เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:32:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทสรุป...เรื่องเน่าๆ ของเจ้เพ็ญ  (อ่าน 26218 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:18:05 PM »

ถ้านาย จักรภพ  กลัวอาการ เสียวว๊าบ  .จะต้องชี้ ให้ดูรอยเท้า ที่ยันหลัง
เป็นเบาะแส เพื่อลาก เพื่อนคอเดียวกัน เข้าไปเฉลี่ย อาการ ว๊าบ  .

เรื่องนี้ ใครจะมาแสดงอาการ นิยมชมชอบ ให้กำลังใจ "เพ็ญ" 
ไม่ต้องรอให้กฎหมายจัดการ

จะขอยำมันในกระทู้ นี้ก่อน และโยน มันออกไป นอกเวป .  Cool

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:21:17 PM »

อ้าว ไวอากร้าก็ให้เจ๊ไปแล้วนี่ครับ

แล้วเจ๊จะเอาอะไรหล่อลื่นละครับ หรือ น้ำลายเจ๊ดี Grin

อเสวนา จะ พาลานัง
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #122 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:21:27 PM »

ถ้านาย จักรภพ  กลัวอาการ เสียวว๊าบ  .จะต้องชี้ ให้ดูรอยเท้า ที่ยันหลัง
เป็นเบาะแส เพื่อลาก เพื่อนคอเดียวกัน เข้าไปเฉลี่ย อาการ ว๊าบ  .

เรื่องนี้ ใครจะมาแสดงอาการ นิยมชมชอบ ให้กำลังใจ "เพ็ญ" 

จะขอยำมันในกระทู้ นี้ก่อน และโยน มันออกไป นอกเวป .  Cool

ผมเกรงว่ามันจะจะหล่นลงมาแถวๆทุ่งนาบ้านผมน่ะสิครับพี่โร้ด  Grin Grin Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #123 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:21:59 PM »

สมาชิกเวป อวป. และพลเมืองไทยนั้น  รักชาติ เชิดศาสนา บูชากษัตริย์ ครับ

ใครที่มีความคิดว่า " ไม่ยืนไม่ผิด คิดต่างไม่ใช่อาชญากร"

คงไม่เหมาะสมกับการร่วมอยู่ในสังคมคนที่รักในระบอบประชาธิปไตยอันมีพระมหากษัตริย์ทรงเป็นพระประมุข

ขอแนะนำให้ยื่นเรื่องเปลี่ยนสัญชาติ และเป็นพลเมืองของประเทศที่เป็นสาธารณรัฐครับ

จะได้สมใจอยาก และไม่สร้างความบาดหมางแก่ประชาชนคนไทยทั่วไป

เยี่ยม  เยี่ยม
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #124 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:23:14 PM »

เยี่ยม  เยี่ยม
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #125 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:24:26 PM »

ผมเกรงว่ามันจะจะหล่นลงมาแถวๆทุ่งนาบ้านผมน่ะสิครับพี่โร้ด  Grin Grin Grin

ฝากช่วยตื๊บซักครั้งสองครั้งด้วยนะครับ  Grin
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:26:31 PM »

เพ็ญ....ออกแล้ว.....นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ ยิ้มีเลศนัย

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:28:52 PM »

ถ้ากลัวก็ เอาตอเสียมปลายแหลมไปปักไว้ก่อนสิครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:31:12 PM »

กราบสวัสดีครับ...คุณไข่

จากกันไปเนิ่นนานพาลคิดถึง
หนีไปอยู่แดนไกลให้คำนึง
อยากจะดึงดอมดมให้สมทรวง

หนีไปอยู่แดนไกลให้เป็นห่วง
จะโกงกินกลับกลอกหรือหลอกลวง
ในสี่ห้วงห้องใจให้ไข่ทั้งนั้น

สุขสบายดีไหม ไข่ ของฉัน
ถึงจะบวมเหม็นเน่าเท่าไรกัน
ขอให้ฉันเช็ดถูได้ดูแล

กลิ่นโชยมาแต่ไกลเลยนะ..แหม
เป็นบุญตาชาตินี้ที่ได้แล
หอมแท้แท้ ชื่นใจไข่คนรวยฯ

http://www.wuboard.net/forum/index.php?topic=18.0
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:31:44 PM »

ได้ฟังคำแถงลาออก มีคำหนึ่งที่มันบอกว่า "ผมไม่ผิด แต่ต้องลาออกเพื่อรักษา นายกฯ และ ครม." อะไรประมาณนี้ ดูซิขนาดนี้มันยังไม่สำนึกอีก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:43:43 PM »

รับบริจาคเงิน ระดมทุนซื้อ "ไวอากร้า" ส่งผู้ประสบภัยนาร์กีส เอ้อ ผู้ต้องขังครับ

ส่วนหนึ่งแบ่ง ไปซื้อ K-Y ให้เจ๊ด้วยครับ สงสาร Grin

ใช้จารบีดีกว่าครับ... ถูก... ทน... ดี... Grin Grin Grin
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:47:20 PM »

ผมกลัวแผ่นดินจะแยกออก สูบมันหายเข้าไปในนาผมน่ะสิครับ ไม่ทันได้ตื้บหรือว่าปักไม้รอ แล้วดินในทุ่งนาผมจะเสียไหมครับ  Grin Grin Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:52:36 PM »

เพ็ญ....ออกแล้ว.....นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ ยิ้มีเลศนัย
อ้าว แล้วกัน อ๋อย

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #133 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 02:09:29 PM »

ผมกลัวแผ่นดินจะแยกออก สูบมันหายเข้าไปในนาผมน่ะสิครับ ไม่ทันได้ตื้บหรือว่าปักไม้รอ แล้วดินในทุ่งนาผมจะเสียไหมครับ  Grin Grin Grin

อือม์ น่าห่วง เจอปุ๋ยมนุษย์แบนี้ อาจกลายเป็นพื้นที่มลพิษเชียวนะครับ ต้องเอาไปทิ้งปล่องภูเขาไฟแบบเรื่อง "เจ้าแห่งแหวน" ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 02:45:08 PM »

ขอมอบเพลงนี้ปลอบใจเจ๊เพ็ญครับ............ลอกฟังดูนะครับ ผมละเห็นใจเจ๊จริง ๆ  ภาษิตโบราณว่า ไม้ล้มอย่าข้าม

คนล้มให้กระทืบซ้ำอย่าให้มีโอกาศลุกขึ้นมาอีก แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

http://kalasin3.go.th/music/15.rar
คนไทยใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย

คนใดยุยงปลุกปั่น ไทยด้วยกันหมายให้แตกทำลาย ปลุกระดมมวลชนให้สับสนวุ่นวาย ให้คนไทยแบ่งฝ่ายรบกันเอง

คนใดหลงชมชาติอื่น ชาติเดียวกันเขายืนข่มเหง ได้สินทรัพย์เจือจานก็ประหารไทยกันเอง ที่ชาติอื่นเกรงดังญาติของมัน

(สร้อย) หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป็นคนหนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป็นคนหนักแผ่นดิน

คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย แต่ยังเฝ้าทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเป็นดั่งทาสของมัน (สร้อย)

คนใดขายตนขายชาติ ได้โอกาสชี้ทางให้ศัตรู เข้าทลายพลังไทยให้สลายทางสู้ เมื่อศัตรูโจมจู่เสียทีมัน คนใดคิดร้ายราวี ประเพณีของไทยไม่ต้องการ เกื้อหนุนอคติเชื่อลัทธิอันธพาล แพร่นำมันมาบ้านเมืองเรา

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 15
  พิมพ์