เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:47:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทสรุป...เรื่องเน่าๆ ของเจ้เพ็ญ  (อ่าน 26184 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 03:14:34 PM »

ผมว่าในอนาคต คนกล้าและมีความสามารถอย่าง คุณจักรภพ ไปได้ถึงตำแหน่งนายกรัฐมนตรีครับ  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม

น่าจะเป็น นายก ขุมที่ X
แต่ถ้ากับบ้านเมืองนี้ คิดว่าไม่  อาจจะถึงหัวขาด ไม่กี่วันนี้ แล้วละครับ .  เยี่ยม

อีเพ็ญไม่รอด หรอกครับ เพียงแต่มันจะลาก ใคร ร่วมหัวจมท้ายกับมันไปด้วย กี่คน..  แลบลิ้น
แล้วจะได้เห็น  บาทา ของเพื่อนซี้ของมัน ที่จะช่วยกันยัน ให้มันไปเพียง คนเดียว  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2008, 04:21:41 PM โดย Ro@d » บันทึกการเข้า

deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 03:35:52 PM »

รอให้หมดยุคล่าพ่อมดล่าแม่มดก่อนครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 03:49:26 PM »

ผมว่าในอนาคต คนกล้าและมีความสามารถอย่าง คุณจักรภพ ไปได้ถึงตำแหน่งนายกรัฐมนตรีครับ  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม

ผมว่า... คงได้แค่ "นายกสมาคมคนรักร่วม...... " ครับ...
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:08:07 PM »

ผมว่า... คงได้แค่ "นายกสมาคมคนรักร่วม...... " ครับ...

อันนั้นเขามี "รุ่นใหญ่" ครองตำเหน่งอยู่แล้วครับ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:17:28 PM »

อันนั้นเขามี "รุ่นใหญ่" ครองตำเหน่งอยู่แล้วครับ
แต่ผมคิดว่าไม่เกิน 20 ปี แกก็คงได้กินตำแหน่งนะครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:27:45 PM »

กับบางคน ที่จะมาแพร่เมล็ด พันธุ์
พี่ต้องขออาศัย น้อง xiehua dun เป็นพลตะเวน ตามจับรอย
แล้วใช้น้ำร้อนลาด อย่าให้ความคิดที่ต่ำทราม เกิดขึ้นในเวป อวป. แห่งนี้ ครับ.   เยี่ยม

muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 05:18:13 PM »

วันอาทิตย์หรือวันจันทร์ผมจำไม่ได้แล้วผมได้ดูข่าวของ ITV (ชื่อใหม่จำไม่ได้) ผมดูเขาพูด...ผมนี้ขนลุกซู่เลย...ไม่คิดว่าเขาจะกล้าพูดออกมาแบบนี้.......

ผมก็ได้ดูครับ  จำวันไม่ได้เหมือนกันครับชื่อรายการตอบโจทย์

เชิญท่านอาจารย์จากจุฬา กับ ธรรมศาสตร์ครับ 

ฟังอาจารย์พูดแล้วอยากตืบ นาย จัก.. Angry  จริงๆครับ Angry

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 05:36:31 PM »

Smiley อนาคตไม่แน่นะครับ แต่ที่แน่ๆ อาทิตย์หน้านี้น่าจะไม่รอด และพวกที่มีแนวคิดเดียวกันก็ระวังตัวไว้ให้ดีก็แล้วกันครับ เศษเงินมันช่วยให้หนีฝันร้ายไปไม่พ้นหรอกครับ ถ้ายังใช้ปากจาบจ้วง

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 05:58:09 PM »

ดูข่าว ตำรวจชี้มูลความผิดแล้วครับ  น่าจะไม่รอด สม!  บู่
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:00:17 PM »

สม!! ด้วยครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 08:31:17 PM »

กรณี พ.ต.ท.วัฒนศักดิ์ มุ่งกิจการดี กล่าวหา นายจักรภพ เพ็ญแข รัฐมนตรีประจำสำนักนายกรัฐมนตรี ข้อหาดูหมิ่นเบื้องสูง วันนี้ (29 พ.ค.)  คณะกรรมการพิจารณาคดีมีมติสรุปกรณีนายจักรภพที่พูดพาดพิงสถาบันพระมหากษัตริย์ มีพฤติการณ์เป็นความผิดตาม มาตรา 112 คือ ผู้ใดหมิ่นประมาท ดูหมิ่นอาฆาตมาดร้ายพระมหากษัตริย์ พระราชินี รัชทายาท หรือผู้สำเร็จราชการแทนพระองค์ ต้องระวางโทษจำคุกตั้งแต่ 3 ถึง 15 ปี
ประมาณ 10 วัน จากนี้ก็จะเสนอให้ศาลเห็นชอบในการดำเนินการออกหมายเรียก หรือ หมายจับต่อไป

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 08:39:49 PM »

กลัวแต่ว่าเจ๊แกจะหนี่ไปแล้ว.........

Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 09:18:19 PM »

กลัวแต่ว่าเจ๊แกจะหนี่ไปแล้ว.........

หอบผ้าหนีตามผู้ชาย
   ขำก๊าก
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 09:32:18 PM »

กำลังดูข่าวเลย  สาม อดีตนายก   รอดู ข่าวเจ้ แกหน่อย   Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 09:40:05 PM »

คิดแล้วเสียว.. กับคำว่า .บักโกรก ยามเมื่ออีเพ็ญ หลุดพ้นเข้าประตูคุก    อ๋อย

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 15
  พิมพ์