เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:45:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้มีประสพการณ์ ใช้งาน ศูนย์กลางคืน  (อ่าน 6210 ครั้ง)
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 09:06:47 PM »

โอ้..........งามมากครับ เยี่ยม

KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 09:17:17 PM »

ซื้อมาพกครับ ไม่เคยใช้ Cheesy

ถ้าอยากได้จริงๆแนะนำให้ดูวันผลิดด้วยครับ จะได้ๆของใหม่ๆ อยู่ได้นานๆครับ

ผมว่าไม่ควรเทียบการยิงโดย instinct (ไม่มองศูนย์) และการยิงโดยเล็งผ่านศูนย์ปืนครับ มันเป็นการเทียบที่ไม่ค่อยแฟร์เท่าไหร่ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าการยิงโดย Instinct จะไม่แม่นนะครับ เคยเห็น Clip VDO ชาวมะกันยิงปืนโดย Instinct โดยใช้ปืนที่ตะไบศูนย์ออกยิงจาก 10หลาเป้าเคลื่อนที่จนไปถึง 50หลาเป้าเหล็ก โดนทุกนัดครับแล้วเร็วด้วย เห็นแล้วน่าฝึกเทคนิกของเขามากๆครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 11:04:23 PM »

แพงมั้ยคะพี่เจษ แบบหน้าแดงหลังเขียวสวยดีค่ะ
ประมาณ $100 ครับ  มันดีตรงเป็นศูนย์ Fiber optic และ Tritium อยู่ในตัว ซึ่งตอนกลางวันก็สว่างด้วยแสงแแดด  กลางคืนก็สว่างเพราะสาร Tritium

น่าใช้ครับพี่เจษ แต่ไหงราคาที่พี่เจษมันถูกจัง ผมดูในเวปที่นี่ แบบFiber optic ธรรมดา ปาเข้าไป
100 ๆกว่า ฟรังค์สวิส ยิ่งถ้าแบบ  Fiber optic และ Tritium  ก็เกือบๆ 200 - กว่า  มันเก็บภาษีแพงจัง Cry

ดูจากอัตราแลกเปลี่ยน ต่างกันไม่มากครับ
http://www.bangkokbank.com/Bangkok+Bank+Thai/Web+Services/Rates/FX+Rates.htm
ตอนผมซื้อมาติด XD40 ราคาแค่ $89 เอง  ศูนย์ทำแข็งแรงดี ใส่แล้ว POA ไม่เปลี่ยน  คุ้มค่าเงินดี
เสียอย่างเดียวไม่ของ 1911  ว่าจะซื้อมาใส่ USP40 อยู่เหมือนกัน
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์