลงได้ เดี๋ยวจะแจ้งชื่อนะครับผมจะได้ไปเที่ยวด้วยกัน อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #366 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 08:45:12 PM »

สนุกมากครับ แต่เหมาะกับคนใจเย็นๆครับ
B.O.W.
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

กำลังใจ ที่แรงกล้า คือ ศรัทธาอันสูงส่ง

« ตอบ #367 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 08:49:11 PM »

สนุกมากครับ แต่เหมาะกับคนใจเย็นๆครับ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

" รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต "
forrest gump-รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 211

ผมไม่เป็นกลางเพราะผมอยู่ข้างราชบัลลังก์

« ตอบ #368 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 09:24:08 PM »

Battlefield Vietnam ครับ...ครบเครื่องทั้งปืนเล็กยาว ปืนสั้น ปืนกลมือ ปืน sniper ระเบิดขว้าง ปืนครก เครื่องยิงลูกระเบิด RPG ขับรถถังไล่ยิง ขับฮ.ฮิวอี้ ขับ Mig 21 ขับเรือลาดตระเวน ปืนใหญ่ 150 มม. ไปจน ปตอ. 50 cal.ครับ
ผมเล่นเกมนี้แล้วไม่อยากเล่นเกมอื่นครับ จะเล่นพวกแนวสงครามโลก อาวุธก็ไม่ใช่ในยุคนี้ ส่วนจะไปเล่น Counter Strike ก็ไม่มีเครื่องบินให้ขับครับ กราฟฟิคไม่ค่อยดี ความสมจริงอาจจะน้อยไปหน่อย แต่โดนใจผมเต็มๆครับทุกท่าน ผมให้ 9.9 จาก 10 ครับ

จักปกป้องราชอาณาจักรไทย จักเทิดไท้องค์ราชันย์
เฟสบุค CERAKOTE
https://www.facebook.com/ThaiCerakote
B.O.W.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

« ตอบ #369 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 10:24:54 PM »

Battlefield Vietnam ครับ...ครบเครื่องทั้งปืนเล็กยาว ปืนสั้น ปืนกลมือ ปืน sniper ระเบิดขว้าง ปืนครก เครื่องยิงลูกระเบิด RPG ขับรถถังไล่ยิง ขับฮ.ฮิวอี้ ขับ Mig 21 ขับเรือลาดตระเวน ปืนใหญ่ 150 มม. ไปจน ปตอ. 50 cal.ครับ
ผมเล่นเกมนี้แล้วไม่อยากเล่นเกมอื่นครับ จะเล่นพวกแนวสงครามโลก อาวุธก็ไม่ใช่ในยุคนี้ ส่วนจะไปเล่น Counter Strike ก็ไม่มีเครื่องบินให้ขับครับ กราฟฟิคไม่ค่อยดี ความสมจริงอาจจะน้อยไปหน่อย แต่โดนใจผมเต็มๆครับทุกท่าน ผมให้ 9.9 จาก 10 ครับ

สุดยอดเลยท่าน

B.O.W.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

« ตอบ #370 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 12:06:25 AM »

Playstation 3 ( Asia )

+ Playstation 3 ( Asia )

+ Controller

+ สาย AV

+ สาย USB

+ สาย Power 

+ Manual 

+ Playstation3  80GB ( DualShock3 ) ราคา 13990

ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #371 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 09:03:08 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหกเล่นยังไงครับผม ต้องสมัครเว็ปอะไร และต้องขอ id อย่างไงครับ รบกวนบอกด้วยนะครับ เด๋วจะอาสาเป็นแนวหน้าให้ อิอิ
สมัครแล้วเข้าไปเล่นวันดีคืนดีอาจจะโดนผมยิงนะครับ  คิก คิก คิก คิก
ผมชื่อ +อรชุน+ ใช้ GALIL กับ M16 A2 ติดเรดดอท เป็นปืนคู่มือ เจอก็ทักทายกันนะครับ

Grin Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินผมลงโปรแกรมแล้วสมัคร iD แล้วครับแต่เข้าไม่ได้ บอกว่า pass w ผิดทำไงก็เหมือนเดิม หรือว่าต้องมีขั้นตอนอื่นอีกครับ อยากเล่นๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #372 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 05:29:39 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินผมลงโปรแกรมแล้วสมัคร iD แล้วครับแต่เข้าไม่ได้ บอกว่า pass w ผิดทำไงก็เหมือนเดิม หรือว่าต้องมีขั้นตอนอื่นอีกครับ อยากเล่นๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลองตรวจสอบอีกครั้งนึงว่าขั้นตอนเรียบร้อยมั้ย และอย่าลืมตรวจสอบ E-Mail ที่ใช้สมัครด้วยครับ ถ้ายังไม่ได้โทร Call Center เลยครับ
คุณพ่อตัวดี
มีปืนเหมือนกับมีกิ้กมีหลายกระบอกต้องรักให้ทั่วถึง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 322

มือใหม่หัดยิง

« ตอบ #373 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 09:40:16 AM »

ลองตรวจสอบอีกครั้งนึงว่าขั้นตอนเรียบร้อยมั้ย และอย่าลืมตรวจสอบ E-Mail ที่ใช้สมัครด้วยครับ ถ้ายังไม่ได้โทร Call Center เลยครับ
แนะนำให้ด้วยครับจะได้เล่นด้วยคนโหลดเกมส์ที่ไหนได้ตอนนี้เล่น Sa เบื่อแล้ว

หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #374 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2009, 03:13:35 PM »

แนะนำให้ด้วยครับจะได้เล่นด้วยคนโหลดเกมส์ที่ไหนได้ตอนนี้เล่น Sa เบื่อแล้ว
www.sf.in.th ครับ  ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 47
  พิมพ์